ใครเป็นสาวกMUGENโชว์รูปที่นี่ได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DeW The Star, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boybuf

boybuf New Member Member

17
    0
    0
    :sad:

2. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เด๋วทำ mugen มั่งซะเรย

3. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    รอจนจะหลับแระ

4. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ทำเลยสิครับ แล้วจะรู้ว่าต้องใช้เวลาประมาณไหน อิอิ

5. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    มูเก้นทั้งสองลำครับ อีกลำสีออกเทาๆ เร็วๆนี้ รอชม

6. DeW The Star

170
    2
    0
    ใจเย็นๆครับ ไม่ได้ลีลานะครับ แต่มันกำลังทำอยู่นะ

7. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ลำไหนเส็ดแล้วเอามาโชว์ก่อนเลย ด่วนๆ 555+++ :D

8. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ขออนุญาต เจ้าของรถ และ เจ้าของรูป ด้วยนะค้าบ.......

เอามาให้ดูเรียกน้ำย่อยก่อน เอามาจากกะทู้ รูป งาน VTEC PARTY ของคุง AKE AE110 ครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2009
  9. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อีกนิดๆ

10. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    สวยจังเลย.........ง่า ชอบ ชอบ

อยากสวยแบบนี้บ้างจังเลยคร้าบบบบ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยจริงๆคับ คันสีเหลือง เนียนมากคับ

12. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    สวยสุดๆ นี่ละตัวจริง สาวกมูเก้น

13. DeW The Star

170
    2
    0
    eg9 ferioของผม

เอาไปดูขำๆกันไปก่อนละกันนะครับ เพิ่งถ่ายเมื่อกี้ สดๆร้อนๆเลย ถ่ายด้วยกล้องความละเอียดต่ำครับ พอดีรถไม่ได้ล้าง อิอิ คอมเม้นได้นะครับ จะได้นำไปปรับปรุงครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ ใครเป็นแฟนพันธ์แท้eg9ตัวจิง เชิญชมครับ

14. DeW The Star

170
    2
    0
    Mugenอีกลำนึง

Mugenอีกลำนะครับ สภาพก่อนทำ ตอนนี้ทำเสร็จแล้ว ซุ่มอยู่ที่เชียงใหม่ ให้พ่อใช้อยู่ ชาวเชียงใหม่ รอชมได้เลย ส่วนรูปถ่ายเวอร์ชั่นเต็ม ตามมาเร็วๆนี้ครับ ตอนนี้สีทำใหม่แล้ว แจ่มกว่าเดิมเยอะครับ ดูกันขำๆไปก่อนครับ คอมเม้นได้นะครับขอบคุณที่ติดตามครับ

15. DeW The Star

170
    2
    0
    wow

รถพี่เค ชลบุรี ใช่มั้ยครับ ครบจริงๆ รถสวยมากครับ สี่ลิ้น แรงๆ โหดๆ เสียงสนั่น สุดยอดจริงๆครับ
    สงสัยต้องทำอะไรซักอย่างแล้วล่ะ อิอิ:eek:

16. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ช่ายแล้ว..! ก่อนอื่นต้องเอารูปมาลงใหม่แล้วล่ะ 555+++ ดูมะค่อยรู้เรื่องเลย อ่า มะชัดๆ :D

17. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    สวยดีครับ

แก้ไขล่าสุด: 1 มิถุนายน 2009
  18. DeW The Star

170
    2
    0
    รอซักสองสามวัน จะเอารูปชัดๆมาให้ชมอีกทีนะครับ

19. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    คันสีเหลืองสวยโหดดีครับ

20. DeW The Star

170
    2
    0
    เห็นด้วย สวยๆ โหดๆ แรงด้วยครับ

21. DeW The Star

170
    2
    0
    อ๋อ รูปตั้งใจให้เบอลครับ เพราะรถไม่ได้ล้าง สีก็ยังไม่ได้เก็บ100%ครับ เลยลงแบบเบลอๆไป เร็วๆนี้มีเวอร์ชั่นเต็มครับ ฝากติดตามด้วยนะครับ

22. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    FERIO คันที่ 2 ของคุณ ดิว เดอะ สตาร์ :cool:

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รถสวย รูปสวย ยังกะถ่ายที่ญี่ปุ่นเลย :D

24. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    อยากมีบ้างจังเลย MUGEN อ่ะนี่

25. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    สวยมากคับคันนี้ ชอบมาก

26. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ต้องดูนาน...นาน

รูปมองเเล้วปวดตา ><

27. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    โอ้ว สวยมากๆ

28. n4me

n4me New Member Member

8
    0
    0
    Ferio คันที่ 2 ของคุณดิว ในอีกมุมหนึ่งครับ :)

ส่วนตัวผมว่า Eg ก็เหมือนเวสป้าครับ ดูยังไงก็มีเสน่ห์ในตัวของเค้าจริงๆ

29. DeW The Star

170
    2
    0
    ใช่เลยครับท่าน

30. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้