STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    Happy BirthDay คุณ TOEYครับ

2. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ลูกศิษย์ติดไวน์แล้วหายตัวงอนแล้ว:mad:

3. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    พี่ยะ สุดหล่อ สุดเท่ห์ กรีดๆๆๆๆๆๆๆๆสลบ

ไม่หายไปไหนหรอกคะ สาว 18 มาแล้ว กินไวน์ไม่เป็นคะ เมื่อวานไปขับที่ SUGAR BEAT มามันส์ดี แล้วเลยเที่ยวต่ออีก เลยเมาหนัก
    ตื่นไม่ไหวคะ ดีใจจังตอนเห็นรูปพี่ยะแล้วขับอยู่ด้วย เท่ห์อย่าบอกใครเลย ยิ่งถ้าเห็นตัวเป็นๆละก้อคง ช็อคแน่นอน ตอนแรกว่าจะไปRCA
    แต่ติดวันเกิดเพื่อนเลยมาที่นี่แทนคะ ก้อพี่ไห้เบอร์นิ
    ตอนเห็นรูปแล้วหนูรีบเอาไป print เลยกะจะใส่กรอบรูปด้วย พับแขนขับ แขนหยายจัง ขาวด้วย โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆจะเป็นลม
    คนอะไรก้อไม่รู้ ขับก้อเก่ง ตอนเข้าโค้งก้อสวยจับใจเลยพี่ยะขา หนูอย่าเรียนด้วยจัง ต้องทำไงบางคะ
    แล้วน้องอึ๋ม น้องอ๋อย อะไรเนี้ยยังเรียนอยู่ด้วยอีกเปล่าคะ พี่ยะขา

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    55555 เอิ๊ก...ๆๆๆๆ

5. ya77

408
    1
    0
    :director:พี่เต้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยได้ยินป่าววววววววววววววววววววววว
    เต้ยมันไม่ยอมรับครับพี่

6. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ผมได้ยินมาว่า WF_Kitti เจ้าของ STUTTGART เป็นผู้สอนคุณยะและชักชวนคุณยะเข้าวงการ
    คาร์ทนี่ครับ แบบนี้ต้องสุดยอดกว่าคุณยะน่ะสิ:cool::cool:

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ม่ายช่ายคับ..........อาจารย์ยะเป็นคนสอนผมและชักชวนผมเข้าสู่วงการคารท์ครับ:)

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :)

:) ขอแก้ข่าวนะครับ วันเกิดผมไม่ใช่วันที่ 5 มกรา แต่ขอขอบคุณครับที่พี่ๆมาอวยพรวันเกิดล่วงหน้า

:) อีกอย่าง เมื่อวาน ตั้งแต่1ทุ่ม ถึงประมาณสองทุ่มเศษๆ ผมอยู่ กริล แอนด์ เกรวี่ กับน้องชายดื่มไวน์แดกสเต็กอยู่ และก็ย้ายร้านมาต่อ ที่ไอรอนเชฟ ดื่มไวน์ต่อ อีกยาวถึงสามขวดครึ่งกลับบ้านก็เกือบๆเที่ยงคืนแล้ว คิดเอาเองว่า ผมจะเป็นตัวปลอมสาวๆได้อย่างไร เพราะผมคุยกับน้องชาย จีบสาวโต๊ะข้างๆอย่างออกรส

:) สักราวๆห้าทุ่ม แฟนผมก็ตามมาสมทบ คุยกัน มองดูน้องชายผมเมา ขึ้นเวทีไปร้องเพลง สนุกสนาน เจอรุ่นน้องเกษตรมาฉลองปีใหม่ สนุกเฮฮา คุยกันมันส์แหลก

:mad: แล้วผมจะเอาเวลาที่ไหนมาโพสกระทู้ นี่พึ่งเข้ามาตอนสายๆนี่เอง

:mad::mad::mad: ทำไมต้องสงสัยผมด้วย :mad::mad::mad:

9. สาว 18

0
    0
    0
    พี่ยะของหนู

พี่ยะขา หนูมีปัญหาอยากถ้าพี่ยะ เวลาหนูขับคาร์ท แล้วมันกระแทกมากเลย เจ็บชายโครงมากด้วย ไม่อยากขับแล้วคะ ทำงัยไม่เจ็บคะ
    หนูเมื่อวานเจ็บมากๆเลย แต่พอมานอนดูพี่ยะในรูปแล้วหายเลยคะ รูปพี่ยะทำให้หนูมีกำลังใจฝึกต่อ (โอ้ยคนอะไรหล่อๆๆๆๆมากๆๆๆๆ)
    หนูถอนตัวไม่ขึ้นแล้วคะ ถ้าพี่ยะมีอะไรแนะนำที่ไม่เจ็บจะได้ขี่แบบ มันส์ๆๆๆๆๆ บอกหนูด้วยนะคะ

สวนคุณ WF kitti เนี้ยหนูว่าไม่มีทางเร็วกว่าพี่ยะของหนูหรอกคะ ไม่มีทาง ไม่มีทางคะ หนูติดตามพี่ยะมานาน พี่ยะเขาวงการนี้
    ก่อนทุกๆๆๆๆคนขับดีกว่าทุกๆๆๆคน หล่อกว่าทุกๆๆๆคน ไม่เชื่อมาดูในรูปได้ กรีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆสลบ
    ไปอาบน้ำก่อนนะพี่

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    ขอแค่คำเดียว

:mad:

:mad: ขอแค่คำเดียวว่า "ไม่ใช่ผมแน่นอน" ผมไม่ใช่ สาว 18 และ อึ๋ม

:mad: และที่ทุกคนต้องสงสัยกันมากขึ้นไปอีกก็ IP สองชุดแรกที่เหมือนกับ IP ของผมนั้น เพราะเป็นInternet Hi-Speed ของTrue (ที่บ้านกทม.เป็นTrue)

:mad: ขอประกาศว่าสองสาวนี่ไม่ได้เกิดจากผมเข้ามาป่วนกระทู้หรือปั่นจำนวนหรือแซวพี่ๆน้องๆแต่อย่างใด รู้สึกไม่สบายใจ เพราะว่าการโพสของน้องๆเค้าเริ่มจะมีเค้าความอะไรชักจะทำให้หลายๆท่านคิดกันไปในทางที่ดีก็ดีไป แต่ทางที่ไม่ดี แล้วคนส่วนใหญ่คิดว่าเป็นผมแล้วเดี๋ยวจะทำให้คนหมั่นไส้ผมป่าวๆ

ปล. แฟนจ๋า ช่วยพี่ด้วย โดนสงสัย.....

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พ่อเลี้ยงมีน้ำโหซะแล้ว ใจเย็นๆ เดี๋ยวน้ำออกหู

12. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    พี่ยะคับ ขอเบอร์น้องเขา ให้รู้กันไปเลยคับพี่

13. สาว 18

0
    0
    0
    พี่ยะขา

14. ya77

408
    1
    0

15. ya77

408
    1
    0
    โคตรงอนเลย..ไม่ใช้..อย่างอนเลย

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

กูจะบ้าตายกับไอ้รูปข้างบนนี้:eek::eek::eek:

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สาว 18 จะจริงหรือเทียมไม่ได้สร้างปัญหาหรอกครับ สร้างรอยยิ้มด้วยซ้ำไป :)
    แต่จริงๆ ถ้าต้องการให้พี่ยะสอน ก็ควรจะแวะมาทักทายทำความรู้จักพี่เค้า
    พี่เชื่อว่าพี่ยะ 77 เค้าก็ยินดีที่จะแนะนำให้ (อย่าใช้คำว่าสอนเลย) แต่ที่พี่ยะไม่ตอบนี่
    ก็เพราะว่ากลัวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อำซะมากกว่า :D
    ว่าแต่ว่าสาว 18 นี่ชักจะเริ่มพิมพ์ผิดแล้วนะ ไม่ต้องรีบพิมพ์ก็ได้ :D

ป.ล. ถ้างอนแบบที่ยะ 77 ลงรูปมา สงสัยยอมให้งอนทุกวันเลย จะง้อทุกวันและไม่บ่นสักคำ:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2008
  18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เขย่าต่อม....

เลิกทานสุกี้ เลิกดื่ม เลิกแข่ง เก็บเงินซื้อไอ้ตัวแสบตัวนี้ดีกว่า
    Subaru Impreza WRX STI new model..........

19. ya77

408
    1
    0
    :cry::cry::cry:เหงาเลยเรา:cry::cry::cry:

20. ya77

408
    1
    0
    ที่RCAโทรมาบอกว่าวันที่19มคนี้มีparty memberที่พัทยา ไปกันป่าวคับ:cool:

21. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ไปไม่ได้คับ แน็นมันรับปริญญาวันนั้นพอดี
    แต่ถ้าเย็นๆก็ไม่แน่นะคับ

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :D:) คิดถึงน้องอึ๋ม กับ สาว18 ใชไหมหล่ะจานยะ 77 :):D

ปาร์ตี้มีโปรแกรมอะไรบ้างหรือครับ?

แสดงความยินดีกับแน๊นด้วยน่ะ จบซะที :) (เมื่อไหรตูจะจบกะเค้าบ้างนี่!) :D

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    !!!.. พ่อเลี้ยงก็งอนหายไปอีกคน ..!!!
    !!.. เสี่ยอุทัยก็งอนหายไปอีกคน ..!!
    !.. เฮ้อ ขี้งอนตามแฟนกันหมด ..!

24. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    โห.....มีงอนๆๆๆ......คนติดตามชมกระทู้ก็ไม่หนุกแล้วอะดิ......
    ปล.เท่าที่รู้จักทุกคนก็...ดีๆทั้งนั้น..ส่วนใครจะ..งอนหรือไม่งอน...ไม่รู้ครับ.......

25. ya77

408
    1
    0
    งอนกันหมดเลย.........ไม่สงสัยใครแล้วก็ได้

26. อดีตนักขับ

สวัสดีครับผมบังเอิญหลงเขามาเจอ คุยกันเรื่องรถคาร์ท กันทำให้นึกถึงสมัยตอนหนุ่มๆ เคยรวมทีมกันขับ ตั้งแต่รถใหญ่หน้านางเลิ้ง
    ก็เคย ส่วนรถคาร์ท ขับมานานแล้วสนามแถวๆ โคลีเซียม ตอนนี้ปิดไปแล้วมั้ง รวมกลุ่มกัน สนุกมาก แต่ตอนนี้ตาก็ไม่ค่อยดี ร่างกายก็ไม่ไหวแล้ว แต่พอมาอ่านพวกคุณคุยกันก็ทำให้นึกถึงสมัยหนุ่มๆขึ้นมา ลืมแนะนำตัวผมชื่อ สมหมาย เรียกลุง ก็ได้ คืออยากรู้ว่าเดี๋ยวนี้มันพัฒนาไปไหนแล้วมีสนามกี่แห่งแล้ว รถสมัยก่อนนะเครื่องเสียงดังมากควันเยอะ ขับที่น้ำตาน้ำหูไหลเลย แต่เร็วเหมือนกันนะ เพื่อนที่รวมกลุ่มกันก็ล้มหายไปหมด ผมอาศัยคอมฯ หลานๆเลยเปิดมาเจอเลยมาเขียน คิดว่าเล่าสู่กันฟังแล้วกันนะ ไว้วันหลังจะเขียนมาใหม่นะ สวัสดี

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    สำหรับผม สงสัยอายุการโพสกระทู้นี้คงจบแต่พียงเท่านี้ แล้วกระมัง(คืนนี้ก่อนไปปาย เมืองแห่งสายหมอก)

คิดถึงสำเนียงเหน่อเหนือแล้วให้ย้ิมให้แย้มและอบอุ่น

เดี๋ยวนี้มีทั้งสาว อายุน้อย ทั้งสาวอึ๋ม แล้วก็คุณผู้มีประสบการณ์เยอะเข้ามาโพสกันมากมายสลับเปลี่ยนกันไปดูแล้วให้คึกคักจริงๆ

ผมม๊ะได้งอนนะพี่ๆ

ใกล้แข่ง24Hrsแล้ว ดูเหมือนว่ากระทู้ยิ่งกระฉูด แล้วตกลงชื่อทีมไรอ่ะครับ ปลาหมึกเหมือนเดิมเหรอ เห็นชื่อในบางกระทู้มันว่าไว้

ผมว่าสมัย ช/ญ ดูจะเป็นคนเดียวกันได้แม้ในโลกไซเบอร์เนอะว่าไหม?

ผมรักคุณเข้าแล้วววววว

28. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่กิตติ และพี่ ๆ ทุกคนครับ

คิดถึงจังเลย..........ช่วงภาระกิจเยอะเลยไม่ได้เจอพี่ ๆ เลย

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สวัสดีครับ:
    อ่านแล้วดีใจครับ ที่กระทู้ไร้สาระนี้สามารถปลุกความหนุ่ม "ลุงสมหมาย" ขึ้นมาได้ แล้วไม่ใช่แค่ลุง
    คนเดียวนะครับที่สายตาไม่ค่อยดี ผมเองอีกคนหนึ่งหล่ะที่ไกลๆ ก็มองไม่ชัด ใกล้ๆ ก็ไม่ชัด ดึกๆ ก็ไม่ชัด
    แต่ได้น้องๆ ในกลุ่มนี้หล่ะครับ ทำให้จิตใจ ฮอร์โมนมันคึกคัก เหมือนยิ่งไนตรัสเข้าสู่ระบบเผาไหม้
    จนลูกสูบแทบจะทะลักอยู่ทุกวี่วัน

รถคารท์พัฒนาไปมากขนาดไหนผมคงหาคำตอบที่ถูกต้องให้ไม่ได้ครับ รู้แต่ว่าต้นปีที่แล้ว เครื่อง
    2 จังหวะ rotax max 125cc มีม้าอยู่ประมาณ 28-29 ตัว ก็วิ่งแรดเป็นผู้นำได้แล้ว พอกลางๆ ปี มี
    เครื่อง Super rox 125 cc มีม้าอยู่ประมาณ 35 ตัวออกมาอาละวาดอีก แล้ว ยังไม่ทันผ่านพ้นปีมีเจ้า
    มารหัวโครม KF2 125 cc มีม้าอยู่ 41 ตัวออกมาวิ่งดีดดิ้นแบบไม่ต้องให้ใครตามทัน จากรอบเครื่อง
    13,500 รอบ วิ่งยันไป 16,500 รอบ ใกล้เคียง F1 เข้าไปทุกที สนุกครับ ทำให้น้ำหูน้ำตาไหลได้
    เหมือนกัน แต่ไม่ใช่เพราะควันนะครับ แต่เป็นเพราะค่าเครื่อง ค่าดูแล ค่าอะไหล่ ที่ทำให้ฮอร์โมนมัน
    ลดลงได้ เหมือนอากาศที่วิ่งผ่าน intercoller ยังไงยังงั้นครับ

ส่วนสนามก็มีอยู่มากมายหลายๆ ที ทั้งสนามสำหรับรถ 2 จังหวะ และ สนามสำหรับรถแต๊ก 4 จังหวะ
    ทั้งเฟรมไทยทำหรือดำทำ กับ เฟรมฝาหรั่งทำ ส่วนเครื่องก็ตั้งแต่เครื่องอเนกประสงค์ เครื่องมอเตอร์
    ไซค์ ยันเครื่องระดับ world formular โอ๊ยเยอะแยะไปหมดครับลุง (แต่มันส์ทุกอันครับ)

สนาม 4 จังหวะ กรุงเทพ:
    1. RCA ...ชั้นสอง สนามในร่ม คดไปเลี้ยวมา เหนื่อยแต่สนุกมากครับ
    2. PTT-MSL ..หรือแดนเนรมิตเก่า สวรรค์ของเด็กๆ วันเจริญพันธ์ ก็กลายมาเป็นสนามคารท์ outdoor ของวันผสมพันธ์
    3. Sugar beets .. แหล่งบันเทิงในร่ม สำหรับวัยกลัดมัน ก็เป็นอีกสนามที่ขับในแบบสาดๆๆ
    4. BRC หลังซีคอนสแควร์ ซิ่งได้ทั้ง 2 และ 4 จังหวะ แต่เดี๋ยวนี้กลุ่ม drift ครอบครองสนามอยู่

สำหรับสนาม 2 จังหวะ และ 4 จังหวะ อื่น:
    1. Bira พัทยา
    2. Pataya Speedway
    3. สนามเมืองจำลอง พัทยา
    4. เชียงใหม่ speedway
    5. ภูเก็ต คารท์
    6. สนามปากช่อง
    7. สนามขอนแก่น
    8. สนามระยอง
    9. สนามสระบุรี (SC บ้านหมอ)

ยังไม่ครบครับ ไว้ให้ท่านอื่นๆ มา list ต่อก็แล้วกันนะครับ

ป.ล. คุณลุงนอนดึกจังนะครับ ..รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2008
  30. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ฮะ...ไม่งอนนะดีแล้ว ....ว่าแต่ว่าเหอะ คิดถึงแฟนเต้ยหว่ะ ...คริ.:p

ชื่อทีมยังไงๆ ก็ต้องเป็น "Stuttgart" ซิครับพ่อเลี้ยง
    ไหนๆ ก็เป็นตระกูลเดียวกันเกือบหมดแล้วนี่

...ใคร...คนไหน...แฟนเต้ย .....

สวัสดีบอย...ห่างหายไปเลยนะ ไปซุ่มลดน้ำหนักลงเข่งงาน 24 แน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้