ถามเรื่องโช้คค่ะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย ชาช่า มือใหม่, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบราคาโช้คเดิมviosปี04 1.5(E)ทั้งมือหนึ่งและมือสองค่ะ และโช้คเดิมใช่ของKayabaรึเปล่าคะ ใครู้ช่วยตอบที หรือใครมีขายช่วยโพสไว้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

1. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    รอท่านเชดมาตอบนะครับ เพราะใช้รุ่นเดียวกัน มาอัพให้ครับ

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    โช้คเดิมของศูนย์ราคาน่าแรงอยู่ มือสอง4ต้นประมาณ2พันนิดๆ เพราะเห็นเพื่อนๆชอบเปลี่ยนเป็นโช้คแต่งกัน
    ไว้เดี๋ยวถ้าเจอใครปล่อยโช้คเดิมจะเอามาโพสบอกแล้วกาน

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
  4. ชาช่า

ชาช่า Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะ ราคามือสองถูกจัง แต่อยากทราบราคามือหนึ่งด้วยค่ะเพราะกลัวมือสองสภาพไม่ดี ดูของไม่เป็นด้วย พอดีเพิ่งได้รถมาโช้คเก่ามันเสียเสียงดังมากเลย แต่ถ้าใครมีของมือสองแบบใส่ได้แป็บเดียวแล้วเปลี่ยนเป็นโช้คแต่งเลยก็น่าสนนะคะใครมีโพสไว้เลยนะพี่ๆในคลับช่วยดูให้ทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

5. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    แล้วจะดูไว้ให้แล้วกันนะ ถ้าถ้าได้แล้วก็มาบอกด้วยนะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้