วันนี้ใส่สีไม่ได้อ่ะครับ เป็นที่เครื่องผมเองป่ะครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย CARINA, 15 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เวลาใส่สีแล้วมันจะเป็นแบบนี้อ่ะครับ

test

ทำไงดีครับ เป็นที่เครื่องผมเองป่ะครับ

2. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    มันคลิกที่ตัวปรับแต่งตัวหนังสือไม่ได้ใช่ป่ะพี่เอิร์ก
    ของผมก็เคยเป็นเหมือนกัน พี่เก่งบอกว่ามันเป็นที่ระบบอ่ะ
    ปล่อยไว้สักอาทิตสองอาทิตย์ก็หายไปเองคับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อ้าวหรอ หรือเพราะใช้

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เปลี่ยนจาก rgb(255, 0, 255) เป็นชื่อของสีที่ต้องการสิ หรือใช้โค้ดของสีแบบ Hex เช่น #FF00FF

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้