STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    เปลี่ยนเพลาเป็น 50 mm

เปลี่ยนเพลาเป็น 50 mm สิจะได้ใหญ่ขึ้นอีก 10 mm ถึงโดนโกงยางก็ห่างไม่ถึง 4 วิ

สงสัยช่วงนี้พ่อเลี้ยงจะหนัก ค่าเล่าเรียนจริง ๆ เลยต้องรอเปลี่ยนเพลา

แล้วเมื่อคืน (เช้านี้) พ่อเลี้ยงไป ม. ไหนมาล่ะ ?

:D:D:D:D:D:D:D:D

2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ไปเชียงไหย กันเกะ[
    /B]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

3. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    กิติชวนแล้วติดงานครับ พี่น้อง

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ของนอกที่อยู่ในบ้านใช่ไหมครับพ่อเลี้ยง :D:Dหุ หุ หุ

ไวน์ครับคุณน้องเกี๊ยก ขืนใช้ยาระหว่างดืมคงได้ขึ้นสวรรค์เป็นแน่ๆ

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    In Love

:eek:

Um 4 In Love

ผมบ้าไปแล้วครับตอนนี้ พี่น้องและผองเพื่อน ผมกำลังตกลงหลุม หลุมดักคนขี้เหงา:eek: ไม่รู้กำลังทำอะไร มึนๆงงๆ แต่มีความสุข ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่

สงสัยบ้า

ดื่มไวน์ โดย มีเพื่อนดื่มด้วย มันทำให้เรายิ้มแก้มแทบปริ

ยิ่งเพื่อนที่ดื่มด้วย อานาม22 ฟันเรียงสวย ยิ้มเห็นทั้งฟันบนและล่าง ไนตาดำคลำและใสสด รูปร่างกระชับ และแน่นนึง ชวนคนึงหา ริมฝีปากเผยอเย้า และยวนชวนจูบ ผิวพรรณทรรยาหล่ะก็สาวชาวเหนือ ไม่ถึงกับนวลไย แต่นวลนงค์องอรอรชรอ้อนแอ้น แม้นใจอยากจะหนี แต่เหมือนวิ่งขึ้นบันไดเลื่อนทางลง วิ่งขึ้นกลับไหลลง ตกลงในหลุมแห่งรัก:eek:

รักเธอเข้าแล้ว แม่ก้นงอน แก้มนวลและตาคม พฤหัส และ อังคารเข้ากันดียังกับอะไร :eek:เพ้อ:rolleyes: ฉลูกรูปรี เหยียบย่ำมะเส็งให้จมโคลนตม ช่วยๆเหยียบให้จม จมไปในตมแห่งความสุขและสำลักโคลนตายไปซะยังดีซะกว่าต้องมานั่งเพ้อพร่ำ พรรณนาหา

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ภาษาไทยวันละคำ

7. WF_Uthai

113
    0
    0
    วอมอัพ มั้งกี้ / แข่งคาร์ท

8. Toey_PRC

699
    1
    0
    บ้าMode

:p

สงสัยช่วงนี้ผมจะบ้าไปแล้วจริงๆ

9. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ใครไป มช บ้าง

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    ค้นหามันในความหมาย

:(

ระวัง ไฟมันร้อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ช่วงนี้ทั้งสองเต้ยรู้สึกจะ happy มากๆ
    เต้ยใหญ่ --> เท่าที่ได้ยินมา รถแรงมากๆ
    เต้ยเล็ก ---> อยู่ในช่วงฮอโมนคลุกกรุ่นแบบผสม ดอกกุหลาบ ปั๋น รวมกับไวอากร้า

12. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ตกลงเปลี่ยนใจกันอีกแล้ว เชียงใหม่

13. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ในที่สุดก็เก็บกระเป๋าเตรียมเดินทาง กินลมหนาว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  14. Toey_PRC

699
    1
    0
    :cry:

เสียใจจริงๆครับที่ผมไม่สามารถไปร่วมกิจกรรมที่เชียงใหม่ได้แล้วครับ เพราะว่ามีงานที่ต้องทำที่จ.เชียงราย และต้องต้อนรับแขกจากต่างประเทศ

เสียใจจริงๆครับ

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    รักเอย

:)

ผมรักของผมอ่ะพี่
    สวยมากๆครับ

แฟนฉัน:eek:

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    งานแต่งงานน้องสาวเฒ่าแก่และความเป็นไปได้

;)

เริ่มมีความเป็นไปได้ที่จะมีโอกาสได้ร่วมงานแสดงความยินดีในงานมงคลสมรสของเฒ่าแก่รองเท้าไทย
    เอ้ย งานมงคลสมรสของน้องสาวเฒ่าแก่รองเท้าไทย ในวันศุกร์ที่23พ.ย.2550นี้แล้ว เนื่องจากต้องเข้ากทม.พาคุณแม่ไปต่ออายุเอกสารทางราชการ ผมเลยถือโอกาสได้ร่วมแสดงความยินดีกับครอบครับเฒ่าแก่อย่างเป็นทางการ

อยู่ในระดับความหวังเบื้องต้น เนื่องจากภาระกิจการงานของท่านแม่มากมายเหลือเกิน จะดิ้นจะขยับไปไหนก็ลำบาก(แสนยากเย็น)

อยากไปร่วมงานแสดงความยินดีครั้งนี้มากๆเลยครับ

:D:D:D:eek:

17. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ผมไปงานแต่งแน่นอนคับพี่
    ปล เพราะว่าวันศุกร์หน้าเวรผม ผมจะพาพี่ๆไปกินข้าวคับ(ล้อเล่น)

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เสี่ยอุทัยฮุนไดนรก เปลี่ยนชื่อเป็น จอมยุทธเบี้ยว แล้วนะครับ....

19. Toey_PRC

699
    1
    0
    เบี้ยวอะไรครับ

:confused:

เกิดเบี้ยวอะไรกันขึ้นมาอีกเหรอครับ

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เบี้ยวเวรเลี้ยงข้าวมาสองนัด แล้ว ก็ไม่มาสนามเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ทั้งๆ ที่บอกว่าจะลงแข่งด้วย
    ป.ล. คุ้นๆ ไหมพ่อเลี้ยง?

21. Toey_PRC

699
    1
    0
    Chiangrai

Chiangrai

สายๆวันนี้ผมนั่งอยู่ในร้านกาแฟ COFFEE DOI CHIANG อากาศเย็นๆและโรแมนติก ท้องฟ้าสีฟ้าสดใสBright and Clear

เมืองเหนือหนอเมืองเหนือ สุดท้ายแล้วผมก็กลับมาหลงรักทั้งมาตุภูมิและน้องนาง

ชายหนุ่มผู้กำลังตกอยู่ในห้วงแห่งความรักและต้องห่างไกลหญิงในดวงใจ กับอากาศเย็นๆแบบนี้ ช่างทรมาณเสียยิ่งกระไร

คิดถึงจนอยากจะลาลับไปเสียให้พ้นๆจากโลกใบนี้ จะได้ไม่ต้องทนเหงา เศร้าและห่างกัน

ความอ่อนไหวที่ซ่อนไว้หลังใบหน้าและม่านมาดนักการเกษตรผู้นิ่งเฉย รุมเล้ากัดกร่อนกัดกินอยู่ภายใน สุขและเศร้าคละเคล้ากันจนปนเป็นเนื้อเดียวกัน เกิดเป็นความรู้สึกแปลกใหม่ให้จิตใจมีทั้งเมตตาและมั่นคงมากกว่าวันวานแสนเจ็บปวด

จิบกาแฟ Iced Cappuccino ออกรสเปรี้ยวต้น จับกลิ่นกลางๆลิ้นแล้วก็จบรสชาดกันไปแบบดื้อๆยังงั้น เปรียบกับไวน์ ก็คงเป็นไวน์ที่ยังไม่สุกหรืออีกทีก็คือไม่ล้ำลึกรส มีแต่แอลกอฮอล์ ขาดสุนทรีย์

เธอ จะเป็นไวน์รสชาดไหนกันนะ เป็นออสฯร้อนแรงและรวดเร็ว หรือเป็นFrance ลึกล้ำเกินย่ำถึง หรือเป็นอย่างซาสซึคาย่า(Spain)ร้อนแรงเผ็ดเล้า แต่ตอนนี้ผมอ่านออกได้เพียงเธอเป็นทั้งเผ็ดร้อน ทั้งนุ่มนวล ทั้งใสซื่อ ทั้งหลอกล่อ ทั้งอ่อนไหว บางครั้งก็เปิ่นและทำท่าทางออกบ้านๆ และซุ่มซ่าม ผสมปนกันเป็นความลงตัวอย่างที่ผมไม่เคยเจอ

หรือนี่ผมจะ "ตกหลุมรักเข้าให้แล้วครับ"

"ห้วงช่วงเวลาที่มีความสุขที่สุดของชายหญิง ก็คือช่วงเวลาที่กำลังจีบกัน จงยืดเวลานี้ออกไปให้นานที่สุด"
    คำพูดของนักแข่งรถมือท้ายๆของทีมSTUTTGART(77)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2007
  22. WF_Kitti

1,695
    3
    38

มือท้ายๆ จริงๆ ครับสำหรับการแข่งวันศุกร์ที่ผ่านมา 77 & 911 วิ่งลั้งท้ายไล่กันมาตลอด :D

23. โห้ห้ คิดถึง พี่ยะแย่เลอะ msl ปิดเนี่ยยย สตุดกาดไปเล่นบ้านหมอเมื่อไหร่โพสบอกด้วยนะ ไม่บอกนะว่าใคร ปล่อยให้เดาปล่อยให้เดา อิอิ

24. WF_Uthai

113
    0
    0
    ติดประชุมด่วนครับ

เนื่องจากไม่ใช่เฒ่าแก่ full time racing ก็เลยติดงานครับ

เมื่อศุกร์ที่ผ่านมาก็ติดประชุมด่วนครับ แล้วก็ลูกชายไปฝากดินสอและไส้ดินสอที่หัวเพื่อน คุณครูอยากให้ไปคุยด้วย ทำให้ไปที่สนามช้า

แต่ที่แน่ ๆ เฒ่าแก่ออกไปโทรศัพท์ร่วมครึ่งชั่วโมง แล้วก็ออกจากสนามกลับไปก่อน
    คุ้น ๆ มั๊ยเนี่ยะ

:D:D:D:D:D

25. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    กลับมาแล้วครับ ไปแข็งแข่งที่เชียงใหม่มาสนุกดีครับ เดือนหน้าไปให้หมดทีมเลย:D

ขอเดาว่า:confused:ไม่รู้:eek:

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :Dเดาไม่ถูกว่าใครเหมือนกัน แต่เดาว่าคงเป็นสีม่วงพวกเดียวกับนายยะ ฮิฮิ:D

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ถอยเจ้าโก้มาใหม่แล้ว ขับดีกว่า Tiger คันเก่ามาก รอให้มันเก่ากว่านี้ก่อน จะแปลงร่างให้เป็นแบบนี้

28. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    บ้านหมออย่าไปเลยครับว่างๆเราไปที่ทำงานหมอดีกว่า:D

29. Toey_PRC

699
    1
    0
    หมอ

:eek:

:D เป็นหมอก็ต้องฉีดยา

30. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    วีโก พี่กิตตินี่สุดยอดเลย เห็นแล้วอยากได้มากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้