STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    KF2 + TONY

อืมมมมมม

:hmm: Yummy Yummy :hmm: :hmm: :hmm: KF2 + Tony Kart :hmm: :hmm:

KF2 140,000 Tony 1??,???

41Hp with 125cc. It's become 984Hp with 3000cc. Yummy Yummy

The recent F1 engine contain 3000cc 10 cylinders with about 800 to 900 Hp.

Tony + KF2 มันมีแรงมาเทียบกับเครื่องF1 3000cc.ได้ขนาดนี้เลยเหรอ แต่ยังไม่ได้คิด Weight / horse power Ratioนะครับ เพราะ คาร์ทคงสู้F1ไม่ได้แน่นอน F1มันระดับ ต่ำกว่า1:1

น้ำหนักรถรวมคนขับไม่น่าเกิน เจ็ดร้อยกิโลกรัม/800แรงม้า สุดยอดแล้ว แรงAnimal Dog.:p:juggle:

ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองมาทายดูกันซิว่า ใครจะถอย package Tony + KF2 เป็นรายแรก ผมว่าอาจมีชื่อคนทางเหนืออยู่ใน Dog Leather List ด้วยนะครับ ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:p

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    รูปแย่ๆงานบางแสน (แหลมแท่น)

ประเดิมด้วยลีลาการ jump start ของน้องเล็ก

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รูปแย่ๆ งานบางแสน

ต่อด้วยภาพโดนแทะของพี่ใหญ่ในฮีทที่ 2 (ทางตรงแท้)

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ผลของการโดนแปะกาบข้างจากรูปเมื่อกี้ ทำให้วุ่นวายกันไปหลายๆคัน
    ป.ล. ขอโทษจริงๆ ครับ ผมไม่เกี่ยวนะครับ ผมโดน sonic แหย่ด้านข้างครับ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ตามด้วยกระบวนท่า เบรคล๊อค แล้วหมุน จากท่านจอมยุทธ สำนักเบี้ยว
    ป.ล. กระบวนท่านี้ น้องๆ ในทีม stuttgart เห็นกันบ่อยๆ

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ภาพนี้ไม่รู้จะบรรยายยังไง เอาเป็นว่า จากที่เห็นจากรูป
    นายยะ 77 พยายามทำหน้าเด็กแล้ว แต่ดูยังไงๆ ก็ไม่กลมกลืนอยู่ดี

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ลีลา การเดินออกนอกสนามของเต้ย jps หลังจากได้ผ่านการบู๊อย่างดุเดือด

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขี้เกียจแล้ว ไว้จะโพสให้ดูใหม่

10. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

555555 รถคาร์ทที่ใช้เครื่อง 125 ซีซี ของ kf2 น้ำหนัก 145 กิโลกรัม ครับ แรงม้า 43 แรงม้า
    ถ้าเอา มาเทียมกับ fi ก็เร็วกว่า ครับ
    รถที่มีน้ำหนัก 145 กิโลกรัม อันตราเร่ง 0-100 กม/ชม เป็นรถที่เร็วที่สุดในโลกครับ ให้เทียบกับน้ำหนักและซีซี ครับ

ส่วนใครจะเสียตัง รถtony-kart บวก kf2 ก็รีบๆนะครับ
    ราคา ต้นทุนครับ

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    ปรึกษาเรื่องวิตามิน

:)

ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านไหน พอจะทราบร้านขายวิตามินที่หลากหลายและครบครันบ้างครับ ผมต้องการวิตามิน(ตามรูป) พอจะทราบว่าร้านPharmacyปกติหรือร้านOn-line Pharmacy ไหนมีบ้างครับ

กรุณาบอกผมด้วยครับ :thumb: ปกติมีคนซื้อมาฝากจากอเมริกา แต่ตอนนี้ไม่มีคนรู้จักไปอเมริกาเลยครับ

วิตามินนี้ ทำให้ขับคาร์ทเร็วขึ้นได้อีก ประมาณ1วินาที(ปล.ล้อเล่นหน่า:p)
    แม่ผมทานเพื่อบำรุงร่างกายหน่ะครับ จะซื้อให้แม่ครับ(แม่จริงๆไม่ใช่แม่เล็ก) แต่รักทั้งแม่จริงและแม่เล็กนะครับ:D:p:eek:

12. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    ท่านเจ้าสำนัก (ลอยแพ) ขับสุภาพคนเดียวอีกแล้ว ?

ท่านเจ้าสำนัก (ลอยแพ) กำลังจะบอกให้สมาชิกทราบว่าท่านขับสุภาพ ?

ต้องฟังข้อสังเกตุจากสมาชิกบางท่านข้างบนด้วยนะเนี่ยะ (ดูภาพประกอบ)

เห็นแต่ละสนาม ถ้าไม่ชน ก็ บิน (แต่บอกว่าโดนเค้าชน ทุกที)

ถ้าขับสุภาพเหมือนท่านเจ้าสำนัก สงสัยคงต้องเตรียมอะไหล่หลายชุดเลยนะเนี่ยะ

:D:D:D:D:D:D:D:D

13. WF_Uthai

113
    0
    0
    โดนเกี่ยว

ในภาพเป็นโค้ง U แรกครับ ถ้ามองจากพิทจะไม่เห็นเพราะมีรั้วบัง และ ไกลกันมาก

เจ้าสำนัก (ลอยแพ) จะไม่สามารถเห็นได้ครับ

ท่านเจ้าสำนักเดาผิดครับ รถเบอร์ 4 โดนเบียด + เกี่ยว ก่อน U ครับ

โปรดสังเกตุว่า "ไม่ชน" ครับ อันนี้ "สุภาพของแท้"

:D:D:D:D:D:D

14. WF_Uthai

113
    0
    0
    ตอบแทนท่านประธาน

ท่านประธานจะถอย Tonykart ตัวใหม่ พร้อม KF 2 ให้ลูกทีม

ผมก็เลยตอบแทนนิดหน่อยเท่านั้นเอง

นั่นคือที่มาของคำว่า "น้ำใจของพี่อุทัยนี้คงยากที่จะชดใช้คืนเป็นเงินได้"

ขอบคุณท่านประธานอีกครั้งครับ เอ อย่าลืม แจก Tonykart Racing Suit ด้วยนะครับ จะได้ไป

ด้วยกันได้กับ Frame ใหม่

:D:D:D:D:D

15. Toey_PRC

699
    1
    0

ขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับการเหมารถใหม่ให้กับลูกทีมSTUTTGART

16. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อยากได้เครื่องใหม่แล้วคับ

17. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    น้องสุดท้องมาแล้ว เกียก

ไหวไหมครับ เฮี้ยตี้ หนี หนี
    สุดๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2007
  18. Toey_PRC

699
    1
    0
    รูป ทีม STUTTGART TONY KART THAILAND สวยดีครับ เสื้อสวย ดูดีมากๆเข้ากับทีมเลยครับ โอ้ววววววววววสวยมาก เท่ห์มากๆครับ:thumbs_up:

19. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek::eek::eek:

Keak Keak Keak รูปใครว่ะKeak โดนใจพี่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ท่าโทรศัพท์โดนใจพี่เหลือเกิ้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ท่านี้ มันกระตุ้นต่อมเหลือเกิ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. ไม่ได้เจ้าชู้นะครับ เพียงแต่อยากส่งเสียค่ามือถือรายเดือนให้น้องเค้า (เฉยๆ)

แจงจ๋า พี่ล้อเล่นนนนน กลัวแล้วจ้า

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เฮ้อ.....อยากหว่ะ

21. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    STUTTGART TONY KART THAILAND ( ไม่จำเป็นต้องใช้โทนนี่คาร์ท ก็ได้นะครับ)
    ขอรายชื่อ ทีมทุกคน/โทร /เมล ด้วยครับ จะได้ติดต่อครับ
    วันอังคาร์ที่ 25 ธันวาคม ใครว่างบ้างครับ ชวนไป นั่งทานอาหาร yes in deed

ส่วนนักแข่ง ร่น rok จูเนียร ทายาย คุณเต้ยใหญ่ ต้องซ้อมได้เลยครับ กะว่าสนามแรกเปิดมา -1-5 คงใกล้เคียงได้

ส่วน มด ต้องเอารถใหม่ energy พร้อมเครื่อง iame ไปแข่งได้เลย เดี๋ยวจัดให้ครับ

22. NKT_CASTROL

165
    3
    0

ขอบคุณครับ

23. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
  24. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ลงได้อีกแล้ว ฝากไว้ก่อนนะเต้ยครั้งที่แล้วลงไม่ได้

25. Toey_PRC

699
    1
    0
    อีกแล้วววววเหรอ

:eek::eek::eek:

พี่ยะ เอารูปใครมาลงอีกแล้ววววว สุดหว่ะพี่ แนะนำให้ผมได้ป่าวพี่ ตอนนี้ผมโสดดดดดด!!!!!

กลัว กลัวแล้วจ๊า แจงจ๋า พี่กลัวแล้วววววววววววววว ไม่โสดดดดจ๊าไม่โสดดดดด

26. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    เท่าไร 7 ยา 2800 - 3500 - 4500 - 5000 up ฮิฮิ

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38

คืนนี้ผมติดภาระกิจ พาลูกไปดูไฟ และ Santa Clause (ลุ้นให้เป็นสาวๆ) ที่ Crystal Park
    ใกล้ๆ กันกับร้าน Yes Indeed (ถ้าเด็กๆ ง่วงนอนเร็วผมก็สามารถออกมานั่งจู๋จี๋กับ Santa สาวๆ
    ได้ครับ

ส่วนชื่อ และ รายละเอียด ของบุคคลในทีม เดี๋ยวผมส่งให้ทาง Personal Mail ให้ครับ

28. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    TOEY 7 ยา เสียวไหม ๆๆๆๆๆ
    เอาอีกไหม ฮิ ฮิ สาวsantarcos

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    .......ไม่รู้จะพูดอะไรดี......พูดไม่ออก.....
    ..พวกเราจะเจอกันก่อนวันศุกร์ดีไหมนี่..

:D:D:):):D:D:):):D:D:):)

30. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    เป็นไงละอยากละ สิ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้