STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    ดีใจจัง

ดีใจสุดชีวิต สุดเดชเลยคะที่พี่ยะ77ถามหา เป็นครั้งแรกปลื่มมากๆๆ รูปที่พี่WF kitti ลงให้ทำไมแก่ๆกันจังเลยคะ แล้วพี่ยะ77 ของหนู
    คนไหนคะ หนูว่าน่าจะเป็นคนขับอยู่หมวกดำๆ เพราะเขาพับแขนขับ ใช่เปล่าคะพี่ยะ77ขา หนูว่าหล่อสุดๆๆๆแมนมากๆๆๆดูท่าตอนขับ
    แล้วยังไงก็เนียนมากๆๆเลย หนูถึงจะเห็นหน้าพี่ยะ77นิดเดียวก้อเกินพอแล้วคะ พี่ยะ77จะลงแข่ง24ชม.ด้วย หนูต้องเชียร์พี่สุดๆๆเลย
    ถึงยังไงพี่ยะ77ของหนูต้องชนะแน่นอน จะขนเพี่อนๆไปเชียร์นะคะ วันนี้ไข้หนูยังไม่หายดีเลยตอนเย็นต้องซ้อมละครด้วย
    ไม่รู้จะไปไหวเปล่า พี่ยะขาเวลาขับรถเร็วเนี้ยพี่ต้องระวังนะคะหนูเคยเห็นชนกันด้วย เป็นห่วงคะพี่ พี่ยะตอบหนูด้วยนะคะว่าใช้พี่เปล่า
    ที่พับแขนขับหนูจะได้ไปเข้ากรอบรูปใหม่คิดแล้ว ตื่นเต้น เวลาเช้าๆอากาศดีดูรูปพี่แล้วหนูปลื่มบอกไม่ถูกคะพี่ จริงๆนะมีใครบอกพี่เหมือนหนู
    เปล่าคะ ต้องไป ม.แล้วคะ

2. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ถ้าพี่เต้ย 25 น้องยะก็ 23 ครับ ฮิฮิฮิ:D

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

พี่ต้องขออภัยพ่อเลี้ยงเป็นอย่างยิ่ง ที่เอารูปหมู่เฮาชาว Stuttgart มาลงโดยยังไม่ได้รับอนุญาติ :D

อีกแล้วเหรอท่าน!
    งั้นของเก่าๆ ก็ทำหนังสือมอบอำนาจมาก็แล้วกัน

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เมื่อคืนหลังซ้อม ไปไหนกันมาครับ ไม่เห็นเล่าให้ฟังกันบ้างเลย
    เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย ติดงานวันเกิดเพื่อน ขับรถกลับบ้านแทบจะหว่าย...
    นี่ขนาดร้านอยู่ใกล้บ้านแบบว่านาทีเดียวถึง....ม่ายหว่ายๆ

5. ya77

408
    1
    0
    ไม่เข้าใจ

6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เขาบอกกับพี่ว่ามีใครพูดแบบเขาไหมไงพี่

7. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    55555555
    ในกลุ่มเหลือ 4 คน ไม่รู้จะไปไหนกัน ถึงขนาด อจ ยะ โยน หัว/ก้อย ได้ผลสรุปว่าชาวนักแข่งรถคาร์ทที่เหลือไปกินสุกี้กัน ครับ แล้วยัง
    นิจทากันว่า หัวหน้าทีม หนีไปงานวันเกิดเพื่อน สงสัยกันใหญ่ว่าถ้าเป็นเพื่อผู้ชายอาจไม่ไป ส่วนผมหลังจากกินอาหารตามสั่งแล้ว ในห้องส่วยตัว ออกมาจะไปกินสุกีหม้อใหญ่ ปรากฎว่า หม้อสุกี้หม้อใหญ่ เหลือแต่ ฟอง และผ้าขนหนู เจ้าของผ้าขนหนูไม่รู้ไปไหน ผมเลยอดไปลงกินสุกี้หม้อเดียวกันกับเพื่อนๆเลย สุดท้ายที่บ้านโทรมาตาม ไฟที่บ้านดับ ต้องรีบกลับไม่ได้ล่าเพื่อนๆเลย แล้ว มีค่าใช้อะไร ช่วยบอกกันนะครับ เกรงใจไม่เอาด้วยถ้าไปแล้วผมไม่ได้ช่วยกันออกค่าใช้จ่าย แต่อะไรไม่ว่า อจ ยะ จำความไม่ได้ เคยเรียกแม่ครัวสาวมาแล้วจำไม่ได้ว่าเคยกินไปแล้ว คราวหน้าแก้ตัวใหม่ครับ

8. ya77

408
    1
    0
    พักนี้กินกินกินแล้วก็กินน้ำหนักขึ้น 5 กก.
    ขาแขนไม่มีแรง รางกายและจิตใจไม่เหมือนเดิม ทำไงดีครับพี่น้องถ้าลดกลัวน้ำหนักไม่ถึง69ตามแผน

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ไปงานวันเกิดเพื่อนรักอีกก๊วนหนึ่งครับ คบกันตั้งแต่สมัยอยู่ที่ colorado ครับ ถามอาจารย์ช้อน
    ดูได้ครับ ขื่นไม่ไปพวกมันคงเลิกคบผมแน่ๆครับ ทุกวันนี้ทำพวกมันก๊วนแตกเพราะไม่ได้ไปแจม
    ตีลูกลงหลุมเลยครับ........ถ้าเป็นงานสาวๆ ผมต้องชวนทีม Stuttgart แน่นอนครับ:D

10. สาว 18

0
    0
    0
    พี่ยะสุดหล่อๆ

พี่ยะ77ขา พี่ไม่จำเป็นต้องกินมากขนาดนั้นก้อได้นี่คะ ขับเก่งแบบพี่ยะ77ยังไงก้อชนะแน่นอน ยิ่งจิตใจไม่เหมือนเดิมยิ่งแย่ใหญ่ เดี๋ยว
    ต๋องไป แย่เลยนะคะ พี่ยะอย่าคิดมากเลยเรื่องน้ำหนักมีแต่คนเขาลดกันจะได้หล่อๆนี่ดันไปเพิ่มอีกเดี๋ยวไม่แมนนะคะพี่
    หนูต้องซ้อมละครทุกวันเลยเบื่อมากเลย แต่อีกอาทิตย์เดียวเองต้องทนหน่อยเดี๋ยวเพื่อนว่าเอา เสร็จจากงานที่ ม. แล้วหนูจะตั้งใจ
    ไปฝึกขับคาร์ทกับพี่ยะนะ จะรวบรวมความกล้าเดินเขาไปทัก จะรวบรวมความสวยเขาไปหานะคะ แต่หนูนั่งดูรูปพี่อยู่ตอนนี้
    ไม่อ้วนไม่ผอม แมนมากๆๆๆๆๆๆๆๆท่าขับนี้ยังไงก้อไม่มีใครเหมือนแน่นอน พี่ยะชอบกินสุกี้หรือคะ ส่วนใหญ่กินที่ไหนคะสุกี้กิน
    แล้วไม่อ้วนหรอกคะพี่ หนูกำลังแต่กลอนให้พี่ยะอยู่เสร็จเมื่อไหร่จะส่งไปให้นะคะ

11. สาว 18

0
    0
    0
    กลอนสดุดีพี่ยะ77

ชื่อยะนี้มีดีที่เรื่องคาร์ท ได้ประกาศสอนศิษย์สนิมสนม

วิ่งไม่ออกคิดไม่ออกบอกตามตรง ต้องมาลงเรียนกับพี่ยะเอยยยยยยยยยยยย

พี่ยะขาชอบเปล่าคะหนูแต่งเล่นๆนะเผื่อพี่จะได้เอาไปใช้ไง แล้วจะแต่งใหม่ยาวๆๆกว่านี้ตอนนี้งานยุ่งคะ

12. KEAK 7766

458
    1
    0
    พี่ยะชอบกินสุกี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยคับ วันไหนว่างก็ไปกินกับพี่ยะซิคับ
    อยากรู้จังว่าเรียนมหาลัยอะไรคับ

13. KEAK 7766

458
    1
    0
    ใครชอบแบไหนหรอคับ

14. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    หมั่นไส้หว่ะ

:mad:
    หมั่นไส้หว่ะ

ไรว่ะ กูก็ขับได้ไม่ต่างจากไอ้ ยอยักษ์ ทำไมมีแต่คนชอบมันว่ะ กอ-อูแม่งเซ็ง

ตีกอล์ฟก็ไม่เก่ง ทำไมมีแต่คนชอบมันว่ะ

เซ็งหว่ะ

แค้ดดี้กอนก็น่าเอาแต่แม่งแย่งกอ-อูไปเซ็ง

เบื่อ เซ็งแล้วโว้ย ทีมเหี้ยไรไม่อยู่แม่งแล้ว ย้าย

เบื่อ หลงตัวเองกันทั้งทีม เบื่อ เซ็ง

15. ya77

408
    1
    0
    ไม่เอา ไม่เอา ยังไม่เคยประกาศรับลูกศิษย์เลย แต่ถ้าจะแต่งกลอนเอาเรื่องหน้าตาดี ดีกว่า555555:D:D

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    :mad:

ย้ายทีม ใครจะรับผมไปอยู่บอกได้เลย ไม่อยู่แล้วทีมนี้

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38

มาจาก Stuttgart ทีม Intrepid K45 maxima รับครับพ่อเลี้ยง...
    สนใจป่ะ เดี๋ยวติดต่อให้
    :)

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พักนี้ท่านจอมยุทธเบี้ยวหายไป ไม่ทราบมีใครพบเห็นบ้าง
    อ่านข่าวทุกวันก็ยังไม่เจอข่าวงฮุนไดสีเขียวหัวเป็ดซะที :)

19. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สุดยอดดดดดดดดดด

แต่งกลอนได้สุดยอดดดดดดด มากเลย น้อง18 :D:D:D

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พ่อเลี้ยงย้ายทีม ตูก็ขอย้ายด้วยดิ งั้นตูขายรถทิ้งดีกว่า:)

ใครสนใจมาเอาไปเลย เฟรม Intrepid พร้อมเครื่อง rotax max fr 125 (เครื่องเพิ่ง overhual ชุดใหญ่ หมดไป 25,000) เบาะ Tillett T8, ขาย 120,000 บาท

21. สาว 18

0
    0
    0
    ชอบกินคะ

หนูชอบกินสุกี้เหมือนกันคะกินแล้วไม่อ้วน หนูเรียนอยู่อักษร จามจุรีคะรู้จักเปล่าคะพี่ พวกพี่ๆน่ากลัวจังเลยแต่งกลอนให้
    พี่ยะหน่อยย้ายทีมกันใหญ่เลย ก้อพี่ยะเขามีเสนห์นี่คะ ขับก้อเร็วรูปก้อหล่อ แต่ไม่รู้พ่อรวยเปล่าคะหนูเคยได้ยินแต่ชื่อพี่เขา
    คนอื่นๆหนูไม่รู้จักคะหนูเลยไม่กล้าเขียนถึง ในรูปแต่ละคนก้อรุ่นหญ่ายๆๆมากๆๆประมาณสงครามโลกได้(พูดเล่นคะ)
    พี่ยะขาหนูเพิ่มกลับมาจาก ม. เหนื่อยมากเลยวันนี้รถติดหนึบเลยเซ็งมาก ไว้มีอารมณ์จะแต่กลอนให้ใหม่ตามคำขอนะคะเอายาวๆ
    เลยจะได้เอาไว้ท่องก่อนนอนด้วย....เสาร์นี้พี่วางไปพัทยาหรือเปล่าคะเห็นว่ามีงานถ้าไปบอกด้วยนะจะได้ไปทักซะหน่อย
    เดี๋ยวอาบน้ำก่อนะคะพี่ถ้าไม่ง่วงจะมาเขียนใหม่คะ ..........GOOD NIGHT..นะคะ

22. ya77

408
    1
    0
    พี่กิตติย้ายทีมแล้วขายรถ
    แต่ผมย้ายทีมไม่ขายรถ เอาไว้ไปขับกับน้องสาว18ดีกว่า

23. KEAK 7766

458
    1
    0
    เดี๋ยวนี้พี่ๆจะได้เจอผมในตอนเช้าทุกๆเช้าเลยนะคับ
    เพราะว่าต้องทำงานทุกเช้าแล้วคับ อดเที่ยวเหมือนแต่ก่อนเลย
    ไม่เป็นไรคับ หาเงินขับโกคาร์ต่อ

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ฮ่า ฮ่า ฮ่า สงสัยต่อไปต้องเรียกเป็นเสี่ยเกี๊ยกแทนซะแล้ว

รถมีที่นั่งทีเดียวแล้วจะนังขับกันยังไงหล่ะ? บรื่ออ...........

ต่างกันฟ้ากับดิน คนหนึ่งเรียนอยู่จามจุรี อีกคนนั่งเก็บดอกจามจุรีอยู่แถวสวนลุม

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เมื่อกี้จานยะโทรมาบ่นว่าคิดถึงสาว 18 :D

26. Toey_PRC

699
    1
    0
    Wildtrak ก้อทำด้ายยยยย

:D

:) หืม วันนี้ต้องไปเชียงใหม่แต่เช้าเลยครับ งานมาแบบไม่ได้ตั้งตัว เอาRangerเดินทางด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ แต่ขากลับนี่สิ ไม่รู้เพราะ Paulaner Dunkel 1ขวด กับ Weisen 4ขวดหรือป่าว ที่ทำให้ Ranger Wildtrak ทำเวลาจากใจกลางเมืองเชียงใหม่ ถึงหน้าประตูบ้านจังหวัดแพร่ ที่ 103 นาทีพอดิบพอดี Track แห้ง รถน้อย น้ำมันหมดพอดี แต่รวมขาไปด้วยนะครับ ไม่เหมือนEscapeที่เฉพาะขากลับ100นาทีแต่น้ำมันหมดถังเลยนี่แสดงว่า Escapeแพ้Rangerนะครับ เพราะEscapeใช้น้ำมันหมดถังแค่ขาเดียว แต่Rangerใช้ได้ทั้งไปและกลับแต่หมดเลยนะครับที่หน้าบ้าน Ranger แพ้Escapeแค่3นาทีเอง

น่าคิดนะครับว่าจริงๆแล้ว ใช้กระบะกับใช้ รถsuvอันไหนเร็วกว่ากัน แต่ตอนที่ลองEscapeมันเป็นฤดูฝน วันที่ขับทำเวลามีฝนตกประปรายปรอยๆ Trackเปียก60% ก็เลยยังวัดกันไม่ได้เต็ม100% แต่เรื่องน้ำมันนี่สิ Ranger กินขาดเพราะใช้1ถังสามารถไปกลับได้เลย แต่Escapeใช้เฉพาะขากลับ1ถัง

ได้ยินมาว่ามีเทพพระเจ้าคนนึง ขับจาก อำเภอปาย ถึงในตัวเมืองเชียงใหม่90นาทีพอดี ผมหละต้องกราบนับถือท่านจริงๆ อยากให้เทพทั้งหลายไปลองหน่อยว่าใครทำได้ใกล้เคียงกับท่านบ้างหรือเร็วกว่าไหม ผมอยากจะรู้จริงๆว่าใครทำได้ จากปายหน้าร้าน Coffee in Loveอะไรนี่แหล่ะ ถึงเมืองเชียงใหม่134kmเค้าทำได้90นาที ผมไม่อยากบอกว่าเค้า โม้นะ เพราะผมก็ยังไม่เคยขับเอง ได้แต่นั่งรถตู้ แต่คนที่ขับเค้าใช้Accord2.4ทำเบรคและช่วงล่าง แต่ผมว่ามันออกจะราคาคุยนะ ยังไง ถ้ามีใครทำได้แล้วโพสมาผมก็จะได้เชื่อไง แต่คิดว่าคงต้องเป็นทุกเทคนิคทีเดียว ทั้งดริฟ ทั้งโยน ทั้งอ่านไลน์ ต้องเป็นหมดทุกอย่างจริงๆสำหรับการทำเวลาได้ดีขนาดนั้น แต่ก็ไม่แน่ เพราะ แค่134kmเอง

แต่ผมกลับแพร่ 225 km ยังใช้ตั้ง1:43นาทีเลย ทางคดเดี้ยวน้อยกว่าอีก นี่แสดงว่าผมฝีมืออ่อนมากนะเนี่ยะ อยากเก่งกว่านี้จัง พี่ยะสอนผมหน่อยดิ

อีกอย่าง ถ้าแสดงละคร ซ้อมนู้น ซ้อมนี่ในรั้ว สามย่าน ผมว่าต้องมีปีสองนะ อย่างน้อยก็น่าจะ19ปีนะ คงไม่ใช่ 18 หรอก นี่คงเป็นรั้ว สามย่าน ในแบบโควต้าสินะ ถึงได้อายุน้อยจัง แสดงว่าเรียนเก่งมากๆ แล้วอีกอย่าง เด็ก อักขระ ส่วนมากจะหาเพื่อนชายหนุ่มๆนะ และรวยๆด้วย แต่ผมว่า พี่ผมค่อนข้างจนนะ แล้วก็ภาระเยอะ คือ น้องๆในสังกัดเยอะหน่ะ ไม่น่าจะต้องสอน อักขระ อะไรที่อ่านยากๆอีกตั้งหนึ่งคน

ปล. ย้ายทีมแล้ว แต่อยากกลับมาโพสกระทู้ที่ตัวเองโพสมาตลอด

27. ya77

408
    1
    0
    หลบไปตีgolfมา1วันไม่ได้เข้ามาดู..ดีนะไม่เข้าคงเสียใจแย่ ตีไม่ค่อยดีครับตีออก39 35 รวม 90พาร์72เกิน18 งงดิงง ฮิฮิฮิ(ที่เต้ยฝากบอกพี่บอกให้แล้วนะน้องอ้นอ่ะ)

28. Toey_PRC

699
    1
    0

ผมรักน้องอ้นครับ พี่ให้เบอร์ใหม่ผมกับน้องเค้าหรือยังครับพี่ ผมรักน้องอ้นจริงๆนะครับพี่ น้องเค้ามีใจให้ผมหรือป่าวครับพี่ ผมรักอ้น

กลัวแล้วจ้า กลัวแล้วจ้าแฟนจ๋า พี่ล้อเล่นจะ แต่พี่เอาจริง:D

อ้นตูดกลมสวยที่สุดแล้ว ไม่เคยเห็น เนินโหนกก็สุด ขาวอีกต่างหาก อยากเจอน้องเค้าเป็นการส่วนตัวจริงๆ

29. ya77

408
    1
    0
    เอารูปน้องอ้นไป อีกอย่างเพื่อนๆบอกคิดถึงเงินเต้ยด้วย

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ที่แท้จอมยุทธเบี้ยวที่หายหน้าหายตาไป แอบไปนอนให้น้ำเกลืออยู่ที่โรงพยาบาลวิชัยยุทธนี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้