ใครมีรูป EG โชว์หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย kajounsak, 8 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsatorn_ke

pongsatorn_ke New Member Member

15
    1
    0
    รอมี eg ก่อนนะครับ ตอนนี้มีแต่ ea เก่าๆ

EA เก่าๆเครื่อง ZC ครับ

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    คันนี้แรงจิง จิงครับ.........ขอบอกกก เพราะเคยเจอกับเจ้าของรถมาแว้ววววว คร้าบบบบ

จิงมั๊ยคร้าบบบบบบบ.......................คริ คริ :D:D

ซำบายดีนะคร้าบบบบบ :cool::cool:

3. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ซิ่งกานต่อปายย ..

(ปล.เงียบจังฮู้)

:)

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    Woow....! ssr !!! งามจิงๆ ครับคุณโบ้ท เอ้า.. ซิ่งกานต่อปายย :D

5. วุฒิ eg

800
    15
    0
    งามอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ....................สุด ๆกานต่อปายยยย :cool::cool:

6. @simoto2005

306
    2
    0
    ขอบคุณทั้งสองคนนะครับ ..

เอ..สงสัยบอร์ดนี้เราเล่นกันแค่ สองสามคนล่ะม้างง ..ฮ่าๆ

7. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    สวยจังสีเหลือง

8. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    เปลี่ยนล้อใหม่ เอาลงใหญ่เลยนะครับ เมพโบ๊ท
    คริ คริ คริ

9. @simoto2005

306
    2
    0
    ขอบคุณนะครับ ..

10. @simoto2005

306
    2
    0
    ขอบคุณนะครับ .. เห็นบอร์ดนี้เหงาๆ ถ้าเราทุกคนต่างเงียบ ไม่มีอะไรแปลกใหม่ บอร์ดนี้คงอยู่ได้อีกไม่นานหรอกครับ มันอาจจะเป็นบอร์ดรองจากหลายๆเวบของคนอื่น แต่มันเป็นบอร์ดแรกและเวบแรกของผมเลยครับ .. ไม่มีวันลืม .. รัก ferio และพี่น้อง ferio ทุกคนครับ

11. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เวปแรกของผมด้วย เข้ามาดูเกือบทุกวัน หลายปีแล้ว

12. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ผมเหมือนกันคร้าบบบบบบ......................ดูเป็นจิตใจเลยคร้าบบบบบบ

13. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    เข้ามาแอบดูด้วยคน... สีเหลืองนี่สวยจิงๆ คับ

14. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ใฃ่เลยคับ บอร์ดนี้คือจุดเริ่มต้น คือที่ ที่ทำให้ผมได้พบกับ พี่ๆ เพื่อนๆ ที่ดี เยอะแยะมากมายเลยคับ
    I love club EG ferio

15. bcp

bcp New Member Member

32
    3
    0
    ธรรมดาๆ ไม่แต่ง

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขออัพ ๆซักรูป.....น๊าาาาา :cool::cool:

17. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หูย...!!! spoon mania........ ตาร้อนๆๆๆๆๆ :embarassed::embarassed::embarassed:

18. @simoto2005

306
    2
    0
    Spoon Steering ... งามจัด มากๆๆๆ :eek:

19. pong_racing

pong_racing New Member Member

10
    1
    0
    ทำยังไงครับถึงจะได้อยู่ในคลับกับเขาบ้าง

เเล้วมีมิตติ้งกันเดือนใหนบ้างอ่ะครับเเล้วดูข่าวสารได้ที่ใหนครับ

]

20. pong_racing

pong_racing New Member Member

10
    1
    0
    งามงามๆๆๆกันทั้งนั้นเรยครับเพ่น้อง เมื่อไหรรถผมจะสวยเเบบเพ่ๆๆเขาหนอ

21. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยงามมากๆครับ

22. วุฒิ eg

800
    15
    0
    มาแว้วววว ตามคำขอคร้าบบบบบบบ..........สด ๆร้อน ๆ......:cool::cool:

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หูยส์....แดงแท้ๆ ซะด้วย งามหลายๆ เอ๊ะ..!! และนั่น ขาเบาะกะราง มันซุปเปอร์โลว์มิใช่หรือนั่น อะไรมันจะขนาดน้าน...... มะไรจะมีมั่งน้อ.. อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2009
  24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขาวอวบ ๆ งามแต้ ๆคร้าบบบบบบบ......:cool:

25. bothboth

bothboth New Member Member

6
    0
    0
    งามๆๆทั้งนั้น เลย

26. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    สวยๆๆ งามๆ ทั้งนั้น

27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    คร้าบบบบบซำบายดีป่าววว
    ได้ข่าวว่า คุณ เบิด EK จามา ภูเก็ต ช่ายป่าวถ้ามายังไงบอกล่ะกันนะคร้าบบบบ :D:D

28. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ได้ข่าวมาเช่นนั้นเหมือนกันครับ ว่าจะไปวันนี้แหละครับ

29. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    หล่อๆกันทั้งนั้นเลยครับผม

30. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    แอบดูมานานแล้ว ขอนิดนึงนะครับ

แอบดูมานานแล้ว ขอนิดนึงนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้