Meeting กันหน่อยดีไหมคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย JiMmY_DioZ, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ติดตามผลงานอยู่คราบ...

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สะดวกวันไหนดีหล่ะคะ ดูหนังที่ RCA ป่ะหล่ะ แบบว่าไงอ่ะ หาที่จอดง่ายดีแบบถ่ายรูปทานข้าวได้ไรงี้ โดยส่วนตัวคิดว่าแบบถ้าที่อื่นไรงี้ถ่ายรูปยากอ่ะค่ะตามห้าง ศุกร์นี้เปนไงคะ ทานข้าวดูหนังกัน :)

3. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    กระผมได้หมดคร้าบบบบ

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ยังไงดีพี่น้องครับ..........

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แต่ถ้าวันศุกร์ไม่อยากนัดเกิน 5 โมงเปนต้นไปนะคะ รถติดมากๆ กะนัดประมาน 4 โมงไรงี้อ่ะ :)

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    งึม งึม สงสัยจาปายม่ายด้ายซะแระ

แบบว่า กลางวันงานตรึม ว่างตอนมืดอ่ะ T T

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ต้องเชงเม้งวันเสาร์อ่ะคับ วันศุกร์คงเข้าไปกรุงเทพไม่ได้ อดเยยย:cry:

8. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ได้หมดคร้าบ ดูเส็ดเราก้อออกมาดริฟกัน

9. วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ นี้ไหมครับ ฉุกละหุกไปไหมหว่า........

10. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    โทบอกด้วยนะคร้าบพี่ยอดดดด

11. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    อยากไปด้วยแต่รถยังไม่เสร็จ แต่ก็จะไปยังไงโทรบอกด้วยนะคับ (หนุ่ม) 089-4991188

12. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    อยากไปด้วย อ่ะ-*-เป็นสมาชิกใหม่ ต้องเขินๆแน่ๆเรา

13. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ไม่ต้องเขิน เก็บไว้เขินน้องเอ๋ดีก่า

นางนี้อะน่ารักสุดๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

14. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    555+ ไม่เอา จามาเขิลเอ๋ทามมายอ่าคร๊า

คนที่ยังไม่เคยเจอเอ๋ พอเจอคงไม่เขิลแน่ๆ คงตะลึงในความสูง ว่า เย้ดดดด! สูงโคดๆ ผู้ญิงเปล่าเนี่ยยย 55+

เอ๋เปิดกระทู้โหวดวันและนะคะ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=610681

ยังไงช่วยเข้าไปกดโหวดกันด้วยเน้อออ จะได้มิตติ้งกันค่ะ ทั้งสมาชิกใหม่ สมาชิกเก่ากึ้ก 55+

15. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    พี่ยอดครับฝากอีกคนครับ รบกวนโทรแจ้งด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้