ขอความช่วยเหลือเรื่องอะไหล่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย MOO - VTEC, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    คือว่ารถรุ่นพี่ผมไปชนท้ายรถเค้า
    อยากถามว่าอะไหล่รถอัลติสมีของเชียงกงหรือเปล่าครับ
    พวกหน้าตัดอะไรประมาณนี้ครับ

2. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ไม่แน่คับ น่าจะมีเด๋วช่วยหาคับ

3. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ความจริงน่าจะมีนะ
    คงต้องลองหาหลายๆที่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้