มิตติ้ง ครั้งใหญ่ประเดิมปี 2009 ที่สวนสนุก Wonder World รายละเอียดด้านใน

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    วันนี้ได้คุยกับผู้อาวุโสเรื่องมีตติ้งมานะคับ
    แกเสนอว่า ถ้าเราหาร้านที่มีลานจอดกว้างๆ แล้วถ่ายรูปทำโปรไฟล์กัน ตามแต่ใจหนุ่มๆ ซึ่งน่าจะใช้เวลาราวๆเกือบสอง ชม. ส่วนสาวจะได้มีที่นั่งเล่นหรือกินอะไรกันพลางๆก่อน ซึ่งแกเสอนร้านบ้านนายไทมา คงติดใจบรรยากาศมั้ง เพราะได้ข่าวว่าไปซ้ำมาแล้ว ส่วนเรื่องที่จอดรถก็กว้างพอได้ แกให้เหตุผลว่าอยากนัดที่ร้านอาหารก็เพื่อจะไม่ต้องเดินทางกันหลายครั้ง อีกอย่างหนึ่งที่เมืองทอง เราก็ต้องหาลานกว้างๆกันอีก แถมมันจะมีที่ทางหรือร้านอาหารที่พอจะให้สาวๆ เค้านั่งเม้าท์กันป่าวน่ะ ยังงัยอยากให้ลองพิจารณากันครับ แต่ผู้อาวุโสท่านนี้ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรนะครับ เอาที่ที่ทุกคนไปได้ครับ เพราะแกเคยไปมาทั้งสองที่แล้ว ว่างๆ จะคุยด้วยนะคับดอน

2. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
    ยังงี้ต้องมีการพิสูจน์ :D

3. tha79

737
    0
    0
    เอาจริงรึครับพี่ไก่
    ถ้าเอาจริง ผมเอาด้วย คริ คริ

4. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    สงสัย เราคงต้องโดดงานไปแล้วหล่ะมั้ง เหอะๆ

5. tha79

737
    0
    0
    เอาจริงๆนะครับขวัญ
    ว่าแต่ได้รถมายังอะครับ

6. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    อยากไป

:p:p:pอยากไปด้วยจังเลย....อิอิ:p:p:p

7. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มาๆๆๆ จะได้มาเอาของด้วย ได้แล้วน่ะที่สั่งอ่ะ

8. DON_SF

636
    0
    0
    มาสิครับ จะได้รู้ว่าชาวคราวน์ มีเยอะมั้ย อิอิอิ อยากให้มาเยอะๆครับ

9. tha79

737
    0
    0
    ยัวร์เวลคัม ครับ

10. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    งวดนี้ขอไปร่วม Meetting ด้วยนะครับ..............(สมาชิกใหม่)

11. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    มาเป็นฝาแฝดกัน:D

12. DON_SF

636
    0
    0
    เบื่อๆๆๆๆๆ JZ ครองเมือง MS ขายหมด 5555

13. ยุทธภมิ (ต้น)

ยุทธภมิ (ต้น) New Member Member

18
    0
    0
    ผมก็เห็นด้วยนะครับที่จะไปฝั่งนู้นบ้าง ผมเองก็อยาก ไปเปิดหูเปิดตาบ้าง อยู่แต่ที่ ฟรั้ง(ธนบุรี) ก็น่าเบื่อมากมาย หาไร ที่เจริญหูตา บ้าง นะนะนะ

14. tha79

737
    0
    0
    แล้วสรุปว่างาย
    ตกลงไปถ่ายแบบกันที่เมืองทองใช่ปะ?

15. DON_SF

636
    0
    0
    นัดเจอกันที่เมืองทองสักที่ เอาที่มีที่หลบแดดหน่อย แล้วก็ไปร้านอาหารแถวนั้น ซึ่งร้านเนี่ย ผู้อาวุโส หรือ ท่านที่อยู่ละแวกนั้นจัดมาครับ อาหารดี ดนตรีอร่อย ราคาย่อมเยา น้องๆน่า....... แค่นี้พอครับ ผมไม่ขอมากครับ

16. DON_SF

636
    0
    0
    วันที่ เสาร์ที่ 31 นี้ ชัวร์ครับ ถ้ายังไงก็ขอให้มาน่ะครับ ถ้าได้อ่านขอความนี้แล้ว สนใจเรื่องสติ๊กเกอร์คลับ ไปโพสบอกผมที่กระทู้สติ๊กเกอร์น่ะครับ

ปล.จะมากี่โมงกลับกี่โมง เราไม่มีมานั่งว่ากันอยู่แล้วครับ แค่ได้รุจักเพื่อนๆคราวน์ พวกเราก็สุขใจแล้วครับ

17. DON_SF

636
    0
    0
    เช็คกระทู้ สติ๊กเกอร์ด้วยน่ะครับ แล้วมิตติ้งเจอกันครับ

18. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ใครยังไม่ได้เสื้อหรือสั่งไว้ยังไม่มาเอา ให้มารับได้วันที่31 นะครับ เอาไปเยอะ

19. DON_SF

636
    0
    0
    คนมีเสื้อแล้วก็ใส่ไปเลยได้ใช่ป่าวววว :D:D:D

20. ZOMA

27
    0
    0
    ผมขอรับเสื้อตามที่สั่งไว้ในวัน Metting ครับ(ฝากด้วยครับ)ขอขอบคุณล่วงหน้า

21. tha79

737
    0
    0
    มากันเยอะๆ นะครับ

22. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    ...มากันเยอะๆ อยู่คุยกันนานๆนะครับ...:D

23. tha79

737
    0
    0
    จ้า
    รักน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ให้รักนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าน นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

24. Da vip crew

171
    1
    0
    ตามน้องมายมาเอาเสื้อด้วยจ้า

25. DON_SF

636
    0
    0
    อยู่นานๆแน่พี่ ไม่เมาไม่กลับอ่ะผม 555

26. DON_SF

636
    0
    0
    ทำไมคุณไม่โทรไปบอกล่ะปิ่น อิอิอิ

27. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    ขอพิกัดชัดเจนด้วยครับ

28. Da vip crew

171
    1
    0
    จขกท กรุณาระบุสถานที่ด้วยนะครับ ใกล้ถึงวันแล้ว เด๋วไม่มีคนไปน้า

29. ZOMA

27
    0
    0
    ขอตำแหน่งนัดหมายที่ชัดเจนด้วยครับ

30. DON_SF

636
    0
    0
    เอางั้นกันดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ ผมก็ไม่ค่อยได้ไปเมืองทองด้วยสิ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ย สถานที่ ร่มๆจอดรถได้เยอะๆ วิวดีๆ ส่วนร้านอาหารก็เอาละแวกนั้นล่ะครับ ช่วยทีครับท่านผู้อาวุโสคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้