STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    formula "C"

พ่อเลี้ยงอย่าหลงสเน่ห์สาวเหนือจนลืมแข่งเสาร์นี้ล่ะ

Formula "C" เถ้าแก่ผ้าขนหนู one fifty two เค้าเตรียมรถมาเกินน่ะ ช่วงกลางวัน

:D:D

2. WF_Uthai

113
    0
    0
    น้ำมันลงราคา 4 บาท

ได้ยินว่าพรุ่งนี้น้ำมันลงราคา 4 บาท
    ดีเซลลงราคา 3 บาท

พ่อเลี้ยงก็คงเพิ่มโปรแกรมอบรมทางเหนือเข้าไปได้เลย
    เพราะเค้าบอกว่านาน 6 เดือน รอจนเลือกตั้งเสร็จมั๊ง

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    พรุ่งนี้ไปซ้อม และ run in กันทั้งทีม ยกเว้นพ่อเลี้ยงเมืองแพร่ คนเดียว
    แต่ไม่ต้องห่วงนะพ่อเลี้ยง รับรองอะไหล่อยู่ครบ แต่อาจจะเป็นของเก่า
    จากคันอื่น 55555

ป.ล. กำลังจะได้โป่งชุดใหม่ หน้าเหยี่ยว แล้ว คุ้นๆ มั๊ยหน้าเหยี่ยว

4. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ได้คับ KF-2 มันเป็นอย่างนี้เอง แรงแต่............!

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :mad:

เอะอะ ก็จะเลิกเล่น ไม่ไหว เซ็ง วัยรุ่นไม่ชอบ

มีไร อธิบายให้แจ่มก่อนค่อย สรุปว่าจะเลิก ไม่ใช่ ไปเรียนอังกฤษแล้ว มาหาว่าเราขี้เมา ไม่รับโทรศัพท์แล้วหายไปดื้อๆ บอกได้เพียงแต่ ทำใจไม่ได้ใจมันหมดความรักไปเอง ไร้สาระสุดๆ

ทำตัวเป็นวัยรุ่นไปได้ เฒ่าแก่ เอะอะก็จะเลิกขับ เลิกแข่ง ผมหล่ะเบื่อ แข่งรถนะพี่ ไม่ใช่ ไถนา แข่งรถ รถมันก็ต้องพังบ้าง โดนแซงบ้าง โดนหยามน้ำหน้าบ้าง ธรรมดาของพวกคนมีตังค์ ถ้าไถนาปลูกข้าวก็ว่าไปอย่างจะได้ไม่ต้องมีใครมาหยามมาหาเรื่อง จอบหักก็เชื่อมเอา น็อตขาดก็ไปร้านอะไหล่ ชิวๆ เย็นๆก็จิบเหล้าขาว มีฟามสุขไปอีกแบบ

แต่นี่ แข่งคาร์ทพี่ ก็รู้ๆกันอยู่ว่า แข่งรถ มันต้องเอาเงินไปถมทะเล แน๊ะๆๆๆๆ บางคนอาจเถียงว่า กูแข่งแบบใช้สมอง ประหยัดตังค์ เอ้อ ประหยัดตังค์ก็จริง แต่เทียบกับอะไรหล่ะที่ว่าประหยัด ก็เทียบกันในวงการ ใช่ม๊ะ ยางรถคาร์ทสี่เส้น ซัดไป ห้าพันหกพันอาจเป็นหมื่นในบางเกรด ยางรถไภ เส้นละหกพัน(ยางหน้ารถ34แรงม้า)แต่ใช้หาตังค์ได้เป็นแสนเป็นล้าน(ในบางลีลา ...ไม่ใช่สุขภัณฑ์ยี่ห้อดัง) ทำใจหน่อย ยังไงริจะแข่ง ก็ต้องเข้าใจว่า จาเอาเงินไปถมทะเลอยู่แล้ว คนรับหน่ะเค้าอยู่เมืองนอก รับเป็นทอดๆมาตามสายป่าน ออกจากโรงงานอาจมีมูลค่าเพียง1ใน100เมื่อถึงมือผู้บริโภค(ที่เรียกตัวเองว่านักแข่งรถ)

ผมไม่ได้บอกว่าผม ลึกซึ้งอะไรในธุระไก่(เอ้ยกิจ) หรอกนะ ผมหน่ะก็ยังรักกีฬาฟามเร็วอยู่เต็มหัวใจ และอยากแข่งมากๆ(ไม่ได้อยากเสียตังค์) แต่เราต้องเข้าใจ พวกเรา(นักแข่งรถ)มันมียีนส์พิเศษกับสภาพแวดล้อมสำคัญอีกหนึ่งอย่างที่ผลักดันให้เรารักกีฬาชนิดนี้
    หนึ่งคือ ยีนส์ชอบเสียว รักแรงG และชอบG Spot
    ส่วนสภาพแวดล้อมนั้นก็คือ เราสามารถsupportกีฬาชนิดนี้ได้
    คิดดู ถ้ามีเพียงหนึ่งในสองปัจจัยนี้ เราคงแข่งได้ไม่มันส์เท่าไหร่

อย่าไปคิดมากส์พี่ คนอยู่ก่อนเค้าก็ไม่อยากให้คนหน้าใหม่เข้าไปแย่งตำแหน่งเค้า พี่ต้องทำใจ

ธรรมดาของโลกใบนี้

พี่คิดซะว่า พี่ขายรองเท้าเป็นอันดับหนึ่งในประเทศไทยในสายงานของพี่ พี่ไปแข่งรถก็แค่งานอดิเรก แพ้ก็เสมอตัวไม่เห็นมีไร ก็พี่ไม่ได้มีอาชีพแข่งรถ แต่ถ้าชนะสิ พี่ก็กำไร จะไปคิดอะไรมาก ผมหน่ะไม่มีเวลาไปแข่ง ไม่มีเวลาไปซ้อม อิจฉาพวกพี่ๆจะตายไป(ห่า ขอโทษที่ไม่สุภาพ)

ผมเห็นพี่บอก เดี๋ยวก็จะเลิก จะเลิก ผมหล่ะ หมดกำลังใจเลย เฒ่าแก่แท้ๆ แต่ละคนก็เก่งในสายอาชีพของตัวเองอยู่แล้ว จะไปคิดอะไรมากกับแค่ งานอดิเรก

ผมหล่ะเบื่อหว่ะพี่ เวลาได้ยินว่าจะเลิกๆ ถ้าเลิกเพราะว่ามันไม่สนุกแล้วใจมันอยากขับอีแต๋นกินลมชมวิวแล้ว ก็เลิกเหอะ แต่ถ้าเลิกเพราะไม่ชนะ เพราะไปไม่ถึงฝัน ผมว่า คิดผิดตั้งแต่เริ่มแข่งแล้ว

บอกไว้เลย ว่าผมหน่ะอิจฉาพวกพี่ๆจะตาย ที่ได้อยู่กทม. ได้แข่งรถ มีเวลาว่างบ้าง ผมหน่ะอยู่แถวนี้ อากแข่งจะตายห่า เอาRangerซัดบนภูเขา ล้อร้องเอี้ยดอ้าด แทบทุกโค้งที่ทำได้(ขึ้นอยู่กับความปลอดภัยด้วย)จะใส่สุดๆ ก็กลัวไม่มีคนเลี้ยงดูพ่อแม่ หรือไม่ก็กลัวลำบากพ่อแม่ ในกรณีพิการ

ผมว่านะพี่ แข่งไปเหอะ งานอดิเรก แย่ตรงไหน แก้ตรงนั้น ตรงไหนแก้ได้แก้ไป สูบติดทุกสนาม ก็ต้องวิเคราะห์ว่าเพราะอะไร ใครมีหน้าที่รับผิดชอบบ้าง วิ่งๆไป ล้อหลุด ก็ต้องเข้าใจว่าเพราะอะไร อะไหล่มันเสื่อมสภาพ หรือว่า คนขันน็อตสมองเสื่อม

ขอโทษนะครับที่พิมพ์ยาวไปหน่อย อาจไม่มีใครอ่านมาถึงบรรทัดนี้ด้วยซ้ำ

ฝากไว้นะครับ ถ้าอยากเลิกจริงๆ ก็เลิกไปเลยเหอะ ขายรถที่มีแรงม้าเกิน200แรงม้าทิ้งไปให้หมด

แต่ถ้าไม่ใช่ยังงั้น ยังรักแรงG อย่าพูดอีกเลยว่าจะหยุด ดูตัวอย่าง ฝรั่งที่แข่งจนอายุ70กว่านั่นสิครับ(ด้วยความเคารพ) ผมว่าเค้ามีความสุขตลอดอายุขัยเค้าแน่นอน(ความสุขจากสิ่งที่เค้ารัก)

อย่าท้อสิพี่ และอย่าทุ่มเทมากเกินไป เฒ่าแก่ บริหารงานบริษัทรองเท้าระดับประเทศ(ไปinterแล้วด้วย) จะมาคิดเล็กคิดน้อยอะไร

ปล. ในStockตอนนี้มี

น้อง นก กับน้อง ปอ และน้อง มิ้น กับแน๊ตเข้ามาแทนที่น้องเก๋ กับน้อง นิ่ม

น้องปอ มองไกลๆมันไม่ได้เป็ก แต่ใกล้ๆ ยิ้มที บาดทรวง น้ำเสียงแบบเดียวกับน้องเอ้ แต่เปลี่ยนจากแตงโมเป็นส้มเช้ง

ส่วน น้องมิ้น ยืนยันว่ายังไงก็19years old แต่มองยังไงก็ sixteen

น้องแน้ต มาสไตล์พริ้มๆ จริงใจๆ
    สรุป ตอนนี้ ผมชอบน้องปอ ยิ้มที บาดหัวใจห้องที่ห้า:p

ขอโทษนะครับที่พิมพ์ซะยาว และ เหมือนว่ากล่าวรุ่นพี่(เฒ่าแก่) อย่าถือสา คนบ้านนอกคอกนาเลยนะครับ

6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    กีฬานี้เลิกไม่ได้หลอกคับ มันเหมือนสิ่งเสพติด ยิ่งอยู่นาน ยิ่งติดนาน
    ปล พี่เต้ย ถ้ามีน้องๆเยอะแบ่งผมซักคนนะคับ ผมชอบคนเอา....ใจ 555555555

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ท่านประธานครับ ผมถูกพากพิง ขอใช้สิทธิประท้วงครับ :D
    โห พ่อเลี้ยงร่ายมาซะยาว แต่คงได้รับข้อมูลที่ผิดพลาด (อันนี้ไม่ว่ากัน) :confused:
    ที่ได้ยินมาว่าพี่จะแขวนหมวกนี่จริงนะ แต่คงเป็นแค่ชั่วคราว (เฉพาะรายการแข่งของเครื่อง
    2 จังหว่ะนะ) แต่รับรองไม่ใช่เพราะเรื่องการแข่งขัน หรือ เรื่องอะไร ที่เอ็งพาดพิงมา .....
    แต่มีเหตุผลจำเป็นที่ป่านนี้เอ็งคงรู้แล้วเลิกไม่ได้หรอกน้อง ความเสียว ...ของแรง G หน่ะ หรือ
    กระทั่งความเสียวในเรื่องอื่นๆก็เพราะมันเสียวอะดิ ถึงได้ทำให้ฮอร์โมนในร่างกายมันพรุ่งพล่าน
    รับรองไม่เลิกน้อง ไม่มีทิ้งทีม

แต่คงต้องหยุดพักการแข่งสักครู่แบบชั่วคราวเท่านั้น ทั้งๆที่จริงๆ ไม่อยากพักชั่วคราวด้วยซ้ำไป .....
    ไม่มีส่วนใดส่วนหนึ่งเกี่ยวข้องกับที่เอ็งว่ามาเลยนะ วันเสาร์อาทิตย์ที่จะถึงยังอยากไปแข่ง
    ใจจะขาด เครื่องพร้อมทั้งสองตัว วิ่งดีทั้งสองตัว ตัวหนึ่งเพิ่งฮอลมาได้ runin ไปแล้ววันเสาร์
    เครื่องดีสุดๆ ส่วนเครื่องอีกตัวหลังจากได้ข้อมูลเพิ่มเติมมาจากทีมเก่า ก็วิ่งได้ดีสุดๆ ไม่แพ้กันเลย
    ทั้งสองเครื่อง ถามทุกคนในทีมก็ได้ ....

รับรองว่ายังเห็นว่าขับอยู่ แต่คงไปร่วมแข่งด้วยไม่ได้เท่านั้น .. นะพ่อเลี้ยง

8. WF_Uthai

113
    0
    0
    น้อง ๆ ในสต็อค

นี่แสดงว่าพ่อเลี้ยงจะส่งสต็อคมาให้กำลังใจเถ้าแก่ และ ทีมล่ะสิ

ถึงได้แจกแจงซะชัดเจน

:D:D

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :)วันนี้โทรไปสั่งชุดโป่งรุ่นใหม่ หน้าเหยี่ยว ให้คุณเต้ยแล้ว
    เที่ยวนี้รถสวยคนเดียวแน่ๆ :)

ป.ล. เทพอุทัย ยังไงก็รบกวนแจ้งเฮียตี๋ด้วยตัวเองด้วยนะครับ เรื่องไปแข่ง
    weekend นี้ เฮียตี๋ แกจะได้สั่งถ้วยพร้อมสลักชื่อเทพอุทัย บนถ้วยแต่เนิ่นๆ :D

10. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ผมไม่เคยขึ้นไปนั้งบนรถ คุณอุทัยเลยนะครับ มือยังไม่เคยโดนเลยครับ....ฮิ

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยากกินสุกี้ญี่ปุ่น shabu shabu

ป.ล. อุทัยรับปากเฮียตี๋ว่าจะไปแข่ง แต่ไหงช่วงนี้ตามตัวเทพยากมากๆ
    บอกให้นัดกับทีมเรื่องโรงแรม และ อื่นๆ เทพยังคงเงียบอยู่
    เป็นไปได้ว่าอาจมีเบี้ยว

12. WF_Uthai

113
    0
    0
    ทำมาหากิน

ขอบคุณท่านเจ้าครับสำหรับความห่วงใจจะพาไปกินสุกี้

ป.ล. ทำมาหากินครับช่วง office hours

ท่านเจ้าคงได้ซินแสใหม่ให้ที่บ้านแล้วได้ข่าวว่าไปทำเวลาใหม่ที่สนามเมื่อวาน

ท่านเจ้าคงไม่เบี้ยวช่วงเสาร์ อาทิตย์นี้แล้วสิ (ยกเว้นไสยาศาสตร์)

13. WF_Uthai

113
    0
    0
    สลับกันสวย

ดีครับในทีมจะได้สลับกันสวย ท่านเจ้าก็ชอบ มั่ก ๆ

ป.ล. เท่ห์กว่า F1 อีกนะเนี่ยะ

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    กัดกันเข้าไป

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    กัดกันยังดีกว่าอัดกันนะพ่อเลี้ยง :D

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D

จากการวิเคราะห์สถานการณ์และแหล่งข่าวผู้นัวเนียอยู่ในเหตุ พบว่าวันนี้, 2สิงหา51, คงได้มีอาการเบี้ยว และไสยศาสตร์เข้ามาปะปนกันอย่างแน่นอน ณ สนามพีระคาร์ท

แหล่งข่าวยังรายงานอีกว่า บุคคลผู้มีเงินเย็นเจี๊ยบๆอยู่ในswiss bankนั้นพูด .. .แกมบังคับให้ รุ่นน้องที่พำนักพักใจอยู่ทางตอนเหนือของประเทศ ให้ออกจดหมายความว่า "เรียนเฮียตี๋ เนื่องจากกระผมนาย... ไม่สามารถใช้ชีวิตพักร้อนตากอากาศเพียงลำพังคนเดียวท่ามกลางน้องๆจิ้มลิ้มหลากหลายหน้าหลายตาที่จังหวัดเชียงใหม่ จึงเรียนเชิญ ท่านพี่ซอยอารีย์ซอย1มาเป็นเพื่อนร่วมสังสรรค์และแย่งเหล่าบรรดาน้องๆ เพี่อที่ผมจักได้ไม่เหงา เพราะโดนรุ่นพี่แย่งน้องๆไป(Blah Blahคาบไปแดก)"

สมเหตุสมผลดีไหมครับเพี่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ส่วนโป่งใหม่ของรุ่นพี่ซอยอารีย์ซอย ฉะ-กัน นั้น ถ้ายังขาดคนวิเคราะห์ความแข็งแรงของโป่งเหยี่ยว มีคนยินดีทดสอบความแกร่งให้นะครับ รับรองทดสอบแบบเอาจริงเอาจังเลยทีเดียว

ปล. ไสยศาสตร์ ต้องใส่ใจ เพราะเป็นสิ่งที่มองไม่เห็น...

ปล2. ขาดไอรักอันอบอุ่นของอ้อมกอดแห่งขุนเขาเขียวขจี วันนี้ต้องไปเติมไอรักกันหน่อยหล่ะ

ปล3. คิดถึงน้องนก กับ น้องปอ

ปล4. อาการอย่างผมนี่ ท่านเฒ่าแก่เค้าเรียกว่า ยังไม่ได้ครึ่งของพี่หรอกน้อง สมัยพี่หนุ่มๆ ไม่มาพร่ำเพ้อบนInternet ยังงี้หรอก พี่ do do do ดูเธอทำ Doggie style...:p

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สนามนี้ Super Kart Round 4
    มีพ่อเลี้ยง กับ พี่ ที่ไม่สามารถไปแข่งได้
    นั่งเบืออยู่บ้านทั้งวันเลยวันนี้ อยากไปแข่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับผลการแข่ง Super Kart สนามที่ 4

- อาจารย์ยะ 77 รับที่ 5 ในรุ่น Rok
    - เกี๊ยก รับที่ 3 ในรุ่น Formula A (คิดค่ายืมรถด้วยนะคร๊าบ :D)
    - เต้ย JPS รับที่ 5 ในรุ่น Formula B
    - พี่ธนา รับที่ 4 ในรุ่น Formula B
    - เทพอุทัยที่เกือบรับที่ 5 แต่ครัชพังซะก่อน (บอกแล้วว่าให้เปลี่ยน อย่าซ่อม)

ป.ล. อยู่บ้านลุ้นทั้งวัน อยากไปแข่งมากกกกกกกกกกกกกกกก :mad::cry::mad::cry::sad:

19. KEAK 7766

458
    1
    0
    ก็ต้องขอขอบคุณพี่กิตติด้วยนะคับที่ให้ผมยืมรถแข่งราคาแพง
    เลยทำให้ผมมีที่ยืนบนโพเดียม และ ก็ขอบคุณเฮียตี๋ด้วยคับที่จัดงานดีๆให้พวกเราแข่งคับ

20. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    ขอบคุณ พี่ตี้พี่ใหญ่ ที่ให้ลอง KF2 ขอบคุณเพื่อน น้องทุกคน ทีมช่าง KC KART

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  21. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

ขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงานกัน ขอบคุณ คุณ กิตติ หัวหน้าทีม สตุกกราด
    ขอบคุณ ทีมช่าง ซ่อมรถ วอลโว่ ที่มาช่วย เซอร์วิล
    ขอบคุณ อาเล็ก ผู้จัดการทีม
    ขอบคุณ คุณ ธนา ที่มา ร่วมแข่งขัน

งานนี้ใครได้รับรางวัล จะเลี้ยง ฉลองที่ไหน จะได้ล้างท้องไว้
    วันศุกร์ ขับรถ 4 จังหวะ msl
    วันเสาร์ ขับ 2 จังหวะ ซีคอน
    สนาม 4 มีนักแข่ง เข้าร่วมแข่งขัน 74 คัน
    สนาม 5 วันที่ 7 กันยายน 2551 สนามพีระ ที่เดิม งานนี้เจอนักแข่ง ญีปุ่น มาร่วมแข่งขัน 5-6 คน
    เตรียมตัวเตรียมเงิน สู้ๆๆๆๆ

22. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เฮียเกี๊ยกขับมันส์มาก ได้ดูในทีวีพอดี เจอแต่มหาเครื่องทั้งนั้นถ้าแข่งเครื่อง max ด้วยกันได้สะบายเลย

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :)
    ด้วยความยินดี แต่ไม่ได้ให้ยืมนะ ให้เช่าเป็นอ่าง (ว่าแต่ว่าแข่งไป 3 อีท ก็ฮีทละอ่าง) :D:D:D แต่ที่ได้โพเดี่ยม ไม่ใช่เพราะรถหรอกนะ เพราะฝีมือเกี๊ยกเองล้วนๆ

ขอบคุณเฮียตี๋ และ ผู้เกี่ยวข้องทุกคนครับ
    ส่วนเรื่องเลี้ยงคงต้องยกให้อุทัยเป็นเจ้ามือครับ เพราะท่านเทพแกวิ่ง best time
    วันศุกร์นี้สนาม msl ยังไม่เปิดให้บริการครับ ปิดซ่อมพื้นผิว เปิดวันเสาร์ครับ
    วันเสาร์นี้สนามซีคอนว่างเหรอครับ ผมยังไม่ได้ถามน้องๆ เลยครับ ผมคิดว่า
    ให้เดชพักสักวัน แล้วพอเฮียตี๋เอารถกล้บมาค่อยเริ่มตรวจความเรียบร้อย เปลี่ยนถ่าย
    ของเหลว ตั้งศูนย์ ตรวจระบบไฟ แล้วเดี๋ยวผมถามน้องๆดูอีกทีว่ามีใครอยากขับไหม
    เพราะแต่ละคนคงใช้เงินไปเยอะ อาจจะยังถังแตกอยู่ก็ได้ครับ

พี่ก็นั่งดูอยู่เหมือนกัน ไม่มี visa ไปแข่ง นั่งลุ้น
    หน้าจอว่ารถเบอร์ 456 ถูกแปะทับด้วยเบอร์ 300 วางเครื่อง max เก่าๆ จะไล่รถที่
    วาง kf แล้ว มีเบรคหน้าทันหรือเปล่า :)

24. KEAK 7766

458
    1
    0
    อยากได้เฟรมรถใหม่แล้วเอาที่มีเบรคหน้าด้วย สงสัยต้องขายcivicซื้อเฟรมแล้ว

25. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    สนาม พีระ SUPER KART THAILAND 4
    ยินดีกับทุกท่าน
    น้องเกียก สนามนี้วิ่งเร็วโคตร

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ข่าวล่า: เกี๊ยกล่าสุด เกิดอาการคลุ้มคลั่ง นอนคิดเรื่องรถคารท์อยู่หลายคืน ท่าทางจะไม่รอด.

สงสัยว่าถ้า เกี๊ยกได้เฟรมใหม่เมื่อไหร่ ได้มาฟรีๆอีกครึ่งวิ
    แล้ว ถ้าได้ sonic หรือ kf มาแปะไว้ด้านข้างแทนเจ้า max ตัวเก่ง
    สงสัยได้อีกครึ่งวิ เบ็ดเสร็จเร็วกว่าเราหนึ่งวิ เที่ยวนี้คงต้องเอารถเก๋งลงไปวิ่งไล่แน่ๆ

อีกเรื่องครับ: พวกเราจะไปซ้อมหลังซีคอนกันเมื่อไหร่ดีครับ? จะได้นัดเฮียตี๋
    แล้ว เฮียตี๋ก็จะจัด Tony Kart ตัวใหม่เอี่ยมมาให้เกี๊ยกลองด้วยครับ

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

ซื้อตัดหน้ากันนี่หน่า:p:mad:

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ช่วงนี้ทุกคนในทีมของขึ้นกันหมด ดีนะคืนวันศุกร์ก่อนที่ทีมไปแข่งที่พีระ
    พี่ไปขึ้นของไว้เรียบร้อย ไม่งั้นของคงขึ้นเหมือนหลายๆ คน...(รายละเอียดด้านล่าง)

พ่อเลี้ยงอยู่เมืองแพร่ก็รู้สึกว่าของขึ้น หลังจากเฒ่าแก่ตาข่าย ไปเบิกดวงที่น้ำทอง
    เทพอุทัย ก็ไปปั่นขึ้นเขา ณ.ดอย ที่เฒ่าแก่ตาข่ายนิยม แถมยังไปสวิงต่อ กับ นาตาลี (แฟนเจ้าบอลอีก)
    เกี๊ยก-เต้ยใหญ่-ยะ ก็ของขึ้นอีกหลังเจอเบรคหน้าทิ่มลึก ทิ่มลึก..
    ส่วนอีกท่านคนทำหมวก ขื่นทำให้เพื่อนช้าหล่ะก็ รถใหม่ได้ขึ้น apex แน่ๆ คริคริ..

29. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    คนดวงจู่ ช่วงนี้ ทำไรผมไม่ได้แม้จะขับสี่จังหวะอย่างช้าแล้ว ไม่วายยังมีหินลอยมาหาที่หน้าได้ เวรกรรม
    ฮิ ฮิ

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เหอะๆๆ ไม่รู้ว่าใครดวงคู่กันแน่ เพราะเจอเฮียตี๋ที่สนาม เห็นเฮียตี๋
    บ่นๆ ว่า "เพลากูคด เพิ่งเปลี่ยนใหม่ สงสัยตามดทำแน่ๆ ยังไม่ได้รวมในบิลเลย"
    คิดเอาก็แล้วกันนะว่าใครดวงจุ๊ดจู๋มากกว่ากัน :D:cool:

แต่ที่แน่ๆ มีคนดวงจู่ต้องมีเรื่องให้เสียเงินถึงสองคน ผมแนบหลักฐานเป็นรูป
    ก็แล้วกันนะ สวยสุดๆ ของเต้ยใหญ่ติดเบอร์แล้ว แต่ของผมเพิ่งได้เห็นของ
    วันนี้เอง เทพมันเอาไปดองไว้ให้ร้านทำสติ๊กเกอร์ก๊อป แต่เสียดายทำไม่ได้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้