STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ผมว่าคงจะสู้พี่เต้ยใหญ่ไม่ได้หลอกคับ
    ของเขาแรงจริงๆ

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    What a pretty?

:eek:

ผมรักเชียงใหม่ มากขึ้นทุกครั้งที่มา เชียงใหม่ จังหวัดทางเหนือ ที่อบอวลไปด้วยไออวลอบอุ่น การต้อนรับขับสู้อย่างไร้ที่ติ และความรักที่ก่อเกิดแต่ฝ่ายเดียว น้องนุ่มนิ่มคือคำตอบของทุกสิ่ง ผมหลงรักน้องเค้าเข้าให้แล้วครับ....:)

ผมยอม ยอมอกหักอีกครับก็ได้ แต่ผมขอรักน้องนุ่มนิ่ม ที่เกิดปีมะโรง ฟันเขี้ยวน่ารัก ยิ้มหวาน และดูเป็นคนเอาจริงเอาจังกับงาน จนผม ต้องห้ามล้อห้ามใจ ไม่ให้หลงรักน้องเค้าไปฝ่ายเดียวอย่างไร้จุดหมาย

ทำไมหนอ ผมซึ่งปิ๊งปั้งสาวๆได้ยาก แต่กลับปิ๊งปั๊งน้องเค้าได้ง่ายดายอย่างนี้

โอ้ ความรักหนอความรัก

ผมรักเชียงใหม่ครับ...:eek:

3. KEAK 7766

458
    1
    0
    ผมก็รักเชียงใหม่เหมือนกันคับ

4. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    (แข็ง) แรงจริง ๆ

วันศุกร์รถของเต้ยใหญ่ แรงมากครับ

รวมทั้งของท่านประธานด้วย (แข็ง) แรงจริงๆ

แต่หลังจากเก็บแล้ว เวลาอาจสลับกันครับ :D:D

5. WF_Uthai

113
    0
    0
    จัดอันดับใหม่อีกแล้ว

สงสัยคงต้องไป (แข่ง) เชียงใหม่ก่อนแน่เลย

ส่วนเมืองจีนคงต้องรอหลังญี่ปุ่นแล้วล่ะ

หรือพ่อเลี้ยงจะไปสิงคโปร์ก่อนดี :D

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    น้องๆ รักเชียงใหม่กันหมด
    งั้นพี่ขอไปพบรักที่เชียงใหม่ด้วยคนนะ

7. WF_Uthai

113
    0
    0
    ส่งมาถึงแล้ว

พูดถึงเมืองจีน ท่านหูจินเถา ก็รีบส่งมาเลย

พ่อเลี้ยงจะมาก่อนไปเชียงใหม่ไหม

:D:D

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แวะไปสำนักมาวันจันทร์ วุ่นวายมั่วซั่วกันไปหมด

9. Toey_PRC

699
    1
    0
    กิจกรรมและความรัก หัวหน้าทีมและเทพ และเจิ้น

:p
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=S0DNQMzpG_s[/media]

Lay a whisper on my pillow,
    ฝากเสียงกระซิบไว้กับหมอน
    Leave the winter on the ground.
    จะทิ้งความเจ็บปวด(ขมขื่น)ไว้ที่พื้นดิน
    I wake up lonely,
    ฉันตื่นมาโดดเดี่ยว
    there's air of silence in the bedroom and all around.
    มีแต่ความเงียบในห้องนอนและรอบๆ
    touch me now,
    สัมผัสตัวฉันที่รัก
    I close my eyes and dream away.
    ฉันจะหลับตาและเราจะฝันไปด้วยกัน
    It must have been love
    ต้องเป็นความรักที่เรามีให้กันแน่ๆ
    but it's over now.
    แต่ทว่า มันก็ได้จบลงแล้ว
    it's must have been good
    มันต้องเป็นสิ่งที่ดีๆ ที่เกิดขึ้นระหว่างเรา
    but I lost it somehow.
    แต่อย่างไรซะ มันก็จบลงแล้ว
    It must have been love
    ต้องเป็นความรักอย่างแน่นอน
    but it's over now.
    แต่มันก็จบลงแล้ว
    from the moment we touched
    ตั้งแต่วินาทีที่เราสัมผัสกัน
    'til the time had run out.
    จนกระทั่งเวลานั้นสิ้นสุดลง
    Make-believing we're together,
    ทำให้คนอื่นเชื่อสิว่า เรายังอยู่ด้วยกัน
    that I'm sheltered by your heart.
    ทำให้คนอื่นเชื่อสิว่า ใจเธอยังปกป้องดูแลฉันอยู่
    but in and outside
    แต่ในและนอกใจนั้น
    I've turned to water like a teardrop in your palm.
    ฉันละลายกลายเป็นน้ำเหมือนหยดน้ำตาในฝ่ามือเธอ
    and it's a hard winter's day, I dream away.
    และนับเป็นการยากนะสำหรับวันแห่งฤดูที่หนาวเหน็บเช่นนี้ ฉันฝันไกลออกไป
    It must have been love but it's over now,
    มันต้องเป็นความรักเป็นแน่แท้ แต่มันก็จบลงแล้วนะ
    it was all that I wanted,
    ฉันต้องการเพียงแค่นี้แหละ
    now I'm living without.
    และตอนนี้ ฉันก็อยู่ได้โดยไม่มีเธอ
    it must have been love but it's over now,
    ต้องเป็นความรักอย่างแน่นอน แต่ทว่ามันได้จบลงไปแล้ว
    it's where the water flows,
    ที่ที่ซึ่งน้ำตาฉันไหลพรั่งพรูออกมา
    it's where the wind blows.
    เป็นที่ซึ่งลมพัด

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    ฝึกสมองกันหน่อย!??

:eek:

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ พอดีไปเจอคำถามมา เรื่องก็เลยเกิด-

มันก็ต่อเนื่องมาจากที่ว่า ผมคิดไม่ออกนั่นแหล่ะ เลยมาลองถามพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ดูว่าใครจะแก้โจทย์นี้ออกได้บ้าง ส่วนผม กำลังคิดอยู่ ด้วยการหาวิธีไปเลื่อยๆ เหมือนเดินไปในความมืด ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนดี

คำถาม ก็ช่วงนี้ มันมีบอลล์ยูโรอยู่ใช่ไหมครับ กำลังIn Trendเลย
    ลูกFootball(รุ่นเก่า แบบที่เราคุ้นตา) จะเห็นว่าประกอบขึ้นจากรูปหกเหลี่ยมและห้าเหลี่ยม ดังรูป

จะเห็นว่า รอบรูปห้าเหลี่ยมจะมีรูปหกเหลี่ยมอยู่ 5 รูป และรอบรูปหกเหลี่ยมจะมีรูปห้าเหลี่ยมและหกเหลี่ยมอยู่อย่างละ 3 รูป

เค้าถามว่า ให้หาอัตราส่วนของจำนวนรูปห้าเหลี่ยมและรูปหกเหลี่ยมที่ประกอบขึ้น เป็นรูปฟุ้ตบอลล์

ปวดหัวหว่ะ:confused::mad:

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แค่อ่านโจทย์ก็ปวดกบาลแล้ว
    อย่างนี้ต้องพี่เทพของเอ็งเลย
    เด็กวิ...วะลาดกระบัง

12. KEAK 7766

458
    1
    0
    งั้นผมถามบ้าง ว่า จระเข้ถูกตัดหางแล้วจะเป็นอะไร

13. WF_Uthai

113
    0
    0
    ต้องการพวกเรียนเข้มข้นช่วยครับ

4II r^2 = 5A{S1^2} / 4tan [II/5] + 6B {S2^2} / 4tan [II/6]

S1 คือ ความยาวของด้าน 5 เหลี่ยม
    S2 คือ ความยาวของด้าน 6 เหลี่ยม
    r คือ รัศมี
    II คือ พาย มีค่า = 22/7 หรือ 3.1416
    tan เป็นค่าที่ต้องหาโดยใช้วิชา ตรีโกณมิติ

equation เป็นอย่างนี้ (เด็กมัธยมต้นเขาบอกมา)
    solving ต้องการพวกเรียนข้มข้นและมาก ๆ ช่วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2008
  14. WF_Uthai

113
    0
    0
    ตัวช่วย

คงต้องการตัวช่วยจากผู้ที่เรียนเข้มข้นและมาก ๆ ครับ

15. Toey_PRC

699
    1
    0

:)
    สมกับเป็นพี่เทพจริงๆ

สรุป ก็คือ ท่านเทพยังตอบไม่ได้

พี่ คำถามนี้นะ เป็นคำถามระดับมัธยมต้น ไว้สอบเข้า เรียนต่อ
    ผมคิดออกแล้ว แต่วิธีการไม่เหมือนในเฉลย ผมคิดแบบลูกทุ่งๆ แต่คำตอบ มันตรงหว่ะพี่

เดี๋ยวบ่ายๆผมมาเฉลย ตอนนี้งานแม่งมันไม่รู้ว่าทำไมดกยังงี้:mad:

16. KEAK 7766

458
    1
    0
    เฉลยคับ
    มันก็เป็น แผล คับ

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ตูว่าแล้ว เมื่อเช้าอ่านของเกี๊ยกว่าจะตอบแบบนี้แล้ว
    แต่ดันไปอ่านข้อความของเทพเรื่องไอ้เนี่ยอ่ะ :confused:

4II r^2 = 5A{S1^2} / 4tan [II/5] + 6B {S2^2} / 4tan [II/6]

S1 คือ ความยาวของด้าน 5 เหลี่ยม
    S2 คือ ความยาวของด้าน 6 เหลี่ยม
    r คือ รัศมี
    II คือ พาย มีค่า = 22/7 หรือ 3.1416
    tan เป็นค่าที่ต้องหาโดยใช้วิชา ตรีโกณมิติ

equation เป็นอย่างนี้ (เด็กมัธยมต้นเขาบอกมา)
    solving ต้องการพวกเรียนข้มข้นและมาก ๆ ช่วยครับ

เลยต้องรีบปิดเครื่องไปทำมาหากินก่อนที่ประสาทจะแดกเอา

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    เฉลย แล้ว คร้าบบบบบบบบบบบ

:):):) เฉลยวิธีคิดก่อนนะครับ

ยังงี้ครับ
    ให้ x=จำนวนรูปห้าเหลี่ยมบนลูกFootball, y=จำนวนรูปหกเหลี่ยมบนลูกFootball
    โจทย์ว่า รอบ อก เอ้ย:p รอบรูปห้าเหลี่ยม มีรูปหกเหลี่ยมอยู่ 5รูป เพราะฉะนั้น มีรูปหกเหลี่ยม
    y=5xรูป[ให้เป็นสมการที่ 1]

ทีนี้
    รอบรูปหกเหลี่ยมจะมีห้าเหลี่ยม3รูป และมีรูปหกเหลี่ยม3รูป
    แต่รูปหกเหลี่ยม3รูปซึ่งถูกนับไปแล้ว3ครั้ง ดังนั้นมีรูปหกเหลี่ยมอยู่จริงแค่ 1ใน3รูป
    ดังนั้น y=5x/3 หรือ x=3y/5 เอา xไว้ข้างบน yไว้ข้างล่าง จะเกิดความมันส์กระสันต์ทรวงเป็น
    x/y = 3/5 ด้วยประการฉะนี้ นี่เอง

สรุป รูปห้าเหลี่ยม(x) ต่อ รูปหกเหลี่ยม(y) มีอัตราส่วนเป็น 3 ต่อ 5
    ซึ่งเฉลยก็ตอบได้ดังนี้ เมื่อไปนับจริงๆ ก็จะได้ ห้าเหลี่ยม12รูปหกเหลี่ยม20รูป ซึ่งก็เป็นความจริงดังปรากฎครับ ไอ้เรื่องรูปทรงนี้ นักคณิตศาสตร์ ชื่อ ออยเลอร์ ค้นคว้าเอาไว้ สมัยผมเรียน(ปริญญาตรี) แม่งได้ยินคำว่าสมการออยเลอร์ที่ไร หัวแทบแตก อยากจะแทรกเนินนูน ฟัดไปๆมาๆ ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป

ปล. รับสอนพิเศษน้องๆม.ปลาย และ ระดับมหาวิทยาลัยอายุไม่เกิน19ปี ไม่จำกัดรอบอกและรอบเอว สะโพกไม่เกิน24inches

ปล.2 รักน้องนิ่มนะ:p:p:p:eek:
    :p

19. Toey_PRC

699
    1
    0
    ????ŧ?ѡ? Ẻ ?ѡ??????Ңͧ???? ?ѹ??ա?ѡ?ŧ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=I_esJmpDcLM[/media]

???ѡ:love:??ͧ???? ......................................... ???载???ѹ??ʹա???:sleep:
    ?ա??????͵?:doh:

Saving All My Love for You
    A few stolen moments is all we share
    ??ǧ???Ҵ?? ???????觻ѹ ?騺ŧ
    You?ve got your family, and they need you there
    ???դ?ͺ???Ƿ???ͧ???? ??оǡ?ҡ?Ҵ???????
    Though I?ve tried to resist, being last on your list
    ?????ҩѹ???þ??????Դ???е?͵?ҹ?Ѵ?׹??????ԧ?¡?â??繤??ش????????????????????
    But no other man?s gonna do
    ??????????᷹???????
    So I?m saving all my love for you
    ?ѧ??? ?ѹ?֧?????ѡ???????????????§???????
    It?s not very easy, living all alone
    ?????? 㹡?è?????Ե???Ӿѧ
    My friends try to tell me, find a man of my own
    ???͹? ??ҧ??͡??? ?????????Ҥ??ѡ????
    But each time I try, I just break and cry
    ??ء???駷????????? ??ŧ??´??¤???????????????ͧ???
    Cause I?d rather be home feeling blue
    ???Щѹ??ҡ???????ҹ??Ш?????Ѻ????????Ҵա???
    So I?m saving all my love for you
    ?ѹ??ҡ?????ѡ?????????????ͺ?????
    You used to tell me we?d run away together
    ???º͡??? ??Ҩ?˹?仴??¡ѹ
    Love gives you the right to be free
    ?????ѡ??????????Է??????????й?
    You said be patient, just wait a little longer
    ?ͺ͡???ѹʹ?? ???ա?Դ˹??
    But that?s just an old fantasy
    ???????§?ѹ??? ????
    I?ve got to get ready, just a few minutes more
    ?ѹ??ͧ??????????????????????? ??????ա?????ҷ?????
    Gonna get that old feeling when you walk through that door
    ???ѹ?е?ͧ????֡??? ????????Թ?ҡ?(?͡?ҡ??еٹ???)
    Cause tonight is the night, for feeling alright
    ???Ф?Ӥ׹??? ?繤?Ӥ׹???Ƿ??ѹ???դ????آ
    We?ll be making love the whole night through
    ??ҨЩ?ͧ?????ѡ?ѹ??駤׹???
    So I?m saving all my love
    ???????ѡ???????????????ͼ??????
    Yes I?m saving all my love for you
    ?????? ?ѹ???纤????ѡ?ͧ?ѹ??????
    No other woman, is gonna love you more
    ?????˭ԧ㴷????ѡ???ҡ???ҩѹ?ա????

20. Toey_PRC

699
    1
    0
    หรือว่าจะ รักไม่ได้

รักไม่ได้ ...
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=iNdHm2N2U-Y[/media]

21. WF_Uthai

113
    0
    0
    simple is the best

ขอปรบมือครับ พ่อเลี้ยงนี่สุดยอดจริง

เริ่มจากใช้คณิตศาสตร์ประถมปลาย ใช้ trick ดังนี้

x=จำนวนรูปห้าเหลี่ยม , y=จำนวนรูปหกเหลี่ยม

รอบรูปห้าเหลี่ยม มีรูปหกเหลี่ยมอยู่5รูป y=5x
    บางท่านว่า เป็น x=5y
    ดังนั้นมีรูปหกเหลี่ยมอยู่จริงแค่ 1ใน3รูป y=5x/3
    บางท่านว่าทำไมหาร3เลย

เลยใช้คณิตศาสตร์ชั้นประถมต้น + อนุบาลปลาย trick ดังนี้

เมื่อไปนับจริงๆ ก็จะได้ ห้าเหลี่ยม12รูปหกเหลี่ยม20รูป

สุดท้ายใช้คณิตศาสตร์ว.ศ.บ. ช่วยอีกทีดังนี้

ปล. รับสอนพิเศษน้องๆม.ปลาย และ ระดับมหาวิทยาลัยอายุไม่เกิน19ปี ไม่จำกัดรอบอกและรอบเอว สะโพกไม่เกิน24inches

อันสุดท้ายนี้มีบางท่านใช้สูตร(วิชา)แบบแข็งมากเป็นพิเศษช่วยพ่อเลี้ยงแบ่งเบาภาระได้ :D:D:D

22. Toey_PRC

699
    1
    0

:cool:
    พี่เทพ

ผมขอ comment (complain) หน่อยนะครับ พี่
    ไอ้เฉลยนี่
    ผมคิดมาได้แบบมั่วๆของผม แต่มันตรงกับในหนังสือที่ผมเอาคำถามมาถาม
    ซึ่งเฉลยในหนังสือยิ่งงงกว่านี้อีก สิ บอกให้
    และผมก็คิดไว้ว่า มีท่านพี่คนเดียวเท่านั้นที่จะunderstandความผิดพลาดในเฉลยนี้ได้(ที่ผมรู้จัก) ก็คือท่านพี่เทพนี่เอง ฮึ ฮึ ฮึ

เอาเป็นว่า ถ้าอยากรู้ว่าหนังสือคำถามนี้ มันเฉลย งง ยังไง ผมจะscanแล้วโพสให้ดูเป็นตัวอย่าง เพราะผมก็นั่ง ปวดหัวกับเฉลยอยู่หลายชั่วโมงเทียว แต่ไอ้ผมดัน ดั๊น ดันคิดมั่วๆ แบบใช้super senseส่วนตัว ทำsolutionออกมาภายในครั้งเดียว(senseล้วนๆ)มันดันถูกต้อง(ตามเฉลย) เลยงงและไม่ได้มาลงเฉลยตั้งแต่วันแรก

เอางี้ สองวันนี้มีเรื่องบังเอิญ แปล๊ก แปลก คือ ผมซื้อหนังมาสองเรื่อง หนึ่ง หน่ะหรือ คือ "ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าเหว่" กับหนังฝาหรั่งเรื่อง "loveExtually" มาดู วันแรก ก็เรื่องแรก วันสองเรื่องหลัง แม่ง มันไงๆไม่รู้ เหมือนเป็นเรื่องเดียวกันหง่ะครับ ดูแล้ว อืม อ๋อ ก่อน ประเทศในทวีปเอเชียเป็นเกาะ จะเจริญจนขายรถ ยี่ห้อ โกโยต้า มารด้า ฮุนด้า นี้ดสาน ไปทั่วโลกนั้น เค้าก็ใช้วิธี copy นั่นเอง

บัดนี้ ผมแตกฉานแล้ว ว่าผมจะเจริญ ได้ ต้อง learning by copy(ing) นี่เอง
    R&C : Research and Copปี้(ลูกเดียว) แต่ ปี้โดยปราศจากรักหน่ะผมไม่ชอบนะ

ประเทศชาติจงเจริญ เย้ๆๆๆๆๆ

ปล. ใส่ชื่อจริงไม่ได้ กลัวติดคู้ก และ กลัวพวกติ๊ดส์ๆเดินขบวน

Actually ผมควรจะทำตัวเป็นพ่อค้าให้มากกว่านี้หว่ะ แต่ หนังสองเรื่องนี้ มันทำผมน้ำตา(ตุ๊ดแตก)คลอด้วยความรู้สึกอิ่มเอม ได้ทั้งสองเรื่องเลย ให้ตายสิ นักแสดงเรื่องแรกก็แสดงเก่งจริงๆ ผู้กำกับ(สน.?)ทำหนังเก่งจริงๆ เรียกน้ำตาชายวัยกลัดมัน(แอบตุ๊ด)ได้ ซะงั้น

ปล2. อย่าทำร้ายผมเลย ผมขาดรัก ผมเลยดูหนังรัก แล้วอารมณ์พาไป(ไกล) และผมรักน้องนิ่ม(คนมีเจ้าของ) และบางคนอยากกลับมาคืนดี(โดยการง้อ) ผมสับสนในชีวิตจริงๆ(วัยรุ่นอยู่ครับ)

ปล.3 แม่ไก่nessy วีสอบ หมดไปครึ่งขวดแล้ว แก้วบนหิน ผมยังไม่มาววววววว

ปล.4 บอกให้ผมลบข้อความ ต่างๆ ไร้สาระได้ครับ ถ้าเป็นอันตรายต่อเด็ก สตรี และคนชรา
    ปล.4.5 พี่รักนิ่มนะ
    ปล.4.6(ปล.สุดท้าย) พี่เถ้าแก่ ห้ามให้ sentense "มีรักอีกแล้วเหรอ กูหล่ะเบื่อ!!!" นะครับพี่ สงสารคนไร้รักหน่อยเหอะ
    .
    .
    .
    ปล.4.6.1 (ปล.ท้ายสุด) อย่าโกรธกันนะครับ ล้อเล่นนะ และน้องนิ่มเป็นเพศหญิงแท้ครับ(สาวลำปาง) ยิ้มสวย แววตา ใสบริสุทธิ พูดเพราะ มีเขี้ยว น่ารักที่สุดแล้วเท่าที่ผมเคยเจอมา(น่ารักกับสวยนี่ต่างกันนะครับ)

ปล.4.6.2 (ปล. กูจะเขียน...ทำไม) กระทู้นี้ มาได้ไกลจริงๆ ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่าน ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาโพส ขอบคุณพี่กิตติที่ให้ใช้ชื่อStuttgartมาตั้งกระทู้ ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ร่วมทีม ที่ยังคบกันอยู่ แม้พักหลังๆ ผมจะห่างเหินจากทีมไปบ้าง(บ้างนี่ เป็นเดือนนะครับ) 5 5 5

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2008
  23. WF_Uthai

113
    0
    0
    cool

บอกแล้วไง พ่อเลี้ยงนี่เจ๋งจริง ๆ

ค่าเขียน + สำนวน + rating ต้องเรียกเก็บจากเจ้าสำนัก

ป.ล. สุดท้ายนี่ เห็นเจ้าสำนักบอกว่าทำให้มีปัญหากับโรงงาน และ แผนกบัญชี

เพราะขายเดือนละหลายพันล้าน จนแทบไม่ได้นอนกันเลยนะเนี่ยะ

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ป.ล. 1. กระทู้เปลี่ยนแนวหว่ะ จากลามก ไม่มีสาระ เปลี่ยนมาเป็นเชิงการศึกษาแล้วหว่ะ
    ป.ล. 2. น้องคนอยู่แพร่ ไม่ค่อยได้เจอทีม แต่ก็ยังดีที่ทำงานทำการ
    ป.ล. 3. ส่วนไอ้จอมยุทธเบี้ยว (หรือเทพอุทัย) อยู่กรุงเทพแท้ๆ งานการก็ไม่มีทำ (ไม่ต้องทำ)
    มันยังไม่ค่อยมาเจอทีมเลย บอกว่าติดธุระ เดี๋ยวมาๆ มันก็ยังคงสถานะจอมยุทธได้อย่างเหนียวแน่น
    ป.ล. 4. แล้วรถคารท์ 2 คันที่มันซื้อมา แล้วทำเอาคนหลายคนสงสัยว่าซื้อมาแล้วไม่ขับซื้อมาทำไม
    พี่จะตอบให้ว่าเพราะมันมีเงินเหลือๆ อะดิ ไอ้เบี้ยวนี่ไม่ได้ทำงานมาหลายปีแล้ว และ ไม่ต้องทำอีก
    หลายปี เงินก็ยังไม่หมด แต่ที่มันไม่อยากมาขับคารท์ด้วย เพราะมันไม่อยากหารค่าอาหาร 55555+

25. KEAK 7766

458
    1
    0
    สาวๆทำให้พวกเรามีความสุขคับ

26. Toey_PRC

699
    1
    0

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เปิดมาเห็นรูปที่เกี๊ยกโพส
    หายาอมใต้ลิ้นแทบไม่ทัน
    คราวหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะ
    เดี๋ยวพี่หัวใจวายตายซะก่อน

28. Toey_PRC

699
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กรกฎาคม 2008
  29. WF_Kitti

1,695
    3
    38

:banghead::banghead::banghead::car: อืมๆ จริงอย่างที่พ่อเลี้ยงว่า โดนเลยตู

30. WF_Uthai

113
    0
    0
    จะเอาเสียง Renault หรือ อะไรดี

พ่อเลี้ยงจะเอา Renault ตัวนี้มาแทน HONDA GX 270 เหรอ

กลัวตามเจ้าสำนัก กับ เต้ยใหญ่ไม่ทันล่ะสิ

แต่คงต้องไปฟังเสียงเครื่อง ที่ญี่ปุ่นก่อนดีกว่า

ท่าทางจะเสียงดีกว่าเยอะ

:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้