NFS-MW ภาคนี้ ภาพมันเหลืองๆ แปลกๆจัง หรือว่าคอมผมมันเพี้ยน

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย -Evolution-, 8 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -Evolution-

-Evolution- New Member Member

2
    0
    0
    NFS-MW ภาคนี้ ภาพมันเหลืองๆ แปลกๆจัง หรือว่าคอมผมมันเพี้ยน ผมรู้สึกว่า ภาพมัน เพี้ยนๆ
    หยาบๆ ไม่เหมือน อันเดอร์กราว์ 2 อะ เวลาแข่ง มัน เหลืองๆ แปลกๆยังไงก็ไม่รู้ ใครมีภาพช่วยเซฟมาลงให้ดูหน่อยนะคับ จะได้รู้ว่ามันแปลกๆหรือเปล่า
    ปล.การ์ดจอผม fx-5700 ผมก็ปรับ จนสุดหมดทุกอันแล้ว ยกเว้น หน้าจอ ผมถ้าปรับจนสุดมันจะ อืดๆหน่อย

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ถ้าปิด effect บางตัวจะทำให้สีปกติครับ ที่เหลือง ปกติครับ เดี้ยวฝนตกจะออกมืดๆ

4. -Evolution-

-Evolution- New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ แต่ผมว่าภาพมันแปลก บางที่เหลืองจัดไปเลย ไม่ทราบว่าถ้าปิด แอฟเฟ็ก ตัวไหนคับภาพมันถึงปกติ

5. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    เดี๋ยวต้องลองดูบ้างอ่ะ

6. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ตาบอดสีป่าว อิอิ พูดเล่นงับ

7. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    เขาทำPTC FX เป็นแบบนี้ครับ ถ้าปรับสุดๆ

8. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    ส่วนใหญ่เวลาวิ่งไป มันจามีแสง สว่างมากเลย

บางทีเล่นเอาแสบตาเลยคับ แต่มันเหลืองอยู่แล้วนะคับ

แล้วเวลาเล่นเนี่ย ใช้จอยสติ๊กเล่นหรือเปล่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้