เคยขับกันเร็วเท่าไหร

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย shooting23, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โว้วๆ รถ ผม บ้านๆ

ขับ ได้ เต็ม ที่ 60 เอง อะ ครับ ไม่ ว่า ทาง ยาว เท่า ไหร่ ก็ ตาม อะ ครับ เครียด จัง

พี่ๆ ขับ กัน ยัง ไง อะ ครับ ได้ สุด ไมล์ กัน เลย อะ สอน ผม มั้ง จิ ผม ขับ แค่ 60 ก็ เสียว แล้ว อะ ครับ

ถ้า วิ่ง กัน ได้ สุดๆ ยัง งี้ มี หวัง พวก รถ เทอร์โบ ไม่ ได้ แอ่ม แน่ ใช่ ปะ พี่ กิ๊ฟ sr18de นำ 20 เทอร์โบ อะ

แล๊ว แล่ว แล่ว แล้ววววววววววววว

โหๆ แร๊ง แรง งี้ สง สัย ต้อง ให้ ก้อง มา ลอง ขับ ซะ แล้วว เพื่อ จะ ได้ 100+ กับ เขา บ้าง เฮ้อ ขับ ได้ 60 เอง

2. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    60 เนี่ยพี่ใช้เข็นเอาใช้ไหมบอกมาซะดีดี หรือว่าขับได้ 60 ตำบลต่อชั่วโมงครับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

สงสัยพก Speed Limit นั่งไปด้วยแน่ๆ เลย

ความเร็วเกินกำหนดเมื่อไหร่ จะเริ่มโวยวาย อิอิ :D

4. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ของผม R-11 เครื่องเดิม (ก่อนทำช่วงล่าง+ระบบ sealant ของน้ำมันเครื่องทั้งหมด(ปะเก็น)+ล้างเครื่อง+ล้างระบบท่อไอดี+ทำระบบน้ำหล่อเย็นใหม่หมด) น้ำมันได้ 165 แก็สได้ 150 แต่หลังทำยังไม่ได้ลองเลยครับ

ใครมาบอกขายรถบ้านนี่จะเชื่อดีมั้ยครับเนี่ย กดกันโหดๆทุกคนเลยอ่ะ คลับนี้

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เร็วกว่าเดิน นิดนึง

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ขับช้าเดี๋ยวโดนเต่าสอยตูดอ่ะครับ อิอิ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

..... เฮ้อ

เดี๋ยว นี้ ผ่าน บ้าน กรุ บ่อย นะ ป๊อป ... สง สัย ตี๋ หิด

วัน นี้ ยัง เห็น ขับ ผ่าน หน้า บ้าน เลย

8. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    อ่ะน่ะตูน ผ่านทุกวันแหละ เหอะๆๆ

แต่ไม่ตี๋น่ะ เปงคนไทยม่ะช่ายจีน หุหุ

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เต่ามันน่ากลัวขนาดนั้นเลยหรอพี่วิน.............เต่าที่ไหนแน่บอกมาเดียวส่งเจ้าตูนเข้าประกวด...........( แต่ตอนนี้คงไม่ไหวดันเป็นโรคกระเพาะ+เครือดลงกระเพาะ ).........หายไว ๆ แล้วกัน :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้