จะทำไงดี!!!!ผมเอาหางหลังทรงสูงไปทำสีแต่ดันถูกแอบเอาไปก็อปเฉยเลย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย non_cv96, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    >>>><<<<

ซื้อหนังสือ สมบัติผู้ดีไปฝากมันด้วย

2. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ใจคอคนเรา ขอเจ้าของสักคำก็ไม่มี

3. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
  4. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    แค้นสุดๆๆๆๆๆๆๆ

ร้านมันอยู่ใกล้แยกสนามกอร์ฟเสธฯนั่นคับ ฝั่งเดียวกับวังนนท์เก่า เลยมานิดเดียว ทำพวกแอคคอด ชื่อ นุ งานเสร็จเมื่อวานตอนบ่าย สีทุเรศมากเงาก็ไม่เงา แถมเก็บเงินอีก 1200 บาท แย่สุดๆเลยคับ ในโลกนี้ยังมีคนแบบนี้อีกหรือ!!!!!

5. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    รู้ร้านเลยแถวนั้น มีร้านเดียว นิสัยแบบนี้แย่มากจริงๆ

ขอบคุณครับที่นำมาบอกกัน

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อ่อ ร้านนั้นผมรุ้จัก ข้างวังช่ายมะงับๆๆๆ แต่เค้าเคยบอกว่า พี่รถทำที่เค้าเยอะมาก ผมเคยไปใส่ กันชนjazz อยุ่ทีนึง

งานห่วยแตกโคตรๆงับ มุมก้ไม่มุม สีก้ห่วยๆ ผมเลยเอามาให้ร้านรุ้จักทำเองดีกว่า

ร้านนี้แย่ครับ อย่าไปๆๆๆ^_^

7. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    งามไส้เจงๆ
    คนทำมาค้าขายหากินกับลูกค้า
    แต่ไม่ซื่อสัตย์/เอารัดเอาเปรียบต่อลูกค้า
    อ้ายพวกนี้ไม่เจริญหรอกคับ ช่วยกันดูแล
    สอดส่องและบอกเพื่อนๆต่อๆกันอย่าไปสนับสนุนคนจำพวกนี้นะคับ

8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ไม่ซื่อสัตย์ แถมงานก้อยังห่วยอีก เอาเข้าไป เวนนนนแท้ๆ

9. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    :eek::mad::mad::mad::mad::mad::eek:

อู่อย่างนี้ต้องประจานครับ

10. Dead Note

Dead Note New Member Member

3
    5
    0
    บอกชื่อมาเลย

อู่เหี้ยๆ ต้องประจาน

musachi และ bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  11. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    นิสัย

12. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ตรงป้ายรถเมย์หรือป่าวครับ <<<

13. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ร้านไหนง่ะ ใครรู้PM หน่อยยังงงอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้