^oo ,Meeting No.40, โซนกาญจนาภิเษก oo^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DaySpeed, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ต้องขอโทษพี่ๆและเพื่อนๆด้วยครับที่ไม่ได้เข้าไปครับ พอดีไปนครสวรรค์แต่เช้า
    เลยครับ กลับมาถึงกรุงเทพก็ปาเข้าไปเที่ยงคืนแล้วครับ คราวหน้าจะไม่พลาด
    แน่ครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เอ๊ะ...เสาร์ 4 เมยนี้

เจอที่ไหนกันครับ

3. xxart

3,202
    193
    0
    HTML:
    [COLOR="Yellow"]ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับงานที่เราจะนำรถไปจอดที่ไบเทคตรงกับวันที่ 4 ซึ่งตรงกับวันที่เราจะต้องมิตติ้ง

ประจำเดือนพอดีจึงขอใช้งานนี้เป็นการมิตติ้งประจำเดือนไปเลยนะครับ เราจะได้มีเวลาพบปะพูดคุยกานนาน

ขึ้นสำหรับเดือนนี้

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วถึงกัน [/COLOR]

โทษทีครับ

เพิ่งจะอ่านเจอ

:p

4. xxart

3,202
    193
    0
    HTML:
    ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับงานที่เราจะนำรถไปจอดที่ไบเทคตรงกับวันที่ 4 ซึ่งตรงกับวันที่เราจะต้องมิตติ้ง

ประจำเดือนพอดีจึงขอใช้งานนี้เป็นการมิตติ้งประจำเดือนไปเลยนะครับ เราจะได้มีเวลาพบปะพูดคุยกานนาน

ขึ้นสำหรับเดือนนี้

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วถึงกัน 

โทษทีครับ

เพิ่งจะอ่านเจอ

:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้