STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

นั่นนะดิ ก็เกี๊ยกมีแฟนคนเดียว คนอื่นๆยังไม่มี
    ป.ล. เดี๋ยวนี้กลายเป็นยะ ตอบตี2 ส่วนเกี๊ยกตอบเย็นๆ

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เป็นงั้นไป

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เออ ลืมไป
    พ่อเลี้ยงมีหลายคน 555+

4. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    มาตอนตี2อีกแล้ว5555

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยะนี่ฟิตจริงๆ สงสัยปั่นกันทั้งคืน ...

6. ya77

408
    1
    0
    เอาทุกทางจะได้มีเงินไปเล่นคาร์ท55555

7. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek:
    เอ้ย พ่อเลี้ยงไปเกี่ยวไรด้วย พ่อเลี้ยงโสด... สนิท

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เอ็งโสดก็ได้ แต่พี่สดสนิท

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ขอสดด้วยคนค้าบบบพี่

10. ya77

408
    1
    0
    โ หายครับ:D

11. Toey_PRC

699
    1
    0

:eek::eek: :eek::eek: :p

ไอ้พวกที่ว่าตัวเองสดๆนี่น๊า โกหกทั้งนั้น เบื่อฟังร๊ะ

คนจริงใจอย่างผมสิ ถึงโดนพวกสดๆแย่งไปโหม้ดดดดดดดด

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เพิ่งรู้ว่าพ่อเลี้ยง กับ ยะ เป็นคนเคระ
    เดี๋ยวดูว่าจะเป็นคนเคระกันทั้งเจ็ดคนเลยหรือเปล่า 555+

13. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D

เคยดูป่าวเพ่ คนแคระ กับสโนไวท์ ผมมีอยู่แผ่นนึง คนแคระสอนสโนไวท์ทำการบ้าน อย่างฮา แต่สุดท้าย ก็เจอเจ้าชายมาสอนอีกที ขอ บวอก ขอบวอก อย่างฮา :p

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    หนังเรื่องนี้มันประมาณ 23-25 ปีแล้วหน่ะ...
    เคยดูเหมือนกาน

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    - - - ...

วันนี้ลมหนาว ...............................ผ่านพัดมาแล้ว......................................เป็นวันแรกของปี.... . ... และ............................หัวใจที่ยังปิด....และยังคงเหงา............ คงยังไม่เปิดรับ. . .. ...เข้ามา..

อากาศหนาว.....มัก... ... ...... . .จะทำ ให้แม้แต่หัวใจที่ดูเข้มแข็ง แข็งแกร่ง...............ก็เป็นแต่แค่ภายนอก........เหมือนเปลือกที่ห่อหุ้มความปวดร้าวไว้ภายใน

น้ำ........ฟ้า..........ยุ

เงียบ.............ดูเหงาๆ ยามบ่ายวันอาทิตย์............ .. .ประสบการณ์สอนให้เราเข้มแข็งขึ้น ...ใช่....จริง....ผมยอมรับ........บางครั้ง เราจะมีน้ำตาบ้างไม่ได้เหรอ..........เมื่อมีอะไรกลับมา. . . . . . . . กลับมา......กระตุ้นความรู้สึก. . . . . . ....หรือ.. . ...อารมณ์แห่งความรัก. . ... .... ...ใครสักคน

บ่ายๆวันหยุด จะมีอะไรดีไปกว่าหาภาพยนต์ดีๆมาดูสักเรื่อง

แต่ ห้ามตัวเองแล้วว่า .. .. ..อย่าไปดูหนังเศร้านะ

แล้วเป็นไง น้ำ...ฟ้า...ยุ "รักสามเศร้า" สุดท้ายผมก็เลือกหนังเรื่องนี้มาดูจนได้

..........แล้วเป็นไงหล่ะ มานั่งพิมพ์นั่งพล่ามด้านที่อ่อนแอ รบกวนประสาทชาวบ้านในเวปแห่งความเข้มแข็ง แสดงความอ่อนแอออกมาให้คนทุเรศ อีกตามเคย

เดี๋ยวนี้ อารมณ์ไม่ค่อยมีไว้เขียน พร่ำ พรรนณา ..........มันเหมือน มัน..........เหือดแห้ง

แต่ก็ยังมีเหลืออยู่ในซอกหลืบ ภายใน.... .... ..ทำไงได้ ก็ผมเป็นคนนี่หว่า

16. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    พี่เต้ยนี่ เป็นนักเขียนได้เลยนะเนี่ย ท่าทางจะรุ่ง(ริ่ง).............5555 คารมคมคายจริงๆ ผู้หญิงควรระวัง เอื้อก.......

17. ya77

408
    1
    0
    มันเขียนอย่างนี้มา2ป้แล้วบอย.......

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ตั้งแต่พ่อเลี้ยงโดนแฟนทิ้ง 555+
    ลมหนาวมา มันเป็นอย่างนี้ทุกที....

19. Toey_PRC

699
    1
    0

:mad:
    ไอ้พวก กลุ่มคนไร้หัวใจ

พี่บอย ระวังไว้เหอะ 5555 แล้วอย่ามาร้องห่มร้องไห้เวลา เหงาหล่ะ555

ส่วนเฒ่าแก่ ก็ อ่ะนะ รู้ๆกันอยู่ ลมหนาว มันหนาวสะท้านจีงๆ

20. KEAK 7766

458
    1
    0
    ลมหนาวนี้ ผมว่า ทีมเราน่าจะไปรับลมหนาวทางเหนือกันบ้างนะคับ
    อยากไปเหนือจังเลย

21. Toey_PRC

699
    1
    0

:)

มาเมื่อไหร่บอก ยินดีต้อนรับ

ใครจะมาขายตาข่าย ก็น่าจะมาทริปนี้รวดเดียวไปเลย

ปล. ลำปางหนาวมาก

22. ya77

408
    1
    0
    ไปขับคาร์ทที่เยงใหม่กัน...ให้พี่เต้ยขนรถขึ้นไปด้วย..น่าไปน่าไป

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สวนดอยโอบเลย พักฟรี.......

24. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    ไปเลยครับ สนับสนุนอยากไปจังเยย

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เอาคลิปมันส์ๆ มาให้ดู เพื่อเสี้ยนอยากคล่อมอิมกันบ้าง หุหุ

http://www.youtube.com/watch?v=rs-jAImScms

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2008
  26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เด๋วนี้คนเยอะดีจัง เยอะจนงงว่าใครเป็นใคร 5555

27. KEAK 7766

458
    1
    0
    ใช่คับ เยอะมาก แต่ต่อไปไม่ต้องไหว้ผมกันนะคับเพราะว่าผมก็ยังเป็นน้องเล็กของทีมอยู่ดี55555555555

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เสาร์หน้าตกลงไป สองจังหว่ะ กันชัวร์น่ะ
    เฟิมหน่อยน่ะ จะได้เตรียมการล่วงหน้า...

29. Toey_PRC

699
    1
    0
    ผิด ผมเด็กสุด

ไม่เชื่อ วัดขนาดได้

30. KEAK 7766

458
    1
    0
    ผมลืมไปพี่ คงไปไม่ได้แล้วคับ
    วันเสาร์หน้ามีงานVTEC PARTY ที่คลอง5คับ
    พอดีต้องแข่งงานนี้คับ ต้องขอโทดพี่ๆด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้