รูปนี้ถ่ายที่พุทธมณฑลค่ะ - - มาเม้นกันหน่อยนะค่ะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย skylinenum, 22 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อ่านะ - - รับที่แอดมาแล้วนะค่ะน้าโอ๊ด
    **ซะงั้นนะอั้ม

2. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    โหด จิงๆพี่ชาย

3. skylinenum

528
    5
    0
    อ่านะ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เผอไม่ได้จิงๆ 2 คนนี้...

5. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555 ออนไม่ได้ว่ะเฮ้อ งี้ ก็อดเด๋

6. skylinenum

528
    5
    0
    เซ็งจัง - - เบื่อสุด ๆ

7. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    พวกนี้นี่ไวกันจิง เจอหญิงขับรถสวยๆหน่อยไม่ได้ โดยเฉพาะอั้มนะ เหอๆ เออ แล้วน้องบีเมื่อไหร่จะมาถนนอักษะอีกล่ะคับ จะพาไปกินอาหารอร่อยๆแถวพุทธมณฑล ถ้าแฟนน้องบีไม่ว่านะ อิ อิ :D

8. skylinenum

528
    5
    0
    ได้ค่ะ K.dew911 ไว้ถ้าไปแล้วเจอกันนะค่ะ

9. aum

263
    1
    0
    พอกานและคับผมว่าเข้ามาตอบซะยืดยาว

10. skylinenum

528
    5
    0
    เป็นงั้นไปนะอั้ม
    - - อิอิ วันนี้เค้าจะไปเที่ยวกาญ

11. skylinenum

528
    5
    0
    มาช่วย up กันหน่อยค่ะ

12. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไปกันใหญ่แล้วคลับนี้ ทางที่ดีไปกับผมดีกว่าบายใจได้ ผมโสดครับและเปงเด็กใหม่เหมือนกัน อิอิอิ

13. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เวนกำ..........เป็นเหมือนกันทั้งคลับ......เลยนี่หว่า.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ดีนะ..พี่เจ...แต่งงานแล้ว.....อิอิ

ว่าแต่....มีเพื่อนๆน่ารักๆ จะแนะนำให้พี่เจ....รู้จักสักคน สองคนมั้ยเอ่ย.....?? .......อิอิ

ปล. รับปรึกษาปัญหาค่าเทอม......ตั้งแต่ระดับ ม.ปลาย ขึ้นไป.....คร้าบบบบบบบ........แหะๆ

( รถสวยจังคับ เนียนดีจิงๆ )

14. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้องบีนี่ฮอตฮิตจิงๆ

15. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คลับหน้าแหลมนี่ร้ายกาจจริงๆครับ เพื่อนเผลอปุ๊บ แทงกันอย่างไว^^

ว่าแต่รถคุณบี ใส่ล้อหลังใหญ่ๆหน่อย จะโหดมากเลยครับ

หรือถ้าไม่เข้าใจยังไง pm มาถามได้นะครับ (เป็นงั้นไป-*-)

ล้อเล่นครับ คริคริ

16. taoil

283
    2
    0
    ผมว่าถ้าตอนนี้มีผู้หญิงมาอ่านกระทู้นี้ คงไม่กล้าเข้าคลับแล้วละครับ(น่า...กลัว) อิอิอิ ..........................................แต่พี่เค้าใจดีจิงๆๆนะครับ คลับนี้เน้น... ฮา

17. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ฮาไม่ฮาไม่รู้ผมกินลมเต็มท้องเย้ย...

18. skylinenum

528
    5
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนที่เข้ามาเม้นนะค่ะ ยังไงก้อขอสวัสดีปีใหม่ 2550 นะค่ะ มีความสุขกันมาก ๆ นะค่ะ ไว้ถ้าว่าง ๆ จะเอารูปมาโชว์ให้ดูกันใหม่นะค่ะ

19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ถ่ายรูปข้างในมาให้ชมบ้างซิครับ

20. aum

263
    1
    0
    555 จับได้แล้วว่าบ้านอยู่ไหน แต่วันนั้นเห็นหนุ่มที่ไหนอ่ะขับรถอยู่ อิอิ

21. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ติดตาม....เหลือเกินนะ....นู๋อั้ม.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ว่างๆ มามิตติ้งด้วยกันบ้างนะคับ......นู๋บี.....อิอิ

22. taoil

283
    2
    0
    น้าฮิมครับที่ถ่ายรูปข้างในมาให้ชม ข้างในรถใช่ไหมครับ ( ล้อเล่นน่ะครับ อิอิอิอิ)

23. หนูหริ่ง

หนูหริ่ง New Member Member

31
    0
    0
    น้าๆในหน้าแหลมนี่เท่าที่รู้มีแฟนกับแต่งงานแล้วกันทั้งนั้นนี่นา อิอิ
    มีสาวๆมาไม่บอกกันบ้างเลยอ่ะ
    เรามันคนไม่มีแฟน ขับมิตซู แต่ชอบไปมิตติ้งหน้าแหลม 555....

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ว่างๆก็มามิตติ้งนะคับ เจอกันแน่นอนถ้าผมไป อิอิ

24. skylinenum

528
    5
    0
    เห็นที่ไหนหรอจ๊ะอั้ม - - มาบอกให้เข้าใจหน่อยสิ แล้วเห็นมะไหร่จ๊ะ

25. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ระวังนะครับน้องบีนายอั้มมีตาเป็นสัปดนอึยไม่ใช่สัปรส....คร๊าบ

26. skylinenum

528
    5
    0
    ต่อไปนี้จะระวังตัวค่ะ ขอบคุนที่บอกนะค่ะ K.him1

27. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    อ่านะ น้าๆก็อย่างงี้ เดี๋ยวน้องเค้าก็หนีไปซะก่อนหรอก.......ว่าแต่น้องบีเนี่ยมีแฟนยังครับ...เหอๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้