สมาชิกใหม่ขออนุญาตรายงานตัวครับ!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KnoT@TFR, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    แฝงตัวดูดข้อมูลจากพี่ๆ ทั้งหลายในบอร์ดได้พักใหญ่ๆ แล้ว
    ขออนุญาตรายงานตัวเป็นสมาชิกใหม่นะครับ

ผมชื่อ น็อท ครับ
    บ้านอยู่สำโรง แต่เรียนอยู่ ม.กรุงเทพ รังสิต ครับ
    ใช้รถของป๋าครับ เป็น อีซูซุTFR Spacecab SLสีขาว(มีสติ๊กเกอร์ISUZUCLUB+ไฟท้ายLED) สภาพเดิม เครื่องเดิม (ตัวถังแอบผุนิดนึง)

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ ทั้งหลายด้วยนะครับ!!!:D

2. tee.es

tee.es Guest

0
    0
    0
    iii

เหมือนกังผมแค่rt8+โหลดภายในนิดหน่อยใด้เปล่าครับ

3. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม อยู่ ม.กรุงเทพหรอคับ ไม่เคยเห็นเลยแหะ

ไว้ถ้าเจอในมอทักทายกันได้นะคับ

ปล.เลี่ยงการจี้ตูดนะคับ รถผมไม่มีกำลัง อิอิ

4. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    สวัสดีครับ

แวะมาหอการค้ากะได้นะคับ ฮ่าๆ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    หวัดดีด้วยคร๊าฟ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

หวัดดีด้วยครับ....

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

7. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ดีครับผม อยู่สำโรง เหรอ น้า เอ๋ เค้าถนัด อ่อ เรียน มก รังสิต ด้วย นะครับเนี่ย ไกล ทีเดียว คอยติดตาม มีทติ้งนะครับผม น่าจะ แถว ๆ สิ้นเดือนนี้ หรือต้นเดือนหน้าอะนะครับ หรือ โทรหา น้าเอ๋ ที่ ใช้ลอกอิน SLX อะนะ ครับผม

8. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    สวัสดีครับ ผมไม่ได้เรียนมานานแล้วครับ

แง่มๆ รู้สึกแก่จิงๆ

9. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    หวัดดีครับ

10. KnoT@TFR

13
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ!!!
    ผมรู้สึกว่าเหมือนเคยเห็นรถของพี่mseeo2 นะครับ...... Cameoล้อโต เสียงท่อดังๆ หน่อยที่ชอบจอดอยู่ตรงข้ามตึกนิเทศน์ไม่แน่ใจว่าใช่รึปล่าวอ่ะครับ

ขอบคุณพี่na046ด้วยนะครับ หากว่างผมจะไปร่วมมี้ตติ้งแน่นอนครับ...... แต่ตอนนี้ขอเคลียร์ปัญหาชีวิตตัวเองก่อนน่ะครับ

แล้วก็อยากสอบถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับMinitruckน่ะครับ ว่าผมต้องทำอย่างไรบ้างถึงจะได้มาครอบครองอ่ะครับ

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ก็ต้องมา มีตติ้งอ่ะคับ แล้วก็สมัครสมาชิกอ่ะคับ

12. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อัพๆ เด็กสำโรง เหมือนกันครับ

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

Meeting กันวันไหน เมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ พี่ ๆ ....

999

14. KnoT@TFR

13
    0
    0
    ขอบคุณพี่"- SLX -"มากครับ แล้วผมจะติดตามข่าวการมี็ตติ้งนะครับ

หากพบเจอรถผมก็บีบแตรทักกันได้นะครับ.....

ปล.ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดู.......เพิ่งซ่อมคอมเสร็จน่ะครับ

15. KnoT@TFR

13
    0
    0
    ขอบคุณพี่"- SLX -"มากครับ แล้วผมจะติดตามข่าวการมี็ตติ้งนะครับ

หากพบเจอรถผมก็บีบแตรทักกันได้นะครับ.....

ปล.ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดู.......เพิ่งซ่อมคอมเสร็จน่ะครับ

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เจอกัน ก็ทักได้เลยคับ

17. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    โบกมือทักทายกันได้ แต่อย่ากดใส่นะครับ ตามไม่ทัน

18. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    แล้วมีมิทติ้ง เมื่อไหร่อ่ะคับ ท่านประธาน

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เสาร์นี้ เจอกันที่ปั้มเลยมั้ยคับ

20. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    หวัดดีเช่นกันคับ ผมก้อใช้TFR เหมือนกันคับ

21. KnoT@TFR

13
    0
    0
    นัดเลยครับพี่..... เอาตรงไหนดีครับ!!!:)

22. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ได้คับ ท่านประธาน

กี่โมง อ่ะคับ

23. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ประธานนนนน....เอ๋....จรัดดดดไป

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม....เอากันใหญ่เลยนะ อิอิ ก็ปั้มเดิมแหละคับ เอสโซ่รามอินทรา กม.7 ครับ
    ที่มันมีโลตัสในปั้มอ่ะคับ

25. KnoT@TFR

13
    0
    0
    ตกลงนี่มิ้ตติ้งพร้อมกันทุกโซนเลยเหรอครับพี่..... งงแล้วอ่ะครับ
    แต่ผมคงต้องขออภัยพี่ๆ ด้วยนะครับที่ไม่ได้เข้าร่วมมิ้ตติ้งครั้งนี้ เพราะพรุ่งนี้ผมต้องไปเยี่ยมก๋งผมที่พังงาน่ะครับ
    อาจขึ้นมาอีกทีอาทิตย์หน้านู่นล่ะครับ (ขึ้นมารายงานตัวทหารกองเกินครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้