ท่านที่มีรายนามต่อไปนี้..........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    รับทราบครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool:
    ประกาศ!!!!!!
    จากผู้ดูแล Board BLUEBIRD CLUB

ท่านที่มีรายนามต่อไปนี้ (เท่าที่จำได้)
    พี่หนุ่ม
    พี่ต่อ
    พี่ odd
    พี่วา
    พี่นุ
    พี่นู๋เดือน
    พี่เต้ย
    พี่นริว
    พี่กล้วย
    พี่บรุ๊งบริ๊ง
    พี่ YoYo
    พี่ A
    พี่ประธาน OATH
    พี่เสี่ยหลง
    พี่แจ๊ค
    พี่เสธ.โอ๋
    พี่กล้า
    พี่นัฐ
    พี่ boat
    พี่มด
    พี่ทศเทพ WCSPK
    พี่มาโระ
    พี่สัน
    พี่ต้น (ทศเทพ)
    พี่ลุงเจี๊ยบ
    พี่แจ๊คปัตตานี
    พี่ nom
    พี่โจ้ U11

ท่านที่มีรายนามเหล่านี้
    ได้จ่ายค่าดำเนินการ+ค่าบริการรายปี
    ที่มีศักดิ์ มีสิทธิ ในหารใช้ webboard
    BLUEBIRD CLUB.Com
    โดยสามารถ log In ที่
    http://www.bluebird-club.com/forum/index.php

ท่านเหล่านี้ บางท่านได้ Log In สมัครเข้าไปใช้งานที่ Board . Com แล้ว
    รบกวนเข้าไป update user profile และสนทนา เรื่อยๆ

ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม แต่เข้าไปใช้บริการที่ .Com แล้ว อาจจะมี
    คณะทำงานไปติดตามเรื่องค่าใช้จ่าย ทั้งนี้แล้วดุลยพินิจของกรรมการ club

ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม แต่ชำระค่าบำรุงแล้ว ก็ขออภัยด้วย
    กรุณาเข้าไป log in ซะ เพราะอันนี้เป็นผลประโยชน์ที่ท่านควรจะได้รับ

ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม และยังไม่ได้ทำนุบำรุง club ถ้ารู้องค์ กรุณาติดต่อ
    กรรมการ club เพื่อการดำเนินการที่เหมาะสมต่อไป

ขอย้ำนะครับ ถ้าท่านๆ ได้เปิดการใช้ .com แล้ว ไม่เข้าไปใช้กัน
    มันก็เป็นเรื่องที่ท่านๆ เสียสตางค์กันไปเปล่าๆ.......
    :cool:

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะไปกันหน่อยค๊าปปปปป......

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ฮุฮุฮุ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม..........
    เข้ากันไป ก็คุยเล่นกันครับ.....
    เข้าไป ทำหน้าทำตา ยิ้มไปเรื่อย ไม่มันส์
    ไม่มีประโยชน์ครับ..... :D

6. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    แนะนำ ทำหน้ามัน มันนะครับ แววช่วยท่านได้ ฮิฮฺฮิ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โอเค....

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอ.............มันส์

9. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    ก๊ากกกกกกก

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอ้า.....เข้าไปโพสท์กัน....อิอิ

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::D
    เอามันส์........... :eek:

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....อัพๆ....

13. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    ฮิฮิฮิ มันส์

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มึนส์......อิอิ

15. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    อิอิ

16. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D WoW............!!!!!!!!
    รูปรถส่วนตัวพรี่หนุ่ม แสงสวยมากกกกกกกกกกกกก ครับ..... :D

18. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    เข้าๆออกๆ
    :D

19. pae-ck

pae-ck New Member Member

89
    0
    0
    ผมเข้าไปได้ไหม......คราบ....พรี่โตร้ง

20. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ

21. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    ผมในฐานะที่เป็นส่วนหนึ่งในการร่วมกันเสียตังค์เวบนี้

เชิญคร๊าบบบบบบบบบ ขอให้มันเป็นประโยชนกับหลายๆ คน ผมเชื่อว่าสมาชิกในบูลเบริด์
    คลับทุกคนก็แฮปปี้แล้วครับ เชิญๆๆๆ แวะเข้ามาคุยกัน แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน และก็
    แชร์ความคิดเห็นกันคร๊าบบบบ :D:D:D:D:D:D:D

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ยินดีครับ..........

เพียงแต่ตามที่กรรมการ Club และสมาชิก Club พูดคุยตกลง
    กันล่าสุด (เมื่อนานแล้วเหมือนกัน) ว่า Web dot COM ในช่วง
    แรกนี้ จะเปิดให้เฉพาะสมาชิกของ BLUEBIRD CLUB
    และ ท่านที่สนับสนุนเรื่องของค่า Server รายปี (ต้องเกี่ยวข้อง
    เป็นผู้ที่สมาชิก Club รับรองด้วย) ใช้บริการ Web Board ก่อน

ในกรณีที่หมดช่วงวุ่นวายในตอนแรกแล้ว ถึงจะเปิดให้บุคคลทั่วไป
    ที่ไม่ใช่สมาชิก BLUEBIRD CLUB เข้าไปได้อ่ะครับ.......

หวังว่าคุณเป้ คงเข้าใจนะครับ
    และในตัวแทนผู้ดูแล Board ก็ต้องขอบคุณที่สนใจใช้
    บริการ Web นะครับ......:D

23. pae-ck

pae-ck New Member Member

89
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ...ยินดีทำตามกฏกติกาครับ
    แต่ถ้ามีความคืบหน้าอะไร ช่วยบอกกล่าวกันด้วยนะครับ
    :D:D

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ก็ถ้าต้องการ Short Cut .......... สมัครสมาชิก Club สิครับ....

อิอิ
    :D

25. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    มามะ มาจอยกัน จอยกัน ฮิฮิฮิฮิ มามิตติ้งกันนะครับ ว่าแต่เดือนนี้ ผมคงมะด้ายไปมิตติ้งแน่ๆ ครับ

26. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

รับทราบครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,;)

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ครับ...............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้