STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ระวังตัวกันด้วยนะครับ

:)

:) พรุ่งนี้STUTTGART TEAMจะยกโขยงกันไปร่วมแข่งรายการริมหาดบางแสนแล้วนะครับ เสียดายที่ผมไม่ได้เข้าร่วมการแข่งขันด้วย

:) อย่าโหดกันมากนะครับ เดี๋ยวกลับมาไม่ครบ32

:) ผมคงจะตามไปทันทานข้าวเย็นกันแหล่ะครับ

:) เตรียมชุด เตรียม อุปกรณ์ป้องกันไปให้ครบนะครับ ริบโพรเทคชั่น ปลอกป้องกันคอ ต้องพร้อมและควรจะพร้อมนะครับ อย่ามองข้าม เดี๋ยวจะหาว่ารถอะไรขับไม่หนุกเลย ทั้งๆที่มันขับมันส์ที่สุดแล้วในงบที่ชาวบ้านอย่างเราๆแข่งได้(ไม่ถึงกับอันดับต้นๆ)

:) อย่าประมาทนะครับ โดยเฉพาะสองบุคคลมหาโหดประจำทีม Keak & Wf_Kitti

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    พี่เป็นสุภาพชน ทั้งในและนอกสนามนะครับพ่อเลี้ยง
    ที่ว่าโหดๆ นี่น่าจะเป็นพ่อเลี้ยง กับ เต้ยใหญ่ มากกว่า
    เห็นเจอกันทีไร เพลาคด โป่งแตก ทุกที

ส่วนชุดอุปกรณ์ป้องกันไม่ต้องห่วง ถึงมีไม่ครบก็หาซื้อได้ตามร้านสะดวกซื้อทั่วไป :D

3. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    อีกไม่กี่อึดใจ การประลองเครื่อง 2 จังหวะ ครั้งหนึ่งในประสพการณ์ที่ควรค่าความทรงจำจะเกิดขึ้น team stuttgart พร้อมพรังด้วยกลุ่มอาวุฒโส การคนและน้องเกียก 7766 คนสุดท้อง ที่สำคัญมือพระการณ์ 7 ยะ ลงประลองยุทธด้วย บอกได้แต่มันส์

4. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ยังไม่นอนอีกหรือเกี๊ยก

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ยังพี่ แล้วพี่ล่ะ ตื่นเต้นหรอคับ

6. ya77

408
    1
    0
  7. KEAK 7766

458
    1
    0
    กลับมาแล้วคับ แต่ง่วงมาก เหมื่อนมาก เดี๋ยวค่อยเล่าวันหลังนะ

8. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    อาการนักช้ำทั้งตัวทั้งรถ

9. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    นี่คือผลงานของนักแข่งที่สุภาพที่สุดในทีม(เฒ่าแก่รองเท้าไทย)

:D

หลักฐานมันฟ้องว่าเฒ่าแก่ท่านเป็นคนสุภาพเหลือเกิน ขับโกคาร์ทนุ่มนวลเรียบร้อย แต่ไหง ปีกนกมันพับซะขนาดนั้นครับ:eek::eek::eek::eek::eek:

นี่ยังไม่รวมเพลา และอื่นๆอีกหลายๆๆๆๆรายการด้วยนะครับ แล้วไอ้ที่มาโชว์ผมบอกว่าสนามนี้พี่ไม่ต้องเปลี่ยนอะไหล่อะไรมาก เงินมันเลยเหลือๆเต้ยยยย แต่ไม่ทันพ้นไปเกินสิบห้านาที เละครับ นั่นคือคำจำกัดความของท่าน ที่ว่า ผมขับรถสุภาพ ใจเย็น และอะไรต่างๆนาๆ......:p

10. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    อาการไม่ดีช้ำจากการประลองยุทธเลียบชาดหาด บางแสนสุดโหด แต่ก็มันส์

[​IMG][/QUOTE]

11. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ต้องชอบแน่น

12. KEAK 7766

458
    1
    0
    มีคนบ้างคนได้ ถ้วยกลับบ้าน ไม่ใช่เพราะฝีมือดีหรอก
    เพราะ ดวง ดีมากกว่าคับ
    5555555555555555555

13. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    เหนื่อยที่สุดในทีม

อาการหลังแข่งเป็นเหมือนกันทุกท่านครับ ซี่โครง กล้ามเนื้อ คอ หลัง ฯลฯ และรถเสียหาย

แต่มีอยู่ท่านหนึ่งเหนื่อยตอนกลางคืนก่อนแข่ง และเหนื่อยกว่านักแข่งท่านอื่น ๆ

จริงมั๊ยครับพ่อเลี้ยง

:D:D:D:D:D:D

14. WF_Uthai

113
    0
    0
    ถ้วยสั่นคลอน

เริ่มมีคนอยากจะเลื่อยถ้วย ถ้วยถึงได้สั่นคลอน

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยังยืนยัน นั่งยัน นอนยัน คำเดิมว่าเป็นคนขับรถสุภาพจริงๆ สภาพถึงได้เป็นแบบนี้ เพราะโดนคนอื่นยัดเอาๆ ยกเว้นฮีทสุดท้ายที่ยอมรับเลยว่าออกแนวบู๊ๆ นิดหน่อย หลังจากโดนเบรคใส่ถึงสองครั้ง แต่ก็ยังสุภาพเหมือนเดิมคือไม่มีส่วนใดส่วนหนึ่งของรถไปโดนคันอื่นเลย :p

คนที่ได้ที่สาม ที่ชื่อยะๆอะไรเนี่ยนะเหรอ :D:D:D

คนนั้นท่าทางเอวจะระบมไปหมด

16. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณ ทุกท่านที่ไปร่วมงานแข่งขัน บางแสนซุปเปอร์คาร์ท ไทยแลนด์ 2007 ที่ทั้งมันและมันเละ
    555555 ยังดีที่ทีมมีถ้วยติดมือกลับบ้าน ไม่ได้พักเลยครับ งานนี้หมดไป 3 แสนกว่าบาท เห็นทุกคนมีความสุขกันก็ดีใจครับ

วันที่ 5 ธันวาคม 2550 ออกอากาศ ช่อง 5 ครับ ติดตามชม เวลา ยังไม่ได้รับแจ้งครับ คงช่วงบ่ายๆ
    และวันเสาร์ที่ 21 ธันวาคม 2550 หลังเที่ยงคืน 00.30 น.
    ยูบีซี ช่อง 36 กำหนดเมื่อไรแจ้งให้ท่านทราบ ครับ

ถ้าวันอาทิตย์ที่ 16 ธันวาคม ใครว่างบ้างครับ ไปร่วมงาน วันกีฬา แห่งชาติ บริเวณการกีฬา หัวหมาก ครับ
    ทาง ผู้ว่าการกีฬา อยากให้มีโกคาร์ทไปโชว์ คิดว่าคิด ช่วง บ่าย 2โมง ถึง-18.00 น. กำลังคิดว่าให้วิ่ง จับเวลา ครั้งละ 5 รอบ ให้วิ่งทั้งหมด
    7 ครั้ง ใครทำเวลาได้ดีสุด ไม้มีการแข่งขัน ครับไปขับเล่นๆโชว์ๆ สวยๆตรึม ไม่เสียค่าใช้จ่าย มีโลเกียรติคุณ จากการกีฬาให้ครับ

17. NKT_CASTROL

165
    3
    0

น่าสนใจเข้าร่วมมากครับ งานบางแสนขอชมเชยทีมงานจัดการแข่งขัน ผมแข่งคาร์ทมาสนามนี้คนดูมากที่สุด และร่วมสนุกสนานกับการแข่งขันทั้งวัน

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณเฮียตี๋ครับ ที่เปิดโอกาสให้ยะ, เต้ย, และ มด ได้ไปลุยงานนี้ ทำให้พวกเค้าติดอกติดใจคารท์ใหญ่
    (ผมว่าต้องมีใครสักคนเสียตังค์ซื้อเครื่อง + เฟรมใหม่แน่) สงสัยเฮียตี๋ต้องทำทีมแข่งโรงงานแล้วครับ

ครับ ยังดีครับที่ยะได้มาหนึ่งถ้วยในนาม Stuttgart-Tony Kart และ เกี๊ยกได้มาหนึ่งถ้วยในนาม
    Stuttgart-Maxima-intrepid เสียดายที่ผมทำผิดผลาดตอนควอลิฟาย และ ไม่บู๊เหมือนน้องๆ
    ไม่งั้นหัวแถวแน่ๆครับ (งานซ่อมรถ + อะไหล่ เข้าทั้งรถ 2 จังหวะ และ 4 จังหวะเลยครับ:cry:)

เฮียตี๋สรุปรายละเอียดเรื่องวันที่ 16 ธันวาคม ได้ก็แจ้งให้ทราบด้วยครับ..ถ้าไม่ติดธุระ และ ทีมช่างว่าง
    ไปช่วยได้ครับ แต่ไม่ทราบว่าได้รับค่าตัวหรือเปล่าครับ :D:D:D:D:D

19. ya77

408
    1
    0
    จะแซวกันยังไงก็ขอขอบคุณนะครับบบบบบบบบบบบบบบบที่ไม่ลงรายละเอียด55555555555555

20. ya77

408
    1
    0
    :D:D:D:D:Dฝีมือดีหรือจะสู้ดวงดี:D:D:D:D:D

21. KEAK 7766

458
    1
    0
    ไม่อยากเล่าเดี๋ยวคนอื่นรู้หมดว่าพี่ยะไม่ใช่มือหนึ่งในทีมแล้ว
    5555555555555555555555555555555555555555555

22. WF_Uthai

113
    0
    0
    แรงดี

คราวหน้าให้คนที่อยู่ทางซ้ายมือของยะ และ เกี๊ยก ไปเชียร์ที่สนามด้วยนะ

จะได้แรงดีทันตา

23. WF_Uthai

113
    0
    0
    VCD

เห็นยะเตรียมตัวมาแข่งดี โดยมีโค้ชกฤษณ์เตรียม VCD แข่งมาให้ดูด้วย

ระวังดูมากจะหมดแรงก่อนสนามถัดไปล่ะ

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ท่านจอมยุทธเบี้ยว สนามนี้ไม่ธรรมดาครับ เห็นช่างเค้าคุยกันว่าขับเร็วมาก
    ปีหน้าทางทีมจะให้ไปลงรุ่น Pro 125 เป็นเพื่อนเกี๊ยกอีก ไม่อนุญาติให้ลง Pro Sinior แล้ว
    เชื่อหรื่อยังว่าเครื่องท่านจอมยุทธคว่ำมาแล้วมันแรงขึ้น....................

ส่วนน้องคนเล็กขาบู๊ ก็เหมือนเดิมครับ บูชาค่าอะไหล่ตามระเบียบ งานนี้เจอแกนพวงมาลัยไป 3,
    คันส่ง 4 , ปีกนก 1 ยังไม่รวมค่าซื้อซี่โครงใหม่ (ชอบจริงๆนะยาง slick)

สำหรับคุณกฤษ ก็เจอเพลาคดไป 3 เพราะไม่ค่อยจะยอมมองแทร็ค เอาแต่โบกมือให้ผู้ชมรอบๆ สนาม

ส่วนเต้ยใหญ่ รายนี้ไม่ต้องพูดถึง บอกมันส์มากๆ (พวกซาดิสด์) ขับเสร็จลูกชายนาย draft
    บอกว่า แม่ร้องใหญ่เลยตอนพ่อบิน (คงตกใจนึกว่าจะได้รับมรดก JPS ทั้งหมดซะแล้ว)

สุดท้ายๆสุด นายยะดวงดี เบียดเสียดขึ้นมาได้ถึงที่สาม ส่วนรายละเอียดไม่รู้จะเล่ายังไง
    เพราะจำไม่ค่อยได้ มัวแต่ลุ้น...

เฮียตี๋โทรมาแจ้งว่าวันที่ 16 ให้เอารถ 2 จังหวะไปร่วมงานของการกีฬา ไม่มีค่าใช้จ่าย
    ถ้าท่านจอมยุทธ, เกี๊ยก, พ่อเลี้ยง สนใจ จะได้ให้เฮียตี๋ไปขนรถมา ส่วนรถเต้ยใหญ่ กับ ยะ
    เฮียตี๋สั่งยังไม่ให้ถอดเครื่อง2จังหวะออก จะขอแรงไปขับวันที่ 16 นี้นะครับ

25. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

สรุป ใครมีลูกพาไปด้วยนะครับ ผมเตรียมรถให้ทดลองขับกัน ไม่ต้องห่วง ล้อดคันเร่งและให้วิ่งคันเดียว เตรียมไว้ 2 คันครับ

26. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    สงสัยจัดตั้ง STUUGART TEAM แล้วนะ ผู้จัดการทีมพิจาราณาหน่อย 55555555
    ผมจะได้เลือกซื้อแฟรมอะไรดี สรุปนะหัวหน้าทีม STUTTGART

27. FAN CUP STUTTGART

FAN CUP STUTTGART New Member Member

1
    0
    0
    ลบออกแล้วนะ แต่ลบทิ้งไมเปง

28. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    hghh

29. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    หน้าตายิ้มแย้มแต่กลับบ้านชช้ำใจ ฮิฮิ

[​IMG][​IMG]

[​IMG][/IMG]

30. ya77

408
    1
    0
    คิดไม่ออก คิดไม่ออก คิดไม่ออก นอนดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้