มีคัยอยู่บางบัวทองมั้งคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ball?chutcharin, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คุยไรม่ายรุอ่ะพี่กริช มีแต่ ตูดๆๆๆๆ โอ๊ตรับม่ายได้ 555+

1. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    555+ เมิงนี้สื่ออย่างเดียวเลยนะไอโอ๊ต สงสัยเมิงจะชอบตูดจริงๆ 55+

กูเพิ่มสเต็ปรถกู หนีเมิงดีกว่าเดี๋ยวโดนมึงจิ่มตูด 555+

2. ** jo

** jo Guest

0
    0
    0
    jo 3ดอ

โจ คับ ม.บ้านรัตนาธิเบศร์ เจอกันทักทายได้คับ สีเหลือง ล้อดำ

3. เต็มที่เลยเพื่อน ทำเสร็จไวๆนะเฟ้ย แต่เมิงคงจะไม่ได้ไล่รถกรูแล้วว่ะ เพราะกรูจาขายแระ :D

4. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    ขายไมอะน้องโอ็ต ขายไปแล้วจะไปขับอะไร โหอตุสาหจะวางแคมเดียวเล่นเป็นเพื่อนสักหน่อย

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แอบมาดู เอิ๊กๆ

6. ขายรถไปแล้วจร้า

7. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    eg_4d ม. รัตนา สีขาว ล้อแดง

8. White Moon

685
    1
    0
    ค้นหาต่อใครอยู่บางบัวทอง อีก เอิ้กๆ เห็นมีสีขาวเซทโบที่ สังคมเทอร์โบ รถใครหว้า ติดVTEC Turboตัวใหญ่ๆด้านหลัง

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คันนี้คุ้นๆ เหมือนจะอยู่ในบางกรวยนะพี่

10. ขายรถไปแล้วแต่ยังอยู่ บางบัวทอง

11. nang nang

nang nang New Member Member

29
    0
    0
    ว่างๆๆมามิตติ้งกันชิคับโลตัสแคราย เสาร์สัฟดาที่ 1 กับ3 ของเดือนสามดอเพียบ 20.00น. รับรองกันเอง โอ๊ดนี้ขาประจำเลย

12. White Moon

685
    1
    0
    มาอัพครับ หาต่อๆ

13. ......................เรื่อยๆ.......................

14. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    ดีครับ พี่

ถึงว่าทำใมเดียวเดี๋ยวนี้ไม่เจอ3dเหลือง ซอยจันทร์ทองเอี้ยม

น่าจะขายผมนะ สวยดี

15. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    มีของแต่งอะไรเจ๋งๆ พวกพี่ เอามา ขายมั้งนะครับ

16. อยากได้อะไรลองโทรมานะคับ 083 9968567 โอ๊ตครับ

ใจดีคับ คุยง่ายๆ หรือว่าจะชวนไปแทงสนุ๊กก็ได้นะคับ อิอิ

17. ball?chutcharin

117
    0
    0
    พี่ต้องต่อ2เม็ดหยุดแล้วล่ะ

หุหุ

ไม่แม่นถึงขนาดนั้นหรอกค๊าบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้