พี่ๆครับถ้าพี่ๆเจอคนขายของแบบนี้จะรู้สึกยังไงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oNOBARo, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Real NJ Obie

Real NJ Obie New Member Member

46
    2
    0
    แย่จัง

2. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    หืมแต่ก็นะ นัดแล้วอ่ะถึงเวลาจะไปเจอกันอยู่แล้ว เล่ยขายเอาดื้อๆชะงั้น พูดไปมันก้เกินไปหน่อยอะ ครับ เป้นผมก้เช็ง เห็นใจเจ้าของกระทู้ครับ

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    น่าจะบอกซักหน่อย

4. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    เคยเจอมากับตัวเหมือนกันครับ เคยประกาศหาของ มีคนมาลงทิ้งเบอร์ไว้ในกระทู้ ผมก็โทรไปขอซื้อ (ถามแล้วว่าของตรงรุ่นกันหรือเปล่า) โทรตอนเช้าก่อนหนึ่งรอบ พอเกือบเที่ยงก่อนออกเดินทางก็โทรไปคอนเฟิร์มอีกที ทางนั้นก็ Ok เจอกันที่นัดหมาย ผมก็บอกว่าตอนนี้อยู่แถวหอการค้า ไม่เกินชั่วโมงน่าจะถึง (นัดแถวรามอินทรา ) ไอ้เราก็ขับรถไป พอถึงที่ไม่เจอคนขาย เลยโทรหา คนขายบอกว่าออกมาแล้ว ลืมว่านัดเราไว้ เราก็อ้าว....พูดไม่ออก เลยขับกลับ (มารู้ตอนหลังว่าของที่จะขายให้ผมไม่ตรงรุ่นที่ผมหา) แต่ก็น่าจะโทรมาบอกกันก็ได้จะได้กลับตัวทัน...

5. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ตกลงกันแล้ว...ไม่น่าทำกันแบบนี้น๊ะครับ...อุตส่ารอออออ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    บอกได้คำเดียวว่า เซ็งคับ ถ้าเจอแบบนี้

7. oNOBARo

oNOBARo New Member Member

209
    1
    0
    วันนี้คยขายได้โทรมาหาผมเนื่องจากผมไปโพสในกระทู้เค้าเพื่อเตื่อนคนซื้อ

เขาโทรมาบอกผมว่า

....ทำไมอยากมีปัญหาหรอเขาเป็นคนขายจะขายให้ใครก็ได้ช่วยไม่ได้นิ.....

ผมล่ะซะอึกเลยกับคำพูดเขา

8. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    โห......ยังไม่สำนึกอีก......

Login อะไรหรือครับ จะได้จำไว้...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้