ขอ Check จำนวนรถ BB Club ที่จะร่วมในงาน NITTO 3K Racing Car Thailand สนามแรก หน่อยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 6 กุมภาพันธ์ 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

อืม,,,,,,,,,,,,,, ครับพี่ มะลำบากใจครับ

อย่างที่คุย กันไว้ ต้องไปขออนุญาต ภรรยาก่อนนะ,,,,,,,,ครับ,,,,,,;)

2. bbwhite

1,272
    5
    0

อืม,,,,,,,,,,,,,, พี่โต้ง

มะต้องขออภัย ใครทั้งนั้นแหละครับพี่ ไม่ได้ลำบากใจครับ

อย่างที่คุย กันไว้ ต้องไปขออนุญาต ภรรยาก่อนนะ,,,,,,,,ครับ,,,,,,;)

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ครับ ครับ.........
    ยังไงก็ต้องขออภัยอยู่ดีครับ พรี่ๆ
    เพราะผมเป็นคนนำเรื่องพวกนี้เข้ามาครับ
    บางท่านก็รู้สึกดี บางท่านก็รู้สึกไม่ดี
    บางท่านก็เข้าใจ บางท่านก็ไม่เข้าใจ
    ก็ต้องออกตัวขออภัยไว้ อ่ะครับ.....

ส่วนเรื่องขออนุญาตผู้มีอุปการคุณ ก็ตามสบายครับพรี่
    ผมก็ต้องขออนุญาต เหมือนกัน...............

อิอิ
    :D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    พี่โตร้งเป็นอะไรอีกนี่..............ใครทำอะไรให้ลำบากใจครับ.........ขอโทษ.....ขอโพยอะไรครับ...........งง..........ครับพรี่
    กิจกรรมมีมาให้ร่วม..........เราจะร่วมหรือไม่ร่วมก็เอาตามความสมควร..................
    พี่เอากิจกรรมมาเสนอให้พวกเราทำร่วมกัลลลล.............แล้วพี่จะผิดอะไรอะ.........

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    น้องโตร้ง เป็นอะไรที่ควรเป็นไงครับ
    มีใครทำอะไรให้ลำบากใจหรือเปล่านั้น น้องโตร้ง ตอบไม่ได้อ่ะครับ
    เพราะน้องโตร้ง ไม่รู้ว่าใครๆ คิดยังไง แต่น้องโตร้ง ต้องคิดทั้งสองมุมครับ

ถ้ามุมดีก็ต้องว่าไปตามดี แต่ถ้าเป็นมุมร้าย น้องโตร้ง ก็ต้องขออภัยไว้ จะดีกว่า
    ไม่ขอโทษ จริงไหมครับ.......... ไม่ต้อง งง ครับ... ไม่ต้อง งง .......
    ถ้าจะคิดอะไร ต้องเป็น Proactive Thinking ครับ ไม่ใช่แบบ Reactive
    ให้ใครด่า ให้ใครว่า แล้วค่อยขออภัย......

การที่น้องโตร้ง เสนออะไรก็เป็นข้อมูลข่าวสารหรือกิจกรรม มันก็มีทั้งข้อดี
    และข้อเสียครับ....... ถ้าเป็นข้อดี ก็ขอบคุณ แต่ถ้าเป็นข้อเสีย ก็ต้องขอภัย
    ซึ่งผมจะผิดอะไรหรือเปล่านั้น ผมเองก็บอกไม่ได้ครับ........

อิอิ

Post ซะเยอะ.... สงสัยไม่ได้ 8 คันแหงม.........
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก :D

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อืมมมมม ..... ครับ :welcome:

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    update ครับ.........
    ที่ Confirm แล้ว....
    มีพรี่นริว
    มีพรี่ A
    มีพรี่ odd
    มีพรี่กล้วย
    มีน้องโตร้ง

ส่วนที่ยังไม่ Confirm ก็มี
    มีพรี่หนุ่ม ถ้าไม่ Confirm รบกวนแจ้งผมนิดนึงนะครับ
    มีพรี่น้อย ซึ่งถ้าพรี่นุ ไปพรี่น้อยก็ไปครับ
    มีพรี่โย ที่ยังไม่ Sure

อิอิ

9. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ผมไปด้วยครับ..............ยืมชุดพี่โต้งนะ ว่าแต่ใส่ได้อ่ะป่าวซิ อิอิ

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: เอ่อ..........
    ลุงเจี๊ยบ ฮับ.............
    ที่ไปเนี่ย ไปวิ่งในรายการ หรือไปเที่ยวครับ.......

:eek:

11. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    วิ่งๆๆๆๆๆๆๆๆในรายการด้วยฮับป๋ม

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    1. มีพรี่นริว
    2. มีพรี่ A
    3. มีพรี่ odd
    4. มีพรี่กล้วย
    5. มีลุงเจี๊ยบ
    6. มีน้องโตร้ง

มีพรี่หนุ่ม ถ้าไม่ Confirm รบกวนแจ้งผมนิดนึงนะครับ
    มีพรี่น้อย ซึ่งถ้าพรี่นุ ไปพรี่น้อยก็ไปครับ

อิอิ
    :D:D:D:D:D:D

13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไงหละๆ...........เอาแล้วไง.............อิอิ

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    2. มีพรี่ A

ไป-ไม่ไป ไม่ Serious นะครับ เพราะเป็นงานของพรี่ๆ กันเอง
    ไม่ใช่งานผม...........

อิอิ

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    2. มีพรี่ A

ล่าสุด พรี่นุ เพิ่งแจ้งผมว่า
    พรี่นุ ไม่สามารถไปร่วมงานนี้ได้
    เพราะฉนั้น พรี่น้อย จะว่าอย่างไรครับ......
    ช่วยแจ้งด้วยนะครับ.....

ไป-ไม่ไป ไม่ Serious นะครับ เพราะเป็นงานของพรี่ๆ กันเอง

อิอิ

16. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    นับๆๆๆๆๆๆ

17. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ครบอยู่แล้ว......อิอิอิ...

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    update ครับ......... นับๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. มีพรี่ A

พรี่นุ ไม่สามารถไปร่วมงานนี้ได้
    เพราะฉนั้น พรี่น้อย จะว่าอย่างไรครับ......
    ช่วยแจ้งด้วยนะครับ.....

อิอิ

19. bbwhite

1,272
    5
    0
    .

อืม,,,,,,,,,,,,,,,,,

ผมต้อง ขอโทษเพื่อนๆ ด้วยนะครับ

ที่ไม่สามารถ ไปร่วมกิจกรรฒครั้งนี้ได้,,,,,,,,,,,,,:(

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    ครั้งหน้าก็ได้ครับพรี่............

อิอิ

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    เอาแล้วไงครับพรี่น้อย.......................อิอิ

22. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อ้าวว ซะงั้น :D:Dก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่โต้งที่นำกิจกรรมดีๆๆมาให้
    แต่ณ.ตอนนี้ผมยังไม่พร้อมจริงๆครับ ถามว่าอยากไปไหม อยากไปครับ แต่อยากเอา510ไปมากกว่า ส่วน510วันนี้ล่าสุด ลองใส่โช้คกับเรคหน้าใหม่แล้ว ยังไม่ได้ลอง ว่าเป็นไง ที่แน่ๆๆ ต้องหาแม็กใหม่ขอบ15บวกยาง และเครื่องยังเดินสามสูบอยู่ซึ่งยังไงก็ไม่ทันสนามนี้ ส่วนถ้าเพื่อนอยากวิ่งจริงๆกันในสนามนี้ ผมไปช่วยร่วมให้ก็ได้นะครับ จะได้ครบๆๆ คงเอาu12ไปนะครับ ผู้ใดพบเจอยาง17วานบอกกล่าวครับ
    สรุป .....เอาไงเอากันครับ

ครับพี่ พี่นุไม่จายยยยยยยยย เลย อิอิ แต่ผมเข้าใจพี่นะ อิอิ:D:D
    เจอยางแจร่มๆๆ ราคาโอเค บอกด้วยจ้าสองเส้น ไม่งั้นมีกินหญ้าแน่ๆๆ:D:D

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;):rolleyes::D อืม.............
    เอางี้ดีไหมครับ...........
    ผมว่า พรี่ๆ ลองนัดคุยกัน ตกลงกันไหมครับว่า
    พรี่ๆ ทุกๆ ท่าน จะไปหรือไม่ไปกัน อ่ะครับ......
    ทั้งท่านที่อยากจะไป หรือตั้งใจไปแต่มีปัญหาติดขัดประการใด
    อยากได้รับความช่วยเหลือเรื่องใดบ้างหรือไม่
    และหรือ มีท่านใดจะช่วยเหลืออะไรได้บ้าง

ดีไหมครับ.........

อิอิ
    แต่ก็นี่ไม่ใช่เรื่องกดดัน หรือพยายามดิ้นให้เกิดเรื่องเสียสตางค์กับ
    พวกพรี่ๆ นะครับ...... ไปก็ไป ไม่ไปก็ไม่เป็นไรครับ

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    งั้นผมขอไปประชุมกันก่อนนะครับ.................แต่ความเห็นส่วนตัวครับ........ถ้าไปได้ก็ไปครับ............ผมขออณุญาติทุกท่านให้คำตอบภายในวันที่ 25 นี้นะครับ..........ถ้าไม่ครบจะได้ขอเลื่อนไปครั้งหน้า....ถ้าไม่ได้วิ่ง.........แต่ผมไปชมนะครับ

25. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    เหอะๆ ก็รู้กันอยู่นะคับว่าหน้าที่การงานของกระผมเนี๋ยะ มันไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านชาวช่องเค้าสักเท่าไหร่ ดูอย่างสองสนามที่ผมลงวิ่ง สนามแรกนี่ไม่ได้ซ้อม ไปถึงวิ่งเลย สนามหลังนี่พร้อมเต็มที่ แต่มีอันไม่ได้ไป อิอิอิ ใจผมพร้อมกับกิจกรรมเสมอนะคับ เพราะฉะนั้น สมัครหน้างานทันมั๊ยคับ อิอิอิ

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    ใจเย็นๆ ครับ พรี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ Serious นะครับ.......... พร้อมก็ไป
    ไม่พร้อมก็ไป.................. เอ๊ย........ ก็ไม่ไป ครับ

อิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    สรุปผลการประชุมครับ............พี่นิว พี่อ๊อต พี่เอ พี่เจี๊ยบ สรุปว่าขอเลื่อนการแข่งไว้เป็นครั้งหน้าครับ ขอบคุณสำหรับผู้นำกิจกรรมดีๆมาเสนอครับ

ปล.และท่านที่กล่าวมานั้น...................ไปชมและร่วมสนุกครับ................

29. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ตามนั้นครับ ... พร้อมๆกันเยอะๆค่อยไปก็ได้ครับ :welcome:

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    OK ครับพรี่ๆๆๆๆๆๆๆ
    สรุปก็ตามนั้นนะครับ

อิอิ
    งั้นน้องโตร้ง ขอปิดกระทู้เรื่องนี้นะครับ......

ขอบคุณครับ..... :D

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้