STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เป็นไงครับ Grill & Gravy อร่อยดีไหมบอย?

2. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    อร่อยมากเลยพี่ วันหลังไปใหม่ดีก่า !!!

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รอพี่หยอดกระปุกสักแป๊ปนะน้อง ค่อยไปทานกันใหม่

วันศุกร์นี้มีงานลอยกระทงที่โรงเรียนลูก สงสัยไม่ได้ไปขับ
    อาจจะเลือนมาขับวันพุธ หรือไม่ก็ วันพฤหัส คนอื่นๆ ว่าไงครับ?

ส่วนวันเสาร์นี้ก็ว่าง ไม่ต้องพาลูกไปเรียนภาษาจีน กับ ว่ายน้ำ
    ไปพีระขับ 2 จังหว่ะ กันดีกว่า ไม่ได้ขับนานเดี๋ยวมือตก
    รถพัง ตอบๆ กันด้วยนะครับ ทั้ง 4 และ 2 จังหว่ะครับ

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :mad:

ถึงจาเปนรุ่นพี่ก็เหอะ แต่มาโกหกกานตะหลอดเลยว่าม่ายมีตาง ม่ายมีตาง

แล้วรูปหลากฐานนี่หล่าว่ายางงายยยยยย โห จ้าววววพ่อหุ้นนนน

หล่าวป๋าย นะ หล่าวป๋ายยยย

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ได้ลงหนังสือนี้เลยหรอพี่ อย่างนี้ต้องมีไม่ต่ำกว่าหมื่นล้านนะคับ
    แบ่งมาให้น้องๆบางนะคับ สงสัยดวงตกทั้งทีมหุ้นร่วงเป็นว่าเล่น

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เฮ้ย....คลิปหลุดๆ
    แหม่ๆ มันก็พวกลอยทะเล กันทั้งทีมนั่นเหละ
    แต่หล่ะคนปากบอกไม่มีๆ ไม่ว่าจะเรื่องอะไร ไม่มี
    น้องในทีมคนหนึ่งก็ชอบบอกว่าไม่มีแฟน ผมไม่มีแฟน
    ผมคนดี ผมคนดี ผมเป็นักบุญแห่งรัตติกาล เออ..เอา
    เอาหลักฐานนี่ไปดูซ่ะ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  7. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ห่ะ ห่ะ ฮ่ะ ฮ่ะ
    มีแต่หัวล้านน้อง
    หมื่นล้านไม่มี

ป.ล. หุ้นตกเพราะเทพอุทัย อัศวโภคิน ..:D

8. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ลงหนังสือกันหมดแล้วเหลือเกี๊ยกกับพี่เต้ยพี่เทพจัดมาเลย

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไหน ไหน ก็ ไหนๆ แล้ว
    เอามาลงมันให้หมดเลยก็แล้วกัน

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต่อให้หมด
    รูปภาพอภินันทนาการจากเทพ

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ประธานทีมผู้เอื้อเฟื้อ ช่างทำรถทุกสนามฟรี!!
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบ

12. KEAK 7766

458
    1
    0
    สุดยอดเลยคับ เทพอุทัย คิดได้ไงเนี๊ย

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สรุปพรุ่งนี้ วันพฤหัส 30/11/51 ไปขับ 4 จังหว่ะกันนะครับแล้ว วันเสาร์ไปขับ 2 จังหว่ะกันที่พีระ ตอนนี้มีพี่ และ เฮียตี๋
    ไปแน่นอนแล้ว อยากให้ไปกันครบๆ จะได้ไปถ่ายรูปใหม่ ....
    เดี๋ยว Confirm พรุ่งนี้ที่สนาม ...:)

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek::eek::eek: :eek::eek::eek:
    :cry:

:cry:

ขอบคุณคร้าบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    จัดให้น้อง

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek::eek::eek:

ชิกหายร๊ะ สมาชิกทีม STUTTGART ซวยร๊ะๆๆๆๆ

วันนี้ 31 Oct 08 Keak โทรมาถามเรื่องทะเลใต้ ซวยร๊ะ แล้วว่าจะเปิดmemด้วย ซวยๆๆๆๆ ยังงี้ผมจะเหลืออารายยยยยยยยยยย หมดกานนนนนนนนน หายหมดหายหมด

17. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D อย่าลืมแวะไป อ่าน เทคนิค ของท่าน อาจารย์ ยะ ด้วยนะครับ....

http://www.motorsportsland.net/tec.html

ปล....สำหรับรายต่อไป...คงจะไม่พ้น...อ.จ กิตติ อ.จ เกี๊ยก และ เทพอุทัย
    .........:D:D:D:D

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันศุกร์ที่ผ่านมาไม่ว่าง
    เลยมาขับกันวันเสาร์ทั้งทีม
    ตั้งแต่บ่ายสาม ถึง สามทุ่ม
    มันส์มากๆครับ เหมื่อนมาเล่น
    สงกรานต์โคลน ยังไงยังงั้น
    แล้ว จานยะก็กลับมาวิ่งเร็วเหมือนเดิม

19. KEAK 7766

458
    1
    0
    นั้นนะซิอ.จ ยะเร็วจริงๆแต่ว่า เวลาแข่งกันแซงผมให้ได้นะคับอ.จ ยะ 555555555555

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อ้าว อาจานยะ บังเกี๊ยกท้าแล้ว
    ศุกร์หน้ามีคู่ใหม่จับแล้ว 555

21. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากลงหนังสือแบบนักแข่งทีม Stuttgart บ้างจัง :)

ว่าแต่ปีหน้าขอเข้าร่วมทีมนี้ด้วยคนนะคร้าบบบ แต่ผมไปแนวรถยนต์นะครับ กะว่าจะลง Super Car
    กับ Honda Racing Fest' รุ่น PRO คร้าบบบบ

ปล. อยากได้สติ้กเกอร์ Stuttgart ติดข้างรถแข่งคู่กับ PTT จังคับ:) รับพิจารณาเรื่องสปอนเซอร์มั้ยคร้าบบบบ พี่ :D

. (พูดเล่น แต่เอาจิงคร้าบบบพี่):D

22. ya77

408
    1
    0
    น่าจะมันครับบังเกี๊ยกกับผมแต่น่ากลัวตรงไอลูกไม่ยอมนี่อะดิ :Dรถพัง:(

23. KEAK 7766

458
    1
    0
    และแล้วก็ได้เปิดmemberจนได้คับพี่เต้ย วันหลังไปใช้memผมได้นะคับ

24. Toey_PRC

699
    1
    0
    ;););)

กินเหล้าของ"น้อง"(เต้ย)หน่ะ ไม่ว่าหลอก แต่กินเด็กของ"น้อง"เต้ยนี่สิมีเคือง

เสียวๆๆๆๆๆๆ กลัวเกี๊ยกจั บไปกินหมด

เข้าใจความรู้สึกเฒ่าแก่ ร๊ะว่าทำไมต้องคบเด็ก ก็เพราะ เด็กมันสดกว่านี่เอง กลัวแก่ ยังไงเด็ก ก็คือเด็ก

ขนาดผมกับkeak ไล่เลี่ยกันนะเนี่ยะ ผมหน่ะ รุ่นน้องkeak 2 ปีเกิด25 ยังกลัวพี่keakแย่งเล้ยยยยยยยยย

เสียว

แล้วเปิดmemทามม้ายยยย ไปเที่ยวที่อื่นดิ เอ้อ

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38

555 ของพี่เอาเล่นๆ แต่พูดจริงคร๊าบบบบ :D:D:D
    ป.ล. มี PTT คนเดียวก็เหลือๆ แล้วน้อง

อาจารย์ยะรับท้าแล้ว วันศุกร์นี้มันส์แน่ๆ เดี๋ยวบอกเฮียตี๋เตรียมอะไหล่
    มาขายที่สนามเลยดีกว่า งานนี้มีคุ้ม :D

ขอไปด้วยคนดิ พาไปเปิดหูเปิดตาหน่อย พี่ไม่เคย

ชอบจังกินเด็กอะไรนี่หน่ะ มีที่ไหนบ้างที่อร่อยๆ บอกพิกัดมาหน่อยดิ

26. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    น่าหนุกๆ แต่เรื่องกินเหล้า เรื่องเด็กที่พวกพี่ๆคุยกันอ่ะ น่าหนุกก่า อิอิอิ

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    :mad:แฟนน่ารักอยู่แล้ว อย่าซ่า เดี๋ยวเจ็บแล้วมาร้องห่มร้องไห้อีก

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38

อยากมีแฟนกะเค้าบ้างจัง ผู้ใหญ่เศร้าหว่ะ... :cry:

29. KEAK 7766

458
    1
    0
    วันหลังไปกันทั้งทีมเลยแฟนๆทั้งหลายจะได้ไม่ว่า

30. ya77

408
    1
    0
    ใครมีแฟนไม่รู้แต่พี่ไม่มี555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้