แวะมาป่วน จาก Dindang Zone ค่ะ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑, 19 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เอิ๊กๆๆๆๆ

2. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ ไรเล่า ไรเล่า ไรเล่า

เพ่ ถามหน่อยดิคะ พุชายสมัยเน้อ่ะ คบก่าพุ ญ เพราะเรื่องอย่างว่าเท่านั้นหรอ

ถ้าไม่มีรายกาน มานจารู้สึกแย่มากเยยเร๊อออ เง็งอ่ะ

3. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ก้อนิดนึง อ่ะนะ
    แต่มันก้อต้องเป็นความสมยอมของผู้ญิงด้วยจิงปะ

และผู้ชายเค้าก้อต้องสมยอมด้วย เด๋วนี้เท่าเทียมกันแล้วนะคับ

ผู้หญิงข่มขืนผู้ชายโดนจับนะคร้าบบบบบบ.......

4. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    อ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช้านจาไปข่มขืนใครได้ว๊า อิอิ

โรล์บารัดคออ่ะ เอ๊กๆๆๆๆๆ

5. oat_dna

2,715
    8
    38
    เอิ๊กๆๆ

6. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เด๋ววานเท่ 3 ไปได้ ไปกาน .... แระไง เด๋ว โทไปหาน่ะค่ะคุนเพ่

7. oat_dna

2,715
    8
    38
    โอเค จร้า.....

8. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เน่ ถามหน่อยเหอะ พลอยเหมือนเดกแนวมากเยยรึเนี่ย เหอๆๆๆๆๆ งุงิงุงิ

9. oat_dna

2,715
    8
    38
    แตกแนวไงอ่ะไม่เข้าจัยอ่ะ....

10. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    แตกแนวไรอ่ะ งง

มะเก็ตๆๆๆๆๆๆ

ปล.เด็กแนวอ่าหรอ ??

11. oat_dna

2,715
    8
    38
    อืมมม เด็กแนวหรอ นึกว่าแตกแนวซะอีก

ไม่เคยเจอตัวจิงจะรู้ปะเนี่ยว่าเปงเด็กแนวอ่ะป่าว

12. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อ่ะ กำ น่านเดะ ...... สงสัยจาเปน แนวทุเรศอ่ะ ..... ฮ่าๆ

13. oat_dna

2,715
    8
    38
    อยากเป็นเด็กแนวต้องมั่นใจจร้า....

14. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อ่ะนะ ...... มั่นใจ .... มั่นใจยังไงอ่ะ มั่นใจว่าน่ารักอ่าหรอ ก๊ากๆๆๆๆๆ

15. oat_dna

2,715
    8
    38
    อืมม อ่ะนะ

16. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เง้อ .... สะงั้น

ปล. ไปดูผีกานป่ะพี่

17. oat_dna

2,715
    8
    38
    ผีไหนอีกอ่ะ

18. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ไม่ไปล่ะ ทะเลาะก่าไอ้คนชวนแระ เซงเป็ดชิปเป้งเลย

ง๊าน ... เราไปดูกาน สอง คนมิ 55+ ล้อเล่นน่ะ

19. oat_dna

2,715
    8
    38
    เป็นงั้นไป วันเกิดไปไหนมาพลอย

20. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เออ พลอยอ่า ลืมจดเบอพี่โอ๊ต เยยไม่ได้โทไปเลย

พลอยอ่า ไปทั่วเลย ไปนั่งรอเพื่อนซ่อมรถตั้งแต่เที่ยงถึงปามาน 5 โมงเย็นอ่ะ

เซงโคตร เสดก้อพาพวกมานไปเลี้ยงโออิชิกานง่ะ อืม เหอๆๆๆ หมดตูดไปบาน

21. oat_dna

2,715
    8
    38
    น่าจะไปด้วยกัน โดนยิงซะเขียวเลย

22. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เฮ๊ย ไปเล่นไรกานอ่ะ .... paint Ball หรอ 0.0

อยากเล่นอ่ะ ไปๆๆๆๆๆๆ เล่นกานมาหรอ

23. oat_dna

2,715
    8
    38
    ใช่คับไปเล่นกันมา เข้าไปดูรูปใน กระทู้ Meeting ดิคับ

24. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    หูว์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเล่นม่างๆๆๆ ไม่เมชวนอ่ะ คนเรา โป้งๆ

เออ เมื่อวานไป PX มาด้วยแหละ คริๆๆๆๆ

25. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไปเล่นบาสมาหรอ

เค้าเล่นกันเฉพาะวันศุกร์ไม่ช่ายหรอ.....แล้วเมื่อวานไปทำไรอ่ะ

26. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    วานนี้เค้าก้อเล่นกานน่ะ

ปล.มะวานไปไหน ..... ไปไหนอ่า ไม่ไป นอนอยู่บ้าน ไม่รู้จาไปไหน

และ ไม่รู้จาไปก่าคราย เซง .... ช่ายป่ะว๊า ฉานก้อจามไม่ได้ เหอๆ

27. oat_dna

2,715
    8
    38
    อ่านแล้วปวดหัวอ่ะ แล้วตกลงไปไหน

28. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    .... งง ไรอ่า นู๋ก้องง เอ๊ย .. ล้อเล่น .......... ไม่รู้เหมือนกันอ่าค่ะพี่ นู๋จำไม่ได้ว่าไปไหนมา อ่ะ เหอๆ

29. oat_dna

2,715
    8
    38
    แล้วจะรู้มั้ยละเนี่ย

30. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เหอๆๆๆ นู๋ก้อไม่รู้เหมือนกันอ่ะ ... แหะๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้