ใครมีงานเข้าเชิญทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0

อารายคร้าบบบบ โนว่าอาราย เฮียเองก็ใช่เล่นนา เหอๆๆ

2. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    จิงดิคับพี่...เอาให้เนียนเลยนะครับ...:D

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว พี่ ฝน ไม่สนใจ เป็น ผู้ดูแล บอร์ด อีก คนหล่ะ ครับ อิอิ

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ อิอิ
    แนะนำตัวนะคับ
    ชื่อ โซ่ คับ
    เรียนพร้อมๆกับทำงานคับ งานผมเป็นคนขับรถคับ อิอิ รถเป็นของพี่ผมคับ อิอิ
    ได้เงินค่าขนม ค่าแต่งรถมาจากพี่ผมนี่ล่ะคับ อิอิ

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหมน้องโอม...พี่นาน ๆ เข้ามาที..ช่วงเน้งานเข้า ครับ ให้ดูแลบอร์ดกลัวทำ
    หน้าที่ไม่ดี

แต่ถ้าบอร์ด XXX ก็ว่ากันอีกที...คริคริ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งั้น ก็ เปิด เลย มะครับ เหอๆๆๆๆ
    น่าสนๆๆ บอร์ด XXXX

7. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผมตั้ม ครับ ทำงานเป็น service engineer ช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้