ไปเล่นเรือกัน

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย L200 Cyclon 4d56 ในตำนาน, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครไปเล่นที่ไหนก็มาพูดคุยกันมั่งนะ

มีรูปสวยๆก็เอามาใหเดูมั้ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2009
  1. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    อยากรู้เหมือนกัน......รอด้วยคนครับ

2. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    จะไปขับเรือแล้วเหรอค่ะ

3. ตัวนี้ sea doo sx720 มองอยู่เหมือนกัน

4. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    น่าสนุกจังค่ะ

5. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    มะเหงมีใครมาตอบเลยอ่า....

6. ซื้อมาแล้วครับ เป็นคาวา x2 วันอาทิตนี้จะไปเล่นจะเอารูปมาให้ดู

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถ้าจะเล่นจริงๆๆนะครับซื้อพวก ซีดู785 เป็นเรื่อง800cc ดีว่าครับขับมันมาก
    แล้วถ้าอยากขับแบบท่องเทียวให้ซื้อพวกยามาห้าครับเป็นพวกปลาโอนะครับ
    ถ้าอยากมาดูหรืออยากมาเล่นมารองดูก่อนได้ครับที่สะพานพระนั่งกล้าครับ
    เดียวให้รองขับเรือได้นะไม่คิดตังอยากให้เพือนๆๆเล่นกันนะ
    ตู่ 086-0337951

8. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    อยากไปเล่นด้วยอ่า ..................................

9. รุ้นทีว่ามาไปดูมาหมดแล้ว วันที่ตัดสิ้นใจซื้อ เราบอกคอนเซปกับร้านไปเขาแนะนำ คาวา x2
    เพราะพวก ซีดูเป็นเรือแบบขับสนุกทองเทียว แต่ผมชอบแบบลุยๆตัวเปียกน้ำออกแนวเอ็กตรีม
    คนขายเลยให้เอาตัวนี้มาวันอาทิตจะไปเล่นที่แก่งกระจานเป็นรีเกรสเฮ้าส่วนตัว
    เดียวจะเอารูปมาฝาก

10. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    เล่นบึง ไหนอะครับ

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถ้าสนใจวันอาทิมาดูได้ครับ

12. chonlayut

1,514
    5
    0
    เล่นแม่น้ำเจ้าพระยาครับ

13. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    อยากเล่นไว้มีโอกาสได้โดนสักลำแน่นอน

14. ไปมาเรียบร้อยแล้วเหนือยสำหรับมือไหม่แต่สนุกมากๆ

15. บรรยากาศโดยรอบ แต่หนาวมาก

16. chonlayut

1,514
    5
    0
    มันไม่ครับกีฬาทางน้ำ

17. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    ฝุ่นตลบเลยอ่าาาาาา.....

มะยอมให้เค้าไปด้วยยยยยยยย

18. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    โว้ โว้ โว้ววววววว:eek::eek::eek::eek::eek:

กีฬาวัย สะ รุ่น
    :D:D:D

19. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    ไหน อ่า สีเหลือง แว๊นๆ

20. อันนนี้ลูกกรักเลย

21. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    แน่นอนจิงๆ เสี่ย

22. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    สีเหลืองงามแต๊ๆๆๆๆ เมื่อไรจะได้ไปนั่งอ่าค่ะ

สามลำแล้วคาดว่าจะไม่หยุดง่ายๆ

แบ่งมาซื้อตุ๊กตาซัก หกพันได้ม๊า.......

23. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    ป้าดดดดดดด กระจังหน้าเคฟลาห์ ด้วยอ่าสวยจริง มั๊กมาก :eek::eek:

Ecstasy ถูกใจสิ่งนี้
  24. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    บังเอิ๊ญ.....ผ่านมา

เล่นกะเค้าเป็นด้วยเร๋อค๊าเสี่ยขา

นู๋นึกว่าเสี่ย - ตีหม้อ - เป็นอย่างเดียว
    :D

!!! KaNny !!! ถูกใจสิ่งนี้
  25. chonlayut

1,514
    5
    0
    ว้าวขับ 785 ด้วย

26. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    เค้าก็มีลูกรักแล้วเหมือนกัน อิอิ

27. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    กำลังเล่นอยู่สนุกเลยน๊า ไม่ต้องตีลังกาล่ะที่รัก

28. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    แม่น้ำเจ้าพระยา ก็กว้างดีนะครับ สนุกดี

29. ~* SunKiSs *~

1,101
    12
    0
    อยากเล่นโดนัทจังเลยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้