เหลี่ยมเหลือง ปะทะ เหลี่ยวขาว ใครจ๊าบกว่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    แท็ง ชอบแบบของผมใช้เปล่า นั้นเรามาแลกรถกันนะ ผมแถมเหลียมเหลืองให้อีกอันเลย นะนะนะ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โห ไม่รู้เลย แสดงว่าบ้านเราใส่กันมั่วใช่มั้ยเนี่ย :sad:

3. footprint

footprint New Member Member

80
    0
    0
    ข้างละสีเลยดีมั้ย กิกิ

4. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ขาวอยากได้เหมือนกันครับ
    แต่ตอนนี้ต้องทำแอร์ก่อน ร้อนขับไม่ได้แล้ว

5. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    stanley ขาวครับ

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    สำหรับรถสีทอง ควรเหลี่ยมขาว หรือว่าเหลืองดีครับ ถ้าท่านใดมีรูปมาอวดโฉมหน่อยก็ดีครับ...ขอบคุณครับ

7. Taropop

Taropop New Member Member

4
    0
    0
    คอยติดตาม

8. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    เหลือง แท้เลยครับ

9. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    กระแสเหลืองมาแรงแน่นอนคับ

10. aekkaphon

aekkaphon New Member Member

10
    0
    0
    ผมชอบสีเหลืองครับ

11. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ผมว่าจะเหลืองหรือขาว บางทีก็ต้องขึ้นอยู่กะสีรถด้วยนะคับ (แสดงความคิดเห็นนะ)

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เหลืองแท้ครับโดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เคยมี คนมาขาย เหลี่ยมขาวแท้ ตอนนั้นยังไม่สนใจ
    เสียดาย จัง "ของใหม่ เบิกห้าง" ซะด้วย

จริง ๆ ชอบ สองสีเลยครับ แต่ ของใหม่ จากห้าง
    หายากส์ จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้