รถกรูเก่ามากมั้ย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ใจเย็นๆน้องชาย

2. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ล่ม ล่ม ค้าบ ล่ม ล่ม

คราวหน้าบอกแม่งเลย ถึงรถกรูจะเก่า แต่รถกรูก็มีสนิมนะโว้ย

3. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    พี่โบต๋น ไป เลย ไปปิด มัน ไม่ต้องให้ มัน ล้างรถ เลย
    อิอิอิ ซะง้าน
    พวกนี้ พูดยาก ครับ บางคน ทำดี อยากได้ทิ๊ป ก็ เลือก ทำ
    ผม ก็ ไม่เคย ให้ ทิ๊ป มัน เลย
    ทำไม่ดี ก็ เปลี่ยนที่จบ

4. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    แนะนำร้านผู้ปกครองครับ ไม่รู้ว่าไกลไปมั้ย อยู่เส้นวิภา ขาเข้า ผ่านแยกม.เกษตร ติดกับศูนย์นิสสันครับ ร้านสีสันสดใส เหลืองทั้งร้าน ที่นั่นมีคลับชื่อ za ka o เป็นหุ้นส่วนกันด้วยครับ เคไปล้างเคลือบสีมา ประทับใจดี

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ร้าน ไหน ยัง ไง

น่ะ ตั๋น

เอา แผน ที่ มา

เดี๋ยว จะ เอา

Sunny S class Super saloon the best on the world

ไป ให้แม่ง ล้าง ซักหน่อย

ถ้า ล้าง ไม่ สะ อาด จะ ให้ แม่ง ล้าง ใหม่

6. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แนะนำเลย Ideas Wash&Wax แถวพระราม 5 ของคุณเอ๋ ข้อKing รับรถเอง ส่งรถเอง....รับประกันไม่ดูถูกรถเก่าแน่นอน

ราคาปกติเลยนะ

อย่าไปคิดมากเลย....ดีก็ล้าง ไม่ชอบก็เปลี่ยนที่

น้อย ที่มันจะรักรถเรา อ่ะ

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ถ้าเอาคันขาวไป น้ำตาซึมแน่พี่
    ฟองน้ำอันเดียว ล้างแม่งตั้งกะล้อยันหลังคาพี่
    ล้างล้อก่อนด้วยนะ แสดดดดดดดดด

ปั้ม ปตท. กรุงเทพ - นนท์ ซ.56 ครับ

อยากได้แบบนี้แหละพี่ ยิ่งส่งรถเองนี่ น่าจะสบายใจได้

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

Sunny ประทานผมสุดตรีนเลยค้าบบบบบบ :D

9. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ประธานเรากลับมาแร๊นนนนน :D:D:D

10. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ล้างเองมันที่สุดแล้วอ่ะ...

11. nhonzaa

nhonzaa New Member Member

117
    21
    0
    ช่างมัน!! คับ

12. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
  13. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เติม special limited edition Good Good ไปด้วย พี่หนุ่ม ไหนๆก้อมาถึงขนาดนี้แระ:D:D:D:D:D

ปล.มองซะว่า คนไม่ค่อยมีการศึกษา มักจะนิยมชมชอบวัตถุที่ตนไม่มีปัญญาจะหาได้ และ คนประเภทนี้ เค้าก้อจะยกมือไหว้ แต่พวกที่มีวัตถุหรูหรา ซึ่งมันกลายเป็นค่านิยม ไปล่ะ ฉะนั้น อย่าไปใส่ใจ คิดซะว่า ขนาดรถเรา ว่าเก่าๆ พวกมันยังมีปัญญาได้แค่ล้าง หามีปัญญาที่จะได้ขับไม่ มันทำยังไง กับใคร มันก้อได้อย่างนั้นแหละ แทนที่มันจะทำหน้าที่ของมันให้ดีที่สุด ไม่ว่าจะเป็นอาชีพอะไร ยังไงมันก็เจริญแน่นอน เก็บมือไว้ไหว้คนรวยๆ มันคงหวังว่า คนรวยคือพระเจ้า ไหว้ไว้ ทำความเคารพไว้ ซักวันจะได้ดี ถุ้ยยยย ไอ่ ฟายยยย ปี้ด น่ะเนี้ย ปี๊ดดดดดด

14. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ที่มันเอาใจพวกขับรถแพงๆเพราะมันไม่ฉลาดเหมือนพวกเราไงจ่ายเงินง่ายๆ
    ใครนะช่างทำกับขาวผ่องได้

15. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    นกหวีดเหรอปิ๊ด ปิ๊ด

16. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    ไอ้ร้านพวกนี้ต้องบอกต่อๆกันไป

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เอาน่า ... ๆ

55 ว่าไปซ่อมรถ ที ยังเอา ผ้าเช็ดรถ กับ ยาเคลือบสีไป อู่เลย เชื่อป่ะ :D

18. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ใช้ปั๊มนี้อ๊ะป่าวพรี่ ปากซอยบ้านพรี่เลย :D :D :D

19. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0

อ๊ะๆ....ผมอยู่หนองแค สระบุรี ครับ ท่าน สิงสถิตย์อยู่แถวใหน....

เผื่อเจอกันบ้าง อิอิ...บี14 ท้ายยาว สีเขียว ชภ41xx มี สติ๊กเกอร์ คิตตี้ กะ อาเซนอล ติดกระจกหลัง.....

เจอทักได้ครับ แต่ถ้าทักยืมตังค์ ผมจะเกิดอาการ ความจำเสื่อม ครับ เอิ๊กๆๆ:D

20. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ซะงั้นอ่ะ :D ใจเย็นพี่เดี๋ยวGAมานน้อยใจรีบพังก่อนมีตังวางSR

21. kaeviza

kaeviza New Member Member

5
    0
    1
    เครื่องเสียงก็ทำเองเลยไม่รู้ว่าร้านมันมองยังไง

แต่เรื่องล้างนี้ผมก้อโดนมาบาง

แต่ตอนนี้เจอร้านดีๆๆแล้ว ไม่ว่าเก่าหรือเค้าก้อทำให้เหมือนกันครับ

ร้านอยู่แถวบางบอนตัดใหม่ครับ

22. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    เป็นกรรมการ เว๊ยย:D

23. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ปั๊มนี้พี่เข้าไปเหยี่ยวกะขี้:D

24. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    ทิ้งลายเซ็น+เบอร์โท ไว้บนประตูบ้างป่ะครับพรี่ :D :D :D

25. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    แหม รูปมึงนี่ก้อเนาะ:D

26. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    ไปถ่ายรูปทำงานแถวหน้าซอยบ้านพี่ตั๋นพอดีน่ะ :D :D :D

27. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    อ่านแล้วเกิดอารมร่วมคับ 555555 ใช้รุ่นเดียวกันกะพี่ตั๋น

28. รุ่นนี้มีเพจ แปะหลังรถเป่าครับ
    มันคงยาวมาชนอีกฝั่งเลยนะ:D:D:D

29. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ใจเย็นๆครับเสี่ยตั๋น
    เรามีขับแต่เขายังไม่มีเลย
    อย่าไปถือสาครับ

30. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พอ แล้ว ตั๋น

คิด มา เซ็กส์ เสื่อม

พับ ป้ายกันดี กว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้