รายการ NITTO & 3K Racing Car Thailand (CIRCUIT) ณ สนามพีระอินเตอร์เนชั่นแนล พัทยา

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    รายชื่อ ที่โพสด้านบนไปนี้

ใครที่เสียสละ เวลา หรือ ว่างมาร่วมงานแถลงข่าว กับรายการนี้ก้อดีนะ

น่าจะมีประมาณ สิ้นเดือน นี้ หรือ เดือนไหนไม่รุ้อะ เด๋วมาแจ้งอีกที

2. หวัดดีครับพี่น้องมาเที่ยวครับ

สนามแรกนะครับ 13-15มีนาคม
    สนามที่ 2 29-31พฤษภาคม
    สนามที่ 3 วันที่ 24-26 กรกฎาคม
    สนามที่ 4 วันที่ 25-27 กันยายน
    สนามที่ 5 วันที่ 30-31ตุลาคม-1พฤศจิกายน

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ตา 1 ช่วยพิ่มผู้สนับสนุนต่อท้ายไห้เอหน่อยครับ เพิ่ม ( อู๋ power up & โอม ทองดำดีเซลนครสวรรค์ ) ไห้ด้วยคร้าบ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันแถลงข่าว งาน NITTO & 3K

มีวันที่ 5 ก.พ นะ

ส่วนเวลา เด๋วมาแจ้งอีกทีนะ

5. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0

หนึ่งคับ รบกวนเปลี่ยนชื่อให้หน่อยนะ

ชื่อ นาย วิทูรย์ ทรวดทรง (neung4doors)

6. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

อิ+อิ.........เปิดตัวอย่างไม่เป็นทางการ...กับ....เลือดเก่า...แต่..เวอร์ชั่นใหม่..กับ.......เจี๊ยบ เซอร์วิส..............

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด..ในนาม เจี๊ยบ เซอร์วิส & MIDWAY MOTOR SPORT :D:D:D:D:D:D:D:D:D

ขอเวลา ดู ว่า เป็นทางการ..แล้ว ใช้เบอร์เดียว ตลอดเลยเปล่า..:sad:

7. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ถ้าแข่งครบ 5 สนาม ได้ เบอร์ ที่จองไว้

ตั้งแต่ สนาม 1 - 5 เลยจ้าพี่โอ๊ต

ป.ล. อู่พี่เจี๊ยบ จะเอาคันไหนลงอะพี่โอ๊ต

8. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ไซโคลนดํา.......ของบอย...ที่วิ่ง 1/4 อยู่ค่ะ.......พี่เพิ่งเจรจา..เรื่อง สปอนเซอร์เสร็จ..เพราะ...คันนี้..ผูกกันมานาน..แล้ว..สติ๊กเกอร์..คนโน้น-คนนี้..ที่ไม่ได้จ่ายสปอนเซอร์ มันเลอะมากๆ..ก็เลย ตกลงว่า..ปีนี้..ต้องรื้อใหม่ ทั้งหมดค่ะ
    แต่..เค้าคงทํา เทอร์โบ..2 ชุด.........เรื่องที่พัก..เค้าอาจจะให้ เอวี่-กับ 1..จอง..แต่..ค่าใช้จ่าย เค้าเคลียร์เองนะ....ไม่เกี่ยวกับ ส่วนที่ เรา...เคยพูดคุยกัน ค่ะ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตามนั้นเลยค่าพี่โอ๊ต

10. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    สุดยอดเลยพี่โอ๊ต

11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แจ้งวันแถลงข่าวนะ

วันพฤหัสบดี ที่ 5 ก.พ 2552

เวลา 13.00 น. (บ่ายโมงตรง)เป็นต้นไป

ซึ่งภายในงานแถลงข่าว

จะมีการเปิดทำบัตร นักแข่ง ที่ออกให้โดย รยสท.

ใช้งานได้จริง ของจริง

สิ่งที่ต้องเตรียม มา

1.รูปถ่าย ขนาด 1 นิ้ว 2 รูป (ภาำพสี)
    รูปถ่าย ขนาด 2 นิ้ว 2 รูป (ภาพสี)
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน (ถ่ายเอกสาร 2 ชุด)
    3. สำเนาบัตรประชาชน (ถ่ายเอกสาร 2 ชุด)
    4. เตรียม เงินมาด้วยนะ ค่าทำบัตรนักแข่งหน่ะ ประมาณ พันต้นๆ นะ

ในกรณี ที่ ใครไม่สะดวกมาร่วมงานได้

ขอให้ ส่งรูปมาให้ด้วย ตามที่บอรายละเอียด ด้า่นอ่ะ

ให้นำมา ให้เอ ในวันพุธที่ 4 ก.พ ที่ ลานกีฬา สาย 2

เวลา 3 ทุ่ม นะ สำหรับนักแข่งที่ มีรายชื่อ ลงไว้ใน การแข่งขันแล้วนะ

ขอให้เตรียมมาให้พร้อมทุกคนนะ ที่เป็นนักแข่ง ที่จะเข้าร่วมแข่งขัน ในวันที่ 13-14-15 มีนา 2552 นะจ้ะ

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แจ้งวันแถลงข่าวนะ

วันพฤหัสบดี ที่ 5 ก.พ 2552

เวลา 13.00 น. (บ่ายโมงตรง)เป็นต้นไป

ซึ่งภายในงานแถลงข่าว

จะมีการเปิดทำบัตร นักแข่ง ที่ออกให้โดย รยสท.

ใช้งานได้จริง ของจริง

สิ่งที่ต้องเตรียม มา

1.รูปถ่าย ขนาด 1 นิ้ว 2 รูป (ภาำพสี)
    รูปถ่าย ขนาด 2 นิ้ว 2 รูป (ภาพสี)
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน (ถ่ายเอกสาร 2 ชุด)
    3. สำเนาบัตรประชาชน (ถ่ายเอกสาร 2 ชุด)
    4. เตรียม เงินมาด้วยนะ ค่าทำบัตรนักแข่งหน่ะ ประมาณ พันต้นๆ นะ

ในกรณี ที่ ใครไม่สะดวกมาร่วมงานได้

ขอให้ ส่งรูปมาให้ด้วย ตามที่บอรายละเอียด ด้า่นอ่ะ

ให้นำมา ให้เอ ในวันพุธที่ 4 ก.พ ที่ ลานกีฬา สาย 2

เวลา 3 ทุ่ม นะ สำหรับนักแข่งที่ มีรายชื่อ ลงไว้ใน การแข่งขันแล้วนะ

ขอให้เตรียมมาให้พร้อมทุกคนนะ ที่เป็นนักแข่ง ที่จะเข้าร่วมแข่งขัน ในวันที่ 13-14-15 มีนา 2552 นะจ้ะ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เบิลซะเลย อิอิ

14. neung4doors

551
    11
    0
    ใกล้แระ อีกมินาน

15. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ใกล้แล้ว......ตื่นเต๊น...ภรรเมีย..ใกล้คลอดแล้ว...เอ๊ะ...เกี่ยวกันมั๊ยเนี๊ยะ............

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จากที่ไปประชุมนักแข่งมา ในวันแถลงข่าวนะจ้ะ

แจ้งให้นักแข่ง ทราบล่วงหน้าว่า

ทางกรรมการ (ผู้จัด)

เค้าต้องการให้ รถนักแข่ง ที่ลงแข่งทุกคัน

ติดสติ๊กเ กอร์ชื่อ จริง ของตัวเอง

ไ ว้ 3 จุด ที่รถของตัวเอง

จุดที่ 1 กระจกหน้า ติดใต้ สติ๊กเกอร์คาดหน้า (จะได้รับสติ๊กเกอร์คาดหน้าพร้อมเบอร์แข่งในวันงาน)
    ติด ฝั่งคนนั่งนะจ้ะ

จุดที่ 2 กระจกเลื่อนข้างประตูไปถึงแค๊บหรือ รถใครมี4ประตูก้อถึงประตูหลังได้ ฝั่งคนนั่งจ้ะ

จุดที่ 3 เช่นกัน กะจุดที่ 2 แต่ ติดฝั่งคนขับนะจ้ะ

และ ขอให้ เน้นตัวใหญ่ และ หนาด้วยนะ สูงประมาณ 2-3 นิ้ว กำลังดีเลย ตามความเหมาะสมและไม่น่าเกลียดเกินไป

ทำรูปมาให้ดู เปนตัวอย่างนะ

จุดที่ 1

จุดที่ 2

จุดที่ 3

17. neung4doors

551
    11
    0
    ว้าว เท่ แสรดดดดด

ยิ่งเหงยิ่งตื่นเต้น อิอิ

18. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    งานนี้สุดๆครับ

งานนี้รุ่นของเราทั้ง เล้งมังกรไฟ - บอย ขจรศักดิ์ - อ็อฟ หทัย - เต้ เทียนทอง - ซ้ง ทรงศักดิ์ - อ่ำ อัมรินทร์ - ต๊ะ หลงเทอร์โบ - ...................................................................................................ทั้งหมดที่กล่าวมานี้ ไม่มาวิ่งกะเราครับ 555+

แต่....
    พริตตี้ โคโยตี้ ................................ก็ไม่มาครับ 555+

19. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แต่ เอ ขี้ปี๊ มาครับ........555+

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ทราย บะหมี่ซ่า ก้อต้องมาด้วยนะตาเอ อิอิ

21. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ทรายหมูแดงครับ

22. neung4doors

551
    11
    0

กำ . . . สรุปไม่มีใครมาเลย 5555555555+

23. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แอบมาดู ^^

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    โอ้................แจ๋ว............จริงๆ..พี่มีคนกลางร่มนักแข่งด้วยนะ(MIDWAY ควักเอง).......แต่..พี่เจี๊ยบไม่อนุญาติ..ให้มางานนี้..ขนาดพี่..ลงทุนควักเงินส่วนตัวเลยต้องออกค่าที่พัก และ อาหารแล้วนะเนี๊ยะ........เฮ้อ........ติดตาม..สาวคนนี้ได้จากนิตยสาร RACE TRUCK ..เดือน มีนา....หรือ..ไม่ ก็..AUTO CRAZY ...เรื่องจริง..นางแบบคนนี้..ถ่ายโดยใช้เสื้อผ้าร้านพี่เจี๊ยบ...........อยู่บ้านโป่ง

25. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เอกเห็นแล้ว เต็มตาเลย อิอิ หมายถึงเสื้อผ้าในร้านอ่ะเต็มเลยสีขาวจั๊ว

แล้วงานนนี้ L200 พี่ไม่ไปหรอครับ น่าลองนะพี่โอ๊ต :D

26. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จะติดตาม อิอิ

ป.ล. ฝาก นักแข่งที่ลงแข่งในรายการนี้

ขอแจ้งให้ทราบว่า

นักแข่งที่มีชื่ออยู่ในรุ่นดังกล่าวที่พิมไว้ด้านหน้าสุด

ตั้งแต่วันนี้ ถึง วันศุกร์ที่ 27 ก.พ 2552

ขอให้ชำระเงินค่าสมัคร ด้วยนะค่ะ

ส่วนใครที่จองห้องพัก ถ้าสะดวกจ่าย พร้อมกับค่าสมัครก้อได้ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2009
  27. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ค๊าาาาา

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จัดปายค๊าๆๆๆๆ

29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    วันพฤหัสถึงวันศุกร์ ดีเดย์ นะจ้ะ สำหรับ ค่าสมัคร ที่ต้องชำระ ของนักแข่งที่มีรายชื่อ ในหน้าแรก

30. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ยังทะเลาะกะทรายอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้