ระวังรถที่ติด "ซันรูฟหลอก" อันตรายมาก!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    โชคดีที่ไม่เป็นไรคับ

1. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ไม่รู้จะติดไปทำไม ?...

ไม่มีก็คือไม่มี...

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตอนนี้ งาน เข้า แล้ว ครับ

จุด มัน ชัด เจน มาก ผม แบบ ตอน สอบ เส็ด กลับ บ้าน ไป รับ แฟน

เอา รถ ไป ล้าง แล้ว ลอง มา นั่ง ส่องๆ แบบ ว่า ถ้า นั่ง ตรง คน นั่ง นี้ จุด ชัด เจน เลย ครับ แบบ แฟน ทัก เลย ผม ละ ท๊อ ท้อ

คิด แล้ว แบบ ผม เศร้า เลยยย เฮ้อ คราว กาว ยัง ลาง ออก ได้ ที่ กระ จก กับ ที่ ปัด น้ำ ฝน ถ้า โดน สี อย่าง พี่ๆ ว่า ละ ก็ เฮ้อ

ปล. ดี ที่ ไม่ ผลิว มา โดน สี หรือ กระ จก หลัง คา ไม่ งั้น ผม ละ งาน เข้า หนัก เลย ครับ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เซ็งแทนเลยครับ :mad:

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ต้องระวังตัว มากขึ้นแล้ว

5. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6
    น่ากลัวครับ แบบนี้

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เจ้าของรถต้นเหตุน่าจะมีส่วนรับผิดชอบนะครับ

7. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    โชคดีนะครับที่ไม่เปงไรมากนะครับ

8. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    พูดยากนะ บางทีจะไปขอเคลียร์ขอคุยกับคนที่ไม่เคยรู้จักกันแต่แรก

ดันเปนเรื่องที่เค้าทำให้เราเสียหาย เผลอๆตกลงกันไม่ได้ ก็ต้องมีฝ่ายที่สูญเสียละครับ

เว้นแต่จะมีน้ำใจให้กันจริงๆ แต่ส่วนใหญ่ จบไม่ค่อยดี

9. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เกือบไป...แต่ดีแล้วครับที่ไม่มีใครเป็นอะไร ยังไงของแบบนี้ต้องระวังกันหน่อย...อยู่เฉยๆ ยังอาจมีโดนลูกหลงได้เลย...

10. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ไม่น่าติดเลย...อันตรายเกิดกับคนอื่นแบบนี้
    ตัวเราไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ

11. eL tommkrub8_

eL tommkrub8_ New Member Member

79
    2
    0
    ฮ่าๆๆ สงก่ะสัยลืมไว้แถวไหนอิอิ

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ท่าจะไม่รู้ตัวล่ะมั๊งง

13. DEMONS T

DEMONS T New Member Member

52
    1
    0
    เกืยบแล้ว

14. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าไปคนเดียวมีกวดเอาไปคืนเจ้าของแน่................

15. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ติดทั้งที ใส่ของแท้ไปเลย เปิดรับลมได้ด้วย

ถ้าคิดจะทำ ทำแบบให้มีคุณภาพจะดีดว่าครับ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาภายหลัง

16. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    เป็นห่วงแทนเลย คนเราน่าจะแต่งรถในแบบที่ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนเน็อะ นี่ถ้าตอนนั้นกระจกหน้าแตกขึ้นมาเจ้าลูฟหลอกนั่นคงไปหาคนขับเต็มๆ ไม่อยากนึกภาพเลย แต่ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

17. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    น่ากลัวนี้ถ้าเป็นถนนธรรมดาที่มอไซต์วิ่งกันเยอะคงจะมีเสียวกว่านี้

เพื่อนติดตั้งอะไรมาก็เอาใหห้มันได้มาตราฐานหน่อยนะครับจะได้ไม่เสียเงินเสียเวลาและอาจจะเกิดเหตุการณืไม่คาดคดิได้ครับ

18. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เห็นใจครับกับเจ้าของกระทู้ครับ รักจะหล่อก็ ติดให้แน่นหนาหน่อยแล้วกัน

19. เสียใจด้วยคับดีนะคับที่ไม่เป็นอะไรมาก

20. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    น่ากัว ระวังกันหน่อยเน้อออ

21. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    วีออสไม่น่าจะรู้ตัวนะคับ

22. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    อันตรายจัง ยังไงก็ติดให้แน่นๆหน่อยละกันครับ คันอื่นอาจได้รับอันตรายได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้