หาก๊วนตีแบด + เทนนิสครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Pushzegg, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    พอดีว่า อยากจะหาก๊วนพี่น้องไปเล่นกัน แบดมินตัน หรือเทนนิสก้อได้ครับ

ลองรวมกลุ่มกันดูแล้ว หาคอร์ดตีกันครับ ยังไงลง สถานที่สะดวกไว้ด้วยจะได้หา กลางๆกันได้อะครับ

ไม่งั้นเด๊วไม่ค่อยได้เจอกัน

หรือไม่ก้อจัก มีทติ้งเล๊กๆน้อย แบบกึ่งทางการซักหลัง ตรุษจีนไหมครับ พอจะมีเงินเลี้ยงตัวได้อยู่บ้าง

เอิ้กส์ๆๆ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    สนใจมีสถานที่แนะนำ

ผมเคยไปตีแบดครับสถานที่อยู่ในซอยทานสัมฤทธิ์ครับ(ติวานนท์):D

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ตีแบตก็ดีครับ

ตีำไม่ค่อยโดนลูก วิ่งไม่ไหว

แต่ถ้าจะไปกันก็ไปด้วยครับ:D:D

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รอมานานแล้ว

5. Pushzegg

168
    0
    0
    งั้นขอสถานที่ส่วนใหญ่ๆ ที่สะดวกไปกันได้ไหมครับ ท่าทางจะแถวๆ พี่วัฒน์ + พี่บี๋แน่ๆเลย

ผมได้ทุกที่ครับ เอิ้กส์ๆ

ปล.บ้านผมอยู่ลาดพร้าว 80 ( มีคอร์ดที่เล่นประจพอยู่ ลาดพร้าว 71 ) แต่จะลำบากพี่น้องเกินไป ก็ไปโซนนั้นก้อได้ครับ

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  7. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ซอยสายไหมตรงไหนครับพี่ใหญ่

ไว้เป็นอาทิตย์หน้าได้ไหมครับ พอดีอาทิตย์นี้ไม่ว่างอะ:D:D

ลงชื่อกันไว้เลยครับ อยากไปที่ไหน วันไหนสะดวก หรือจะทำกันทุกอาทิตย์ให้เป็นประจำเลยก็ได้ครับ จะได้เจอกันบ่อยๆ

สำหรับผมที่ไหนก็ได้ครับ ลาดพร้าว ติวานนท์ หรือที่ไหนที่คนส่วนใหญ่สะดวกครับ อยากตีเหมือนกัน แต่ตีไม่ค่อยโดนลูกนะ

8. ttsoft

632
    1
    0
    ขอ แค่ 2 - 3 คนก็ได้ อาทิตย์นี้ ไม่ต้องไปศรีราชาไปวันจันทร์เลยไม่ได้กลับ นฐ. เย็นไปตีแบตพอดีเลย อาทิตย์หน้าค่อยว่ากันใหม่ อยู่ ซอยเพิ่มสิน ไม่ไช่สายไหม จำผิด 16.00 น.หรือว่าอย่างไร ใครไปบ้าง !!!!!!

9. Pushzegg

168
    0
    0
    อาทิตย์ ผมว่าไม่ว่างกันเยอะนะครับ ตรุษจีนพอดี.... อาทิตย์ น่าจะแพลนกันได้ อิอิ งั้นขอข้ามอาทิตย์นี้ไปก่อนนะคร้าบบบ

10. ttsoft

632
    1
    0
    ไม่เป็นไรอาทิตย์น่าก็ได้ แต่อาทิตย์นี้ไปคนเดียว ก่อน มีอารายดีดี จะเก็บไว้คนเดียวเลย

11. ttsoft

632
    1
    0
    ไม่มีใครไปเลยหรือ 16.00 น. 0819472084 อยากได้สักคน มีไม้ให้ยืม 1 อัน อย่างดี แถมลูกอีกสองลูก

12. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ตีกันวันไหนบ้างครับ แบตมินตัน

13. ttsoft

632
    1
    0
    อาทิตย์นี้ 1 กพ. 16.00 น. 0819472084 มีไม้ให้ยืม 1 อัน อย่างดี แถมลูกอีกสองลูก ด่วน อาทิตย์ที่แล้วตีคนเดียว ตีขึ้นหลังคาแล้วรอมันตก สนุกมากมาก

แผนที่ http://maps.google.com/maps?f=d&sou...3909,100.661845&spn=0.00753,0.009613&t=h&z=17

14. WATrover

611
    1
    0
    พี่ผม งง งง น่ะ

ผมงงตีขึ้นหลังคาแล้วมันมันจะตกลงมารึผมเคยแต่ต้องปีนไปเก็บ
    ลูกแบดมันกลิ้งด้วยรึครับ..:D
    พี่ไกลจังเมื่ออาทิตย์ที่แล้วว่าจะมาแต่ทำคอลโซลไม่เสร์จเลยอด
    แล้วใกล้กว่านี้มีไหมอ่ะผมจะมาตีเป็นเพื่อน.อยากลดพุ่งหน่อย
    สาวๆใน Hi5 แซวแล้วครับ.:p

15. ttsoft

632
    1
    0
    อาทิตย์นี้ 8 กพ. 16.00 น. 0819472084 มีไม้ให้ยืม 2 อัน เอาไปขึ้นเอ็นใหม่มาอีกอัน กลัวเพื่อนๆไปกันเยอะ แต่ลูกหมดแล้ว ตีคนเดียวเสริบไปแล้ววิ่งไปตบ กับมารับโยนไปหลังวิ่งไปตบอีก ลูกระเบิดไปเลย อีกลูกตีดนเดียวเหมือนเดิม ตีขึ้นหลังคาแล้วรอมันตก มันไม่ตกลงมา สงสัยขึ้นไปสูงมากมาก ไมรู้ว่าตอนนี้ตกลงมาหรือยัง เดียวอาทิตย์นี้ไปดูใหม่ สนุกมากมากเลย เล่นคนเดียวเหมือนเดิม

(ยกเลิกแล้ว พาลูกไปสอบ) เข้าใจไหม ยกเลิก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2009
  16. ttsoft

632
    1
    0
    ลองอีกที

อาทิตย์นี้ 22 กพ. 15.00 - 17.00 น. ตีเสร็จไปพระราม 5 ต่อเลย มีห้องอาบน้ำอย่างแรง เย็นมาก 0819472084 (มันจะตั้งกะทูทำไมไม่รู้ ไม่เห็นมีใครมาเลย)

17. WATrover

611
    1
    0
    พี่ๆๆใหญ่..

เดี๋ยวรถเสร็จผมไปตีด้วยแน่นอนขอเป็นทุกวันอาทิตย์นะตอนเย็น
    เพราะตอนนี้ผมได้โปรทดลองใช้ฟิตเนตของแคริฟอเนียเขาให้
    ทดลอง14ครั้งฟรีอยู่หลังจากนั้นผมจะมาตีด้วยที่สถานที่ของพี่..:p

18. Pushzegg

168
    0
    0
    ผมเป็นคนตั้งกระทู้แท้ๆๆ ยังไม่ได้ไปเลยครับ ต้องขออภัย รถผมยังไม่เสดเรยครับ.....ยังไงขอรถเสดก่อนนะครับ ไปแน่นอนครับ

19. ttsoft

632
    1
    0
    ใช้คนตีไม่ไช่รถ นะ รถไม่ต้องเอามาหรอก เอาตังมาอย่างเดียว

20. Pushzegg

168
    0
    0
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ผมว่าง ประมาณ 5 โมงเย็นอ่ะครับ เพราะมีงาน 9.00 - 16.00 น ทุกอาทิตย์เลยยย

ทำไมต้องมีงานวันอาทิตย์ด้วยเนี่ย....

ปล. วันธรรมดาว่างโคตร

21. ttsoft

632
    1
    0
  22. WATrover

611
    1
    0
    เดี๋ยวคอยดูนะพี่..

จะรีบซ่อมรถวันเสาร์นี้แล้วจะไปตีด้วยนะพี่..:D

23. Pushzegg

168
    0
    0
    แต่อาทิตย์นี้ มีมีทติ้งนะพี่....... สงสัยต้องเป็นอาทิตย์หน้านะคร้าบบบ ว่าแต่ครายอยู่แถวๆ ลาดพร้าวบ้างเนี่ยย..มารับผมไปทีคับ...

ไปไม่ถูก...

24. bookk

bookk New Member Member

5
    0
    0
    ถ้ามีตีเทนนิส ขอไปด้วยคนนะครับ
    ผมไม่ถนัดแบต แบบว่ามองทัน แต่เคลื่อนไหวตามไม่ค่อยทันครับ

25. ttsoft

632
    1
    0
    นั่งสามล้อมา ชนิดปั่นนะ จะได้เท่ ขากลับ ไปด้วยกันเลย แต่สงสัยจะไม่ได้ไปแล้ว เครื่องน่าจะพัง ดีใจได้เครื่องใหม่

26. ttsoft

632
    1
    0
    ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านที่ได้ติดตาม ขณะนี้ สนามเขาทุบทิ้งแล้ว เปลี่ยนเป็น BB GUN แทน เสียใจด้วยสำหรับสมาชิกที่ต้องการมาตีแบตที่นี้ เรียกได้ว่าไม่มีโอกาศอีกแล้ว ลืมไปได้เลย ใครมีที่ใหม่ แจ้งด้วยนะ

27. WATrover

611
    1
    0
    ก็เปลี่ยนเลยซิพี่

ก็เปลี่ยนมาเล่น BB Gun เลยจิครับพี่...:rolleyes:

28. ttsoft

632
    1
    0
    ได้ สนามใหม่แล้ว แต่แพงไปหน่อย ชื่อ the one ใครสนใจบ้าง ตีแบบ บุฟเฟ่ก็ได้

29. WATrover

611
    1
    0
    ...งง..ตีแบบบุฟเฟ่...

ตียังไงกันล่ะนี่..คงไม่ใช่มีลูกขนไก่อันเดียว
    แล้วแย่งกันตีหลายๆคนนะครับพี่.....:p:p:p:p:p:p:p

30. ttsoft

632
    1
    0
    ไช่ มีลูกเดียว แล้วช่วยกันตี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้