STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ความรักอะไรเหรอพี่ตอนนี้ผมอยู่ระหว่างกลางของคำว่า มีคนรัก กับไม่มีใครเลยนะพี่ เหมือนแขวนความรักไว้กับเส้นเชือกผุๆ ซึ่งผมไม่ได้เป็นคนผูก แต่ผมพร้อมจะใช้เชือกเส้นใหม่มัดให้แน่น แต่ผู้ถือกรรมสิทธิอีกครึ่งหนึ่งเค้าไม่ให้คำตอบ ผมก็เปลี่ยนเชือกไม่ได้
    :rain: :rain: :rain:

2. 7 YA

7 YA Guest

0
    0
    0
    เลี้ยงข้าวอีกแว้ว

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ขายไม้ก๊อฟ สภาพสวยๆราคาขายแบบทิ้งๆ มีหลายชุดครับ สนใจโพสลงมาเลยครับ

4. Toey_PRC

699
    1
    0
    ออกรอบจนหมดเงินแข่งรถแล้วตอนนี้
    และกำลังจะแข่งรถจนหมดเงินออกรอบตามมา
    ใครก็ได้สอนทางตัด ลัดเส้นทางหาประสบการณ์ให้ผมหน่อยจะได้ไหม ตอนนี้มันติดอั๊ก อยู่ตรงระเลียดพื้น
    อมรได้ฝีมือคืนมายัง ไปออกรอบกัน

แก๊ปงานนี้ถ้าพี่ขายของให้ได้อีก ขอค่านายหน้า10%ตามธรรรมเนียมนะจ๊ะ

5. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้ย ยังไม่ได้ซ้อมเลยครับ พรุ่งนี้ไปลาวอีกแล้ว ไม่อยากเจอหมูจี๋ดเลย

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    ถึงบางอ้อ หมูจี๊ดบำรุงสุขภาพ ทำให้วงสวิงดี อมรถึงได้ตีกอล์ฟเก่ง

7. Toey_PRC

699
    1
    0
    ถึงบางอ้อ หมูจี๊ดบำรุงสุขภาพ ทำให้วงสวิงดี อมรถึงได้ตีกอล์ฟเก่ง

8. Toey_PRC

699
    1
    0

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หึหึ ถึงได้มะอ้วนซักทีมากกว่าครับ

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    :cool:

กลับมาแล้วครับ อยู่กทม.แล้ว พร้อมดวลวงสวิงกับพี่ยะและM หรือ ท่านอื่นๆที่อยากร่วมก๊วนเฮฮาไม่เครียด แต่สกอร์ต่ำๆ แล้วครับ

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    :)
    ช่วงนี้ธุระเยอะ อดออกรอบเลย กลับไปเล่นอีกที สกอร์จะออกเท่าไหร่เนี่ยะ กลัวต้องเลี้ยงข้าวพี่ยะกับเอ็มจริงๆ555+
    ปล.พี่ยะโทรมาขอเวป...เมื่อคืน สงสัยจะ...มากๆ:eek:

12. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:
    เตรียมพบกับ KEAK ใน version นักกอล์ฟ วันจันทร์นี้
    :sad: :sad: :sad:

13. Toey_PRC

699
    1
    0
    :cry:
    :cry: :cry:
    :cry: :cry: :cry:
    วันนี้วงหลุด ออก อีสาน ร้อยเอ็ด
    keakเล่นดีกว่าที่คิดแฮะ แล้วบอกว่าเล่นไม่เป็น ยังไงเนี่ยะ
    อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่
    ปล. เกียกบอกว่าคราวหน้าถ้าสกอร์เกิน 110 เลี้ยงโชคชัยสเต็คเฮ้าส์:eek:
    ล้างท้องเตรียมเลยตู
    555
    หรือตูจะตีหลุดอีก คราวหน้าตูหมดตูดแน่ๆ
    :p :p :p
    :p :p
    :cry:

14. Toey_PRC

699
    1
    0

:)
    Oops...+

งานแข่ง24Hrs PTT Speedway ใกล้เข้ามาแล้วครับ
    โปรแกรม
    พฤหัสบดีซ้อม
    ศุกร์ว่างหาสนามออกรอบแถวๆชลบุรีหรือระยอง ช่วงกลางคืนพี่ยะพาสาวๆEntertain Keak76โทรรายงานตัวกับแฟน พี่เต้ยjpsฟิตกล้าม พี่หนุ่ยขยับร่างกายเป็นจังหว่ะ
    วันเสาร์ พี่ยะมาสนามแบบโทรมๆ keak76ฟิตเต็มร้อย พี่เต้ยjpsเดินอัดบุหรี่มาแต่ไกล(แกเครียดและจริงจังเสมอเวลาแข่ง) พี่หนุ่ยโทรบอก(กำลังอาบน้ำอยู่)
    ผจก.ทีม M-150 ร่าเริงและมองสาวๆPrettyด้วยตาเยิ้มๆ
    555+
    ทีมนี้เสเพลจริงๆ แต่มีนักกอล์ฟแล้วสามคน กำลังดึงพี่เต้ยjpsเข้ามา แต่ถ้าพี่หนุ่ยออกรอบ เห็นใครบางคนบอกว่า ตีหลุมพาร์4ออก6บอกแคดดี้5 แต่จดเอง4จบที่พาร์ได้555
    ปล.ล้อเล่นนะครับ

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    :first: ใกล้ถึงวันดวลกันอีกแล้วนะครับ
    พี่YAได้ยินข่าวว่าวงกลับมาแล้วเจอกันวันจันทร์และ/หรืออังคารนี้
    ปล.ตอนนี้ผมวงหลุด แต่ไม่ยอมแพ้ง่ายๆ สู้ต่อไปทาเคชิ...:boxing:
    :humble:

16. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    HTML:

แนะนำ สนาม บูรพากอล์ฟ ครับ บรรยากาศดี เงียบสงบ มีรถ Golf cart ให้เช่าด้วย

17. Toey_PRC

699
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    นัดดวนกันที่บางกอก

:D ;)

:) ดวนกันวันนี้ที่ บางกอกกอล์ฟคลับปทุมธานี ที-ออฟ กันประมาณห้าโมงเย็น เป็น18 หลุมที่สนุกสนานในจันทร์วันนี้

:) พี่YAพกทั้งยาดมและกำลังใจไปด้วย1คน(น้องอีฟ) วงพี่YAที่ว่าเข้าฟอร์มจบกันที่ 86(18หลุม) พี่ท่านไดร์ฟได้ไกลมากๆ และภูมิใจสุดๆเมื่อไดร์ฟได้ระยะไกลกว่าผม5หลา หลุมนั้นผมขึ้นกรีนก่อน และพี่YAที่กำลังภูมิใจกับระยะหัวไม้1ที่ไกลกว่าผม5หลา เตรียมขึ้นด้วยWedgeเหล็กสั้น Preshot Routine ก็เรียบร้อยสวยงามดีแต่ผลงาน Shankครับ Shank (ขออธิบายคำว่าshankหน่อยนะครับสำหรับผู้ไม่รู้ศัพท์กอล์ฟคำนี้ shank คือการตีโดนคอเหล็กไม่ใช่หน้าเหล็ก ซึ่งเป็นshotผิดพลาดที่นักกอล์ฟมือสมัครเล่นเค้าพลาดกัน :D :D :D )

:) แต่พี่ยะก็จบด้วยสกอร์เลข8ได้ เก่งจริงๆถึงจะเซไปบ้างเพราะผม ship-in เก็บbirdyได้ในหลุมที่16 วันนี้พี่ท่านต่อให้ผมตามปกติที่4สโตรค แต่ผมดันเล่นดีวันนี้จบที่83 คือชนะตั้งแต่แต้มยังไม่ต่อ

:) ช่วงนี้ผมเน้นชัวร์เอากลางแฟร์เวย์ไว้ก่อน ระยะไดร์ฟเหลือประมาณ240 250หลาไม่มีอะไรจะโชว์ เพราะโชว์ทีไรสกอร์พังทุกที

:) โปรเอ็มยังมีปัญหากับไดร์ฟเวอร์อยู่ ที-ออฟแล้วลูกฮุกเป็นตะขอเลย จบที่สกอร์95 ชนะพนันดีดมะกอกพี่YA แต่สปอร์ตเห็นใจคนอายุเลขสามกลางๆเลยไม่ดีดมะกอกให้พี่YAต้องช้ำใจไปกว่านี้ แต่พี่YAก็ต้องเลี้ยงข้าวตามระเบียบ

:) พรุ่งนี้มีดวนกันอีกครั้งที่สนามPine Hurts(สนามหลังบ้านพี่ยะ) มาติดตามกันครับว่าพี่YAจะล้างแค้นได้สำเร็จหรือไม่ หรือว่าจะต้องจ่ายค่าอาหารมือค่ำเลี้ยงน้องๆอีก

:) ปล.Keak76 ให้เกียรติร่วมก๊วนด้วยและเอ่ยปากไว้ว่าครั้งนี้ "ถ้าสกอร์18หลุมเกิน110แต้ม ผมจะเลี้ยงโชคชัยสเต็คเฮ้าส์" เอ้าทุกคนเป็นพยานด้วยนะคร้าบบบบบบบ
    :) :Dตูพุงแตกแน่คราวนี้:D

19. 7 YA

7 YA Guest

0
    0
    0
    ไหนว่าไม่เขียนไง...ยาวจังนะ...อายุเลขสองไม่ใช้สาม

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้ายะเลขสอง ผมก็เพิ่งเริ่มเลขสาม :rolleyes:

21. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    วันนี้ไปตีมาแล้วคับ สนุกมากๆๆเลย
    ตีเก่งกันทุกๆคนยกเว้นผม
    ได้เลี้ยงข้าวพวกพี่ยะ พี่เต้ยและเอ็มด้วย
    เดี๋ยววันศุกร์จะเอาคืน

22. Toey_PRC

699
    1
    0
    รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่6/2/07

:cool: และแล้วการแข่งขันกอล์ฟนัดกระชับมิตร โกคาร์ทก๊วน ก็สำเร็จเสร็จสิ้นผ่านไปอีก1สนาม นัดนี้เจอกันที่สนามSUMMIT PINEHURTSที่เรียกได้ว่าเป็นสนามกอล์ฟหลังบ้านพี่YAของเรา

:cool: รายงานผลscoreการแข่งขันกันเลยนะครับ

:cool: วันนี้เป็นวันของพี่YA77จริงๆ จบที่ 78 พัทดี ไดร์ฟดีแต่ค่อนข้างเลียดพื้นไปหน่อย(แกบอกว่าหลบลม แหะๆๆๆ แต่ก็ไม่เห็นมีลมพัดสักติ๊ดเลย แก้ตัวน้ำขุ่นๆ) พี่YAแกบอกว่าแกเก๋าแล้ว แต่พอKeakพูดลอยๆออกมาว่าคนเล่นกอล์ฟเก่งๆส่วนใหญ่ก็แก่ๆ พี่YAเลยแกล้งพัทตกไลน์ไปซะงั้น กลัวscore 9 หลุมแรกunderสนาม เพราะพี่YAจบที่เลข 37 บวกแค่1สโตรคเท่านั้นเอง (คนกลัวแก่) ยังไม่พอ มีchip-inทำBirdyแบบฟลุกๆได้อีก1หลุมเรียกเสียงเชียจากบรรดาแคดดี้สาวแก่แม่ม่ายแถวๆซุ้มขายอาหารได้อีกด้วย:p

:cool: ส่วนM-150ผู้จัดการทีมแข่ง จบที่score 82 สุดยอดมากๆครับ ทั้งๆที่ไดร์ฟไม่ได้ ลูกฮุกเป็นตะขอเลย แต่Mเล่นลูกสั้นได้เก๋ามากๆ พัทก็ดี มั่นใจในไลน์และพัทออกไปเลย จบscoreออกมาสวยงามมาก

:cool: Keakมาโพสเร็วจริงๆ เหมือนว่าจะร้อนตัว:D จบที่เกิน120 ทั้งพี่YA77, M-150 และToey_PRC อิ่มแปร้กันไปทั้งก๊วน พี่ท่าน(ยะ)เล่นสั่งกับข้าวสี่ห้าอย่างไม่สงสารน้องเลยเอ็มซัดไปอีกอย่างสองอย่าง ผมหล่ะสงสารKeakจริงๆเห็นใจ เลยสั่งไปอีกสองอย่างล้นโต๊ะกับข้าว กินกันพุงกางแทบแตก พี่YA77ห่อกลับไปให้อัลเซเชี่ยนที่บ้านร่วมอร่อยด้วยอีก 1 สำรับ

:cool: จริงๆวันนี้keakเล่นดีเริ่มจะตีได้แล้วสังเกตุจาก9หลุมหลังscoreออกที่50ต้นๆเท่านั้นเอง พัฒนาการเร็วมาก พี่ๆน้องๆคนไหนสนใจอยากร่วมก๊วนก็ให้เร่งฝึกฝีมือได้แล้วนะครับ เพราะkeakเป็นตัวอย่างที่ดี ที่แสดงให้เห็นว่า กอล์ฟไม่ได้ยากเกินไปสำหรับนักโกคาร์ททั้งหลาย(ในที่นี้หมายถึงท่านๆที่ยังไม่เคยเล่นนะครับ) ;)

:cool: ส่วนผมToey_PRCวันนี้พัทไม่ดีscoreออกที่85แพ้พี่YA77 และ M-150ไปตามระเบียบ แต่โชคดีที่keakบอกว่าไม่ต้องหารค่าอาหาร ผมเลยรอดตัวไป แพ้พี่YAตั้ง7สโตรค ผมทีมเยือนก็งี้แหละจะไปสู้ทีมเย่าได้อย่างไร คราวหน้าที่ไพน์เฮิร์ท พี่YA77 สปอร์ตและมั่นใจพูดว่า"คราวหน้าอั๊วจะต่อให้ลื้อ6สโตรคเป็นอย่างน้อย":sad: อย่างนี้สิพี่YA77แมนตัวจริงงงงงงงง:D ทุกคนเป็นพยานให้ด้วยนะคร้าบบบบบบบ(อยากพุ่งกางเพราะเงินพี่ยะอีก:D :D :D )

ปล.รูปKeak76เซ็นเช็คมูลค่าเท่ารถเก๋งญี่ปุ่นคันเล็กๆคันหนึ่งเป็นค่าอาหารมื้อค่ำ ยอมรับความพ่ายแพ้ตามสัญญาที่บอกว่าจะตีไม่เกินscore110

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2007
  23. Toey_PRC

699
    1
    0
    นัดหน้า เจอกันที่วันว่าง(ศุกร์ที่9นี้)จากรายการแข่งขัน24Hrs สนามแถวๆพัทยา โปรดติดตามตอนต่อไป...

24. Toey_PRC

699
    1
    0
    ห่างหายไปนาน กลับมาเจอกันอีกครั้งแล้วจ๊า

:D

:cool: ไม่ได้รายงานผลการแข่งขันมานานพอสมควร เนื่องจากปัญหาทางเทคนิค คือ คอมพิวเตอร์ของผมมันมีปัญหา

:cool: ครับ กลับมาเจอกันอีกครั้งหนึ่ง หลังจากรายการแข่งขัน 24ชั่วโมง พัทยาEndurance Race
    :cool: ก่อนแข่งขันEnduranceก๊วนนักแข่งkartอันประกอบไปด้วย ผมToey_PRC ,พี่YA-77 , Keak76 และM_150 ได้ไปออกรอบกันที่สนามกอล์ฟภลูตาหลวง(ไม่แน่ใจว่าสะกดอย่างนี้สะกดผิดไหมนะครับ) เอาเป็นว่าเข้าใจกันแล้วกันว่าสนามนี้ที่เป็นของกองทัพเรือ มี4คอร์ส คือ36หลุม

:cool: เป็นวันศุกร์ที่9/2/07ก่อนแข่งEndurance1วัน เป็นวันที่อากาศกำลังสบายๆ และ ผมไม่สบายเป็นหวัดอย่างหนัก นอนก็ไม่หลับ สาเหตุเกิดจาก Keak ครับ นอนกรนดังสนั่นหวั่นไหว ทำเอาผมสะดุ้งตื่น แถมตอนเช้าKeak ยังตื่นสายสุดด้วย และไม่มีใครกล้าปลุก พี่YAของเรา ต้องบอกให้Mเอาไม้แขวนเสื้อไปเขี่ยๆให้ตื่นเพราะกลัวโดนต่อย รู้ๆกันอยู่ว่ายี่ห้อKeakเป็นยังไง (Keakธงดำ)

:cool: ผลการแข่งขันกอล์ฟ กระชับมิตรและผ่อนคลายก่อนการแข่งEndurance
    ก็อย่างที่บอกนะครับ เราไปเล่นกัน แบบผ่อนคลาย เอาเป็นว่าอย่าไปใส่ใจสกอร์เลย
    :p เปลี่ยนเรื่องเลยดีกว่า

:D นัดถัดมา หลังแข่งEndurance24ชั่วโมงอันแสน สาหัส
    ;) วันอังคารวันนั้น(13/2/07)ระหว่างที่ผมกำลังเดินเลือกซื้อสินค้าอยู่ที่ห้างIT Mallรัชดาพร้อมกับร่างกายที่ตึงไปหมดทั้งตัว(ใครแข่ง24ชั่วโมงผ่านมาคงทราบว่าตึงกล้ามเนื้อเป็นยังไง)
    โทรศัพท์ก็ดังขึ้น พร้อมกับเสียงปลายสาย ดังมาว่า"ออกรอบกันมั๊ยคร้าบบบบ"น้ำเสียงคุ้นหู บอกว่าอีกด้านนึงเป็นพี่Yaนั่นเอง พี่แกชวนไปออกรอบอย่างกระทันหัน เหมือนกับจะร้อนตัวอยากประสบความพ่ายแพ้อยู่เต็มประตูเพราะวันนั้น พี่ท่าน แพ้อย่างราบคาบ หมดกัน แชมป์Endurance แพ้แล้วยังขี้คุยอีก คือโทรมาตามน้องๆให้ไปชนะแกหน่ะ ประมาณนั้น

:cool: คิดดู ข้างกรีน แกชิปฉึกๆๆๆๆ หลุมพาร์สี่ ตีสองจ่อ แกจบที่2พาร์ได้ คือ ฉึกๆๆๆ อยู่ข้างกรีนอยู่ยังงั้น แบบอยากแจกเงินน้องๆหน่ะครับ สรุป เอ็มได้ไป7สกินผมได้6สกิน Keakได้ไป5 คนที่ไม่ได้สกินเลย เล่นก็พัง หลุมพาร์สาม น้องๆเค้าตีออนกันหมด แก ตีไม่ออน สั้นไปบ้าง เลี้ยวบ้าง แล้วก็อ้างนู่นอ้างนี้ อ้างถึงสวรรค์ อ้างเทวดาบ้าง อ้างปวดท้องบ้าง คงคิดว่าคนอื่นจะเห็นใจ แต่ก็โดนไป โดนๆๆๆๆ

:cool: เศร้าเลย ถ้าผมเป็นพี่ยะ คงขุดหลุมฝังตัวเองแถวๆนั้น เพราะอะไรหน่ะเหรอครับ ก็ พี่แกเล่นโทรไปบังคับน้องๆให้มาเล่นกับแก(คงกะฟันตังค์น้องๆ) แต่ป่าวเลย ผมกับKeak ไม่มีชุดใส่ไปตีกอล์ฟด้วยซ้ำ ต้องไปซื้อกางเกงที่สนามกอล์ฟ เพื่ออะไรหน่ะเหรอ ก็เพื่อพี่Yaเค้า พี่Ya ที่พ่ายแพ้อย่างราบคาบ คิดดู จบที่เก้าสิบกว่า คนอื่นเค้าจบกันที่เลขแปด พี่แก เล่นไปเก้าสิบปลายๆ แบบว่าอยากแพ้มากๆๆๆๆๆๆๆ อยากแจกว่างั้นเถอะ เอ้า ไปดูรูปพี่แกก่อนเลย

:cry: พี่Yaหมดแรง อ้างปวดท้องบ้างละ มือสั่นบ้างละ อ้างไปเรื่อย สุดท้ายก็ตามระเบียบ เลี้ยงข้าวน้องๆตามเคย นักกอล์ฟSeniorแล้ว อายุมันไปไกลแล้ว อย่างว่าแหล่ะนะ
    :eek: :eek: :eek:

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แรงเยอะกันจริงๆ เด็กๆกลุ่มนี้
    ล่อไป 27 หลุมก่อนแข่ง 24 ชั่วโมง
    ดีนะที่ใช้รถกอล์ฟ ถ้าเดิน 27 หลุมที่ภูตาหลวง
    ลืมเรื่องแข่ง 24 ชั่วโมงไปได้เลย

26. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มาแอบดูครับ

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    พ่ายแพ้ ณ บางกอก

:D

:eek: กลับมาพบกันอีกแล้ว ณ ครับผมว่าคงมีหลายคนเริ่มเคืองๆกระทู้ของผมแล้วหล่ะ และอาจมีคำอวยพรลับหลังว่า แม่ม มาโพสอะไรในRacing Webฟ่ะเนี่ยะ แต่ผมหน้าหนาอยู่แล้วครับ:D :D :D

:eek: รายงานผลการแข่งขันประจำวันจันทร์ที่ 19 กุมภา 2550 ครั้งนี้พบปะเจอะเจอกันที่สนามบางกอกกอล์ฟคลับครับผม และที่ไปกันวันจันทร์ทั้งๆที่ปกติก๊วนkartจะออกรอบกันในวันอังคาร ก็เนื่องจากว่า พ่อคุณนายคาซาโนว่าประจำกลุ่ม เค้ามีเรื่องโรมานตีกต้องไปทานอาหารค่ำกับแฟนเค้าเนื่องจากเป็นวันครบรอบวันแต่ง...เอ๊ย วันครบรอบ5ปีที่เป็นแฟนกันมา พ่อหนุ่มคนนั้นของเราก็คือนายKeakเจ้าของธงดำทุกสนามแข่งนั่นเองคร้าบบบบบ เชื่อกันไหมเนี่ยะ แต่เรื่องจริงน๊า:eek:

:eek: วันนี้ที่สนามบางกอก เกิดเหตุการณ์ที่ตอกย้ำว่าคนแก่ขี้คุยเค้าคุยได้แม้สกอร์ของแกจะสูงทะลุปรอทก็ตาม แกจบที่เก้าสิบกว่าๆ เกือบร้อย ย้ำ เกือบร้อย เดินไปบ่นไป ตีshankติดต้นไม้ตก3หลาข้างหน้าบ้าง พัทตกทรายบ้างหล่ะ แต่พี่ท่านได้ร์ฟไกลขึ้นมาก ทำช็อตสองพาร์ห้าทะลุตกทรายหลังหลุมเก้าได้ พี่Yaจบที่bogie พังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:eek: วันนี้ผมเล่นดีครับ พัทดีได้สี่birdiesทำเอาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆเซๆไปตามๆกัน ไม่ได้คุยน๊า แต่มันเล่นดีเองวันนี้

:eek: สำหรับKeakเจอความเหนียวของหญ้าราฟสนามบางกอกแล้วมึนเลย งงกับความหนึบคล้ายยางKart Bridgestoneที่หมดเร้ววววเร็ววววว แต่หมดกับกอล์ฟนี่นะมันหมดตูดกระเป๋าแฟบ

:eek: วันนี้อิ่มฟรีครับ อิ่มฟรี

:eek: ช่วงนี้ใครอยากกินข้าวฟรีนะครับ ผมแนะนำให้ไปหาเหล็กมาสักชุดก็พอ เล่นพึ่งเป็นก็ชนะพี่Ya-77ได้แล้วครับ ช่วงนี้ที่เค้าทำฝีมือหล่นไว้ที่ไหนไม่ทราบ เอาแต่เลี้ยงข้าวน้องๆตลอดเลย
    :teeth: :teeth: :rolleyes:

มาดูรูปกันเลยดีก่า รูปแรก พี่Yaแกทานข้าวแบบหมดอะไรตายอยากฟันไม่ค่อยดีก็อายุเยอะแล้ว
    รูปที่สอง พี่ท่านกลับไปพูดอีกล่ะว่าเจ็บข้อมือ อ้างไปเลื่อย สกอร์ไม่ดีเพราะเจ็บนู่นเจ็บนี่แก้ตัวน้ำข้นเลยพี่เราปล. ปกติเค้าใช้แขนซ้ายออกแรงไม่ใช่หรอพี่

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ระยะหลังนี่ เต้ยหันไปเอาดีทาง golf ซะแล้ว 4 birdies นี่ฝีมือไม่ธรรมดานะท่าน

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    สงสัย พี่ยะ ต้องไป นวดน้ำมัน หน่อยแล้ว อิอิ

แอบมาดูอีกแย้วครับ

ปายดีก่า

30. Toey_PRC

699
    1
    0
    หลังการพบปะสังสรรค์กันตามปกติอันมีเป็นประจำทุกวันศุกร์สุดสัปดาห์ซึ่งล่าสุดวันศุกร์ที่23กุมภาที่ผ่านมา กอล์ฟก๊วน อันประกอปด้วยพี่Ya77 Keak76 Pro_M150 และผมToey_PRC ได้ตกลงว่าจะจัดให้มีการดวลวงสวิงกันนัดหน้าในวันพุธที่28ที่จะถึง โดยครั้งนี้พี่Ya77ซึ่งพักหลังประสบกับความชอกช้ำหัวใจติดต่อกันมาหลายสนาม โดยมีข้ออ้างจากความพ่ายแพ้ไปต่างๆนาๆโดยเหตุผลล่าสุดพี่ท่านใช้อ้างว่าเจ็บนิ้วโป้ง ซึ่งก็น่าจะมีส่วนอยู่บ้าง แต่พี่ท่านไม่คิดจะรักษาให้หายขาดและเลี้ยงไข้ไว้เพื่อเก็บเป็นข้ออ้างรับกับเหตุการณ์ไม่คาดคิดเมื่อวงหลุด(ซ้ำซากในพักหลัง)
    ที่สำคัญพี่Ya77ได้รับคำแนะนำจากคนในวัยเดียวกันถึงโอสถสวรรค์เม็ดสีทองโดยอ้างสรรพคุณว่าเพิ่มฮอร์โมนเพศชาย ทั้งนี้เนื่องจากพี่ท่านได้ทำแบบทดสอบเป็นข้อๆที่คำถามนั้นมุ่งเน้นไปที่ อาการแห่งอายุขัยดังเช่น ไม่แข็งตัวในตอนเช้า ไม่มีอารมณ์ทางเพศ รวมถึงข้อสำคัญที่พี่ท่านชักจะกังวลหนักคือ นกเขาหลับไม่ยอมตื่น เมื่อพี่Teoy_JPSขยับแผงโอสถไม่ทันพ้นซองพี่Ya77กระชากทันควัน และแคะออกมาจากแผงยายัดเข้าปากแล้วตามด้วยpepsiหมดแก้วแก้ติดคอ พอกินยาเสร็จด้วยความฮึกเหิมในตัวยาหรือด้วยอิทธิฤทธิ์พิษยาก็ไม่แน่ใจ พี่ท่านหันมาทางผมแล้วพูดว่า "ออกรอบวันจันทร์ด้วย เต้ยกล้าป่าว?" ผมรังเลอยู่เหมือนกันเพราะไม่แน่ใจว่ายามันได้ผลจริงๆ หรือว่าพี่Yaแกเมายากันแน่ แต่สุดท้ายผมก็okวันจันทร์ลองไปเจอพี่ยะในสภาพเมาฮอร์โมนดู

แล้วจะกลับมารายงานผลกัน ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้