แบบนี้ปรกติไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green_t, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    รูปต้องให้เครดิต ท่านเป้เค้าครับผมแอบยืมมาเฉยๆ:D

2. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    ตอนนี้ดีแล้ว
    ก็ขาดแต่หาสปริงใหม่
    มันมีอาการเดินเบาแก๊สมีสดุดบ้าง จะเป็นให้เห็นมากตอนใส่ D หรือ R ตอนเปิดแอร์ไว้
    แต่เบรกไว้ ไปให้น้าเหลิมเวปแก๊สไทยจูนแล้ว
    มันก็ยังไม่หาย แก่บอกว่าให้ลองเปลี่ยนหัวเทียนดู แล้วก็สายหัวเทียน

ท่านอืนเห็นว่ายังไงครับ

3. green_t

157
    1
    18
    วันนี้เปลี่ยนหัวเทียนแล้วหนักกว่าเดิม
    สะดุดทั้งแก๊สทั้งน้ำมันเลย
    กรรม

4. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ขอให้รถวิ่งเป็นปกติไวๆนะคร๊าบบบ

5. green_t

157
    1
    18
    ผมกำลังจะเอามิกซ์แก๊สออกก่อน เอาแก้ปัญหาเรื่องสะดุดน้ำมันหายแล้ว
    ไปว่าเรื่องแก๊สต่อ
    น่าจะดีกว่า(หรือเปล่า)

6. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    ขอบคุณด้วยครับได้ความรู้เต็มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้