STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    7 ยา เปิด MSN ได้ยัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2007
  2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    การขน เป็นอย่างไงอ่ะ
    เขียนผิดตลอดเลยพี่ 555555555555555
    อีกอย่าง พี่ยะ ชื่อ ยะ ไม่ใช่ชื่อ ยา

3. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ขอโทษพิมพ์ ผิด
    ฮิ ฮิ

4. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    กิติ ว่างๆ ขอภาพถ่าย บางแสนหน่อยครับ แภพสุดหล่อทุกคนงานแต่ง ขอบคุณครับ

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :(

:( พี่ เอารูปไปทำไมเหรอครับ

:( แต่รบกวนบอกไว้ก่อนนะครับว่า อย่าโพสรูปผมกับน้องสาวของผมโดยไม่ได้รับอนุญาตนะครับ มันบาปปปปป:)

6. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ขอเก็บไวยังไม่ได้เลย ไม่ต้องห่วง เตยมีอีกเยอะ ฮิฮิ

7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0

อย่าพูดแบบนี้นะ ค่ะ จ๊ะ อะไรทำนองนี้ ดูรูปแล้วพี่ (และคนอื่นๆ)จะคิดมาก

8. ya77

408
    1
    0
    รูปไม่มา ฮิฮิฮิ เอาใหม่

9. Toey_PRC

699
    1
    0
    :(

ไรพี่ งง
    รูปไรพี่ งงๆ

10. ya77

408
    1
    0
    หมดปัญญา

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    ฝากเพลงไว้ให้ฟัง

:)

>>>:eek:<<<

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2007
  12. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

รักแฟนครับ:eek:

ปล. เมื่อคืนเมาเบียร์ เคล้าไวน์ครับ.....:p:p:p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2007
  13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    check email ดูนะครับ ส่งให้แล้ว ........กิตติ ครับ...:D

งั้นพี่ขออนุญาติ ขอน้องสาวเต้ยก็แล้วกันน่ะ :D

เก็บอะไรไวครับคุณ Nkt_castrol แล้ว เตยเป็นใครครับ?:D

Broke Back ......:D

สงสัยจะเป็นช่างยา จากอู่ราม 77 (ผิดกันไปใหญ่เลยทีนี้) :D

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

รักแฟนจ้า

แฟนไม่รัก แต่ก็ยังโง่รักแฟน

จะสามสิบแล้ว ยังไม่มีใครตัวจริงเลย:cry:

15. ya77

408
    1
    0
    วันนี้ไปขับคาร์ทที่อาซีเอมากลับบ้านน้ำหมดตัวเลย

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขับโหดกันจริงๆ ยะบินซะสูง ฉี่ราดซะน้ำหมดตัวเลยหรือนั่นส่วนพี่ขับแต่ละรอบต้องมีเลือดออกซิบๆ ทุกรอบเลย ....

ป.ล. พ่อเลี้ยงเอารูปหลิว ยี่ เฟย มาใส่ ใช่เลยน้อง ธรรมดาพี่ไม่ค่อยชอบแนวนี้เท่าไหร่ แต่คนนี้ได้เลย
    เหมาะสำหรับให้เกาหลังก่อนนอนมากๆ ว่าแล้ว ลงรูปเพิ่มให้ก็แล้วกันนะ

17. KEAK 7766

458
    1
    0
    เอากันใหญ่เลย ไม่สงสารน้องบ้างเลย
    นำเต็มตัวเลย พี่

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    สนุกสนานกันเต็มอิ่มกับวันอาทิตย์16ธันวาคม2550

:) ก่อนอื่น ต้องขอขอบพระคุณการกีฬาแห่งประเทศไทย คุณ กิตติ(เฮียตี๋) และหน่วยงานอื่นๆที่เกี่ยวข้องกับงานในครั้งนี้ ที่ได้จัดงานกิจกรรมขับคาร์ทแบบสนุกสนาน และได้ให้โอกาสผมเละเพื่อนๆทีม Stuttgart ไปร่วมกิจกรรม ณ สนามกีฬาราชมังฯ(รามคำแหง) ประทับใจมากๆครับ

:) ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทีมStuttgartทุกท่าน และเพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆในงานวันนี้ด้วยครับ รวมถึงช่างService Teamที่ได้คอยดูแลให้การขับเป็นไปอย่างสนุกสนาน

:) วันนี้ผมขอบอกว่า เป็นวันที่ขับคาร์ทสนุกที่สุดวันหนึ่ง ประทับใจจริงๆครับ

:D และที่สำคัญ วันนี้ไปกันครบทีมเลยครับ :D

19. Toey_PRC

699
    1
    0

ผมก็แซ่หลิว ว้าเสียดาย แต่เป็นพี่เป็นน้องกันก็ได้อ๊ะๆๆๆ:cry:

20. KEAK 7766

458
    1
    0
    สนุกมาก คับ เสียดายเบรคพังก่อน

21. ya77

408
    1
    0

ยังดีเบรคพัง
    บางคันเบรคหมด แต่ของผมเบรคแบบตังหมดกระเป๋า
    บางคนเบรคไม่มี แต่ของผมไม่มีเบรคในรถ
    บางคันเบรคไม่อยู่ แต่ของผมเบรคไม่อยู่กับรถ

ขอขอบคุณกิตติทั้ง2
    คุณกิตติคนนึงให้ผมได้ไปร่วมงานสนุกมากครับ
    คุณกิตติอีกคนนึงให้เบรคผม ฮิฮิฮิ

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สนุกมากครับ ที่ทีม stuttgart ได้ไปขับโชว์ในงานของการกีฬาแห่งประเทศไทย
    ไปกันครบทีมเลย ต้องขอขอบคุณเฮียตี๋ (ออกทั้งแรง และ ออกทั้งเงิน) ขอบคุณทีมช่าง ที่เตรียมการรถ
    ทุกคันเป็นอย่าง และ ต้องขอบคุณทีมงาน Super Kart Thailand ที่เตรียมสนามเฉพาะกิจ
    แบบดีๆ อย่างนี้ สนุกไม่แพ้งานบางแสนเลยครับ ขอบคุณมากครับ

ป.ล. บ้านใหม่พร้อมๆ แบบนี้ ปีหน้าพบกันนะนะครับ Stuttgart Tony Kart Thailand

23. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

ต้องขอขอบคุณ ทุกท่านเพื่อนๆๆได้ไปร่วมโชว์การขับรถคาร์ท ให้ประชาชน ทั่วไปชม
    ผมคิดว่า สิ่งที่เราได้รับ คือ ความสนุก/สนาน และที่เราประทับใจมากที่สุด คืออะไร? เพื่อนๆฃองให้ข้อคิดกันหน่อย?ครับ

ส่วนในปีหน้า สนามแรก สระบุรี ไปแข่งขัน กัน บอกก่อนนะครับ ไม่จำเป็นต้อง ซื้อรถใหม่โทนี่คาร์ท เอารถที่มีเอาไปลงแข่งก็สู้ได้อยู่แล้ว
    ค่าใช้จ่ายต่างๆต้องบอกกันก่อนว่า ผมไม่ได้เอากำไร จากรถคาร์ท แบบ ช่วยๆกันไปครับ โดยที่ผมอยากมีเพื่อนๆมากๆที่ชอบกีฬารถคาร์ท
    มีอะไรที่ไม่ดีก็บอกกันนะครับ สู้ๆๆๆๆๆๆ

ยังข้องใจอยู่ ที่ คุณอุทัย สู้ คุณ มดไม่ได้ 555555 รถก็วิ่งดีมาก เกาะเถนนดี สงสัย เจ้าของกลัวรถพัง?????

24. NKT_CASTROL

165
    3
    0

ขอขอบพระคุณ ทีมงานน้องทุกคน และทีมช่างที่ให้ความช่วยเหลือในการจัดการในงานการกีฬาทุกท่านครับ โดยเฉพาะเฮี้ยตี้ KC KART ที่สนับสนุนให้ไปวิ่งให้ประชาชนดูในงาน อยากให้ผู้ที่รักคาร์ท เข้ามาสนุกกันผมคนหนึ่งก็รักกีฬาคาร์ทเช่นกัน ขอบขอบพระคุณครับ

ปล. จะวิ่งตามผมได้ยังไง ขับขับ เดียวหมุน เดียวหมุน ฮิฮิ พูดเล่นนะคุณอุทัย สนามหน้าแข่งกันใหม่​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2007
  25. NKT_CASTROL

165
    3
    0

พขรค มือสองในทีมขับยังไงก็ช้า ระวังมือสามในทีมนะจะบอกให้ เป็น พขรค

พขรค คือ พนักงานขับรถคาร์ท
    ฮิ7 ยาฮิ

26. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณเฮียตี๋อีกทีครับ ที่จัดโปรแกรมหนีการติวหนังสือให้เด็ก ๆ

แต่เสียดายที่ไม่ได้เอารถเด็กมา จะได้ให้เด็ก ๆ มาลอง

ส่วนเรื่องรถของผม วิ่งดีครับ ด้วยการไม่ต้องปรับแต่งอะไรมากหลังจากงานบางแสน

คุณมดก็บอกผมเองว่า วิ่งดีมาก ดึงคุณมดตลอด จนกระทั่ง 2 ฮีทสุดท้าย คุณมดก็บอกอีกว่า รถผมไม่เหมือนเดิม คือไม่ดึงแล้ว

ประกอบกับว่ากลัวสูบติด เพราะอุณหภูมิสูงมาก เดี๋ยวจะต้องมาซ่อมแบบเพื่อนผมอีก

อีกอย่างคือปรับวาล์วเหมือนเฮียตี๋ไม่เป็น เครื่องจามตลอด โดยเฉพาะ ฮีทหลัง ๆ

โดยสรุป ชอบครับ RTD (ready to drive)

:):):):):):):)

27. ya77

408
    1
    0
    RTD ขอเป็นTRDได้ป่าว

28. NKT_CASTROL

165
    3
    0

โทษแต่เบรค เป็นมือหนึ่งต้องไม่ใช้เบรค

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2007
  29. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สรุปว่าจานเบรค กับ ดุมที่แตกละเอียด ที่งานการกีฬาเป็นของยะเองนะครับ
    อันที่ยืมไปใช้ที่บางแสน หลังจากกลับจากบางแสนช่างเฮียตี๋เอาใส่กลับคืน
    รถผมเรียบร้อยแล้วครับ สรุปเสียตังค์แค่คันของยะเท่านั้นครับ :)

ป.ล. โชคผมเกือบดี เกือบได้ชุดเบรคใหม่ซะแล้ว :D:D:D

30. NKT_CASTROL

165
    3
    0

กิติล้อหมุดเหลาไปไรไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้