เอาไว้โพสต์รูปรถ RT และรถอื่นๆ ที่อยากแบ่งกันชมครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 7 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียดายแทนเลยครับ .... บางทีผู้ใหญ่เค้าก็ไม่รู้ว่าเรารักรถมากแค่ไหน เค้าอาจจะติดว่าก็แค่รถเก่า ๆ คันนึง แต่สำหรับผมมันมีค่ามากกว่านั้นครับ

2. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    น่าเสียดายจังเนอะ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ใช่พี่ที่อยู่แถว นวมินทร์ เปล่าคร้าบ คล้ายว่าเคยเห็นรถอ่ะ

4. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ไม่ได้จะป่วนนะครับไม่มีรถRTแต่ทำร้านRT

5. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    แต่มีke อยู่คันนึง เหมือนกันครับ

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ม่ะเป็นไรคับ ขำๆกันไป

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D

8. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    หวัดดีจ้า :D :D :D

9. aumsdh

aumsdh New Member Member

4
    0
    0
    ถูกต้องครับ ผมอยู่แถว ถนน.นวมินทร์ครับ
    เมื่อ 3-4 ปีที่แล้วออกอาลาวาดในละแวกถนนนวมินทร์ อยู่บ่อยๆครับ
    เสียงท่อดังมากๆ อ่ะครับใช่เลย ปัจจุบันรถผมเจ้าของใหม่เอาไปจอดเป็นซากไปแล้วครับ
    เสียดายจัง.......
    แต่ยังไงก็ยังรัก Corona เหมือนเดิมครับ
    เดี๋ยวนี้ผมมาอยู่ Corona Club แล้วครับ......

10. aumsdh

aumsdh New Member Member

4
    0
    0
    RT

รถคันปัจจุบันครับ ท้ายโด่ง อ่ะครับ

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รับทราบครับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ที่บ้านผมก็ใจรัก corona ครับ มี 2 คัน RT 100 กับท้ายโด่ง :D :D แต่เสียดายรถคุณจังเลยมีคนซื้อแล้วเอาไปจอดเป็นซาก เป็นผมนี่คงเศร้าน่าดูครับ :cry: :cry:

13. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ฮืม.............รถผมก้อเดิมๆน่ะ ไม่ได้แต่งไรมากมาย ก้อไม่เห็นเป็นไรเลยนิ ไม่จำเป็นต้องแรงก้อได้มั่ง

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พูดได้ดีมากๆครับพี่เต้ย.........โดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cool: :cool: :cool: :cool:

16. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    โลโก้ corona ตรงช้างท้ายรถ มันยังมีขายป่าวคับ....ที่ไหน

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    มีครับ...................แต่จาแพงหน่อยน่ะครับ

สถานที่รอให้ผู้สันทัด (นายกอล์ฟ/พี่อาร์ม) มาตอบ

แต่ตอนผมซื้อไปซื้อที่ วรจักรน่ะ 800 บาท

18. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อันละ 100 - 150 - 200 - 250 แล้วแต่ร้าน เดินถามมาเจอทุกราคา ที่ตลาดรัชดาไนท์ ของเก่านะไม่ใช่ของใหม่ :cool: :cool: :cool: :cool:

เดี๋ยวมันคงถามอีกว่าตลาดรัชดาไนท์อยู่ที่ไหน :cool: :cool: :cool: :cool:

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แว้ว.........ประธานไม่บอกให้ครบไปเลย :D

เออ มีใช่ไหมพี่ ถูกด้วยอ่ะ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตามที่ท่านประธานกล่าวไว้ครับ อิอิ :D :D :D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาดูรถสวย ๆ กันต่อเลย :D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D มาแนวแรลลี่กันเลย

23. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    1. คันนี้ก็สวยครับ..เคยเห็นตัวจริงไม่กี่ครั้ง...toyopet tiera PT20 (ก่อนเครื่อง R จะเป็นเครื่อง P จึงเป็น PT ไมใช่ RT )
    2.version ต่อจากนั้น ใช้เครื่อง 2R จึงกลายเป็น RT20 ต้นตระกูล ของพวกเรา :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2007
  24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไปเจอในเวปญี่ปุ่น สวย ๆ ครับ :D :D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คันนี้ของบ้านเราอ่ะ สวยมั้ยล่ะ :eek:

26. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย

:D ;) เห็นแล้วน่าชื่นชมนะเนี่ย รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย นี่ก็กำลังจีบจะขอซื้อรถ RT100 แวนกับคนแถวที่
    ทำงานอยู่เหมือนกันนะเนี่ย กะว่าจะเอามาแต่งอีกคันนึง :D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอดีเลยครับ ในคลับยังไม่มี RT 100 แวนสักคันเลย อิอิ :D

28. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
    รถผมซื้อมา5000เองอะอยากอยู่RT club ด้วยได้ปล่าวคับ[​IMG]

29. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
  30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีครับไม่มีปัญหา ถ้าคุณมีใจรักใน RT ที่นี่ต้อนรับทุกคน :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้