รูป coupe ใส่ Rollbar Ek9

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D จัด เรย จ้า ใครอยากได้เป็นแบบ ไม่มีปัญหาครับ :cool:

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    สวยโหดเรยคับ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ผู้นำแฟชั่น แห่ง club si :D

4. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    ขอพี่แจงก็ใส่่ ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ:cool:

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สวยแฮะ ใส่กันใหญ่เลยนะ

ปล. ใส่แล้วก็ไม่ต้องขับกันเร็วนะคราบบ

6. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยมากเลยครับ

7. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    หล่อเลยครับเพ่

8. tamako

3,038
    88
    0
    ุ^
    ^
    ^
    Evolution ของคุณน้อง หล่อกว่าเยอะครับ ไว้ขับมาให้ชมบ้างน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2009
  9. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    แหล่มไปเรยค๊าบ พี่เบส ^ ^

10. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ยังไง pm e-mail มานะคะ เดี๋ยวพี่ส่งให้ดูนะ:)

11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไม่ต้อง PM ได้ไหมครับ
    แอดผมเลยพี่ อยากดูด้วย [email protected]
    :D

12. SPEC Si

SPEC Si New Member Member

20
    1
    0
    หล่อโหดเลยคับ:cool:

13. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
  14. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณครับพี่เบส

แหะๆ จริงๆแล้วต้องไปธุระกับพ่อกับแม่ต่อน่ะครับ เลยมาด้วยกัน และจริงๆแล้วหลังจากนั้นก็โดนด่ากระจายครับ ว่าใส่มาทำไมไอ้กระจกมองข้างปรับมือและพับไม่ได้เนี่ย ฮ่าๆๆ โดยเฉพาะแม่ผมว่าตลอดทางจนถึงบ้านเลยครับ

แล้วไว้เจอกันอีกนะค้าบ

:eek:

15. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
  16. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมจัดแล้วคับพี่เบสรอใส่นวมอย่างเดียวคับไว้ไปถามพี่ที่
    วันมิตติ้งอีกทีคับผมสวยทั้งรถสวยทั้งโรบาร์เลยคับพี่

17. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    สวยอ่ะ โหด ได้จัยผมเลยคับพี่
    อิจฉา...ตาร้อน T_T

18. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขอบคุณน้องหลายคนที่ขอดูรูปครับ
    ใน Body Civic Coupe จะมีของ Ek9 ที่ใส่กันได้เลย แต่จะหายาก
    เบสโชคดีมาก และที่สำคัญคืออันที่เบสใส่เป็น Chromoly ด้วย เบามาก
    ในรถพี่เป็นของไทยทำครับ ( Sitt Turbo)Body 4 ประตูมันไม่มีของนอกครับ
    แค่ครึ่งคัน เป็นเหล็ก หนักครับน่าจะซักเกือบ 30 โลได้ แต่เราสามารถดีไซน์
    ได้ว่าจะเอาลักษณะไหน ชอบแบบไหนก็สั่งทำแบบนั้น จุดต่อต่างๆสามารถถอดได้
    จะทำแบบหลบ Sunroof หลบที่บังแดด หรือหลบเบาะหลังก็ได้
    ลองดูค่ะ ถ้าหาของแท้ไม่ได้งานบ้านเราก็โอเค ได้ข่าวมาว่าเดี๋ยวนี้มีร้าน
    ที่สั่งทำเป็น Chromoly ด้วย แต่ราคาก็น่าจะเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน:)

tamako ถูกใจสิ่งนี้
  19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  21. tamako

3,038
    88
    0
    อู่สิงห์ วัชระพล ก็มีรับทำโรลบาร์ แบบ chromoly และเเบบเหล็กก็มีครับ หัวกลึงด้วย
    ราคาสอบถามกันเองนะ

22. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสอยากใส่บ้างงงงงงจังเร้ย

แต่รถมะแรงมะอยากใส่ กลัวอายคนเค้า อ่าๆๆๆๆๆๆ

23. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    โคตรสวยเลยเพ่ เห็นละเกิดกิเลส

24. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    อยากได้บ้างจัง ท่าทางเบาน่าดู:)

25. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เห็นแล้วหมั่น อยากจะหามาใส่มั่งจัง ลำพังเบาะซิ่งก็ขึ้นลงลำบากอยู่แล้วอ่ะครับ 555

26. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เรื่อง น๊อต สกรู เนี่ย ถามผมได้นะคับ พอดีที่บ้านทําธุรกิจด้านนี้

www.acamthai.com จิงๆมีนอกเหนือจากนี้อะแต่ยังทําเวปไม่เสร็จ-.-

cabletie ด้านบนที่รัดพี่หาสีฟ้ามาใช้แทนสีดําสิ จะได้กลืนๆๆ

27. tamako

3,038
    88
    0
    ลืมไปเลยครับ ว่าจะไปหาซื้อแบบเป็นสีฟ้า มารัดใหม่
    เด๋วต้องจัดซะแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้