ถามหาร้านพี่ sak bmw หน่อยครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย อาแปะ, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    ไม่ได้เข้ามานานนนมากละ ใช้e30อยู่ เมื่อก่อนยังไม่มีเซ็นทรัลล็อก เลยมาหาข้อมูลในนี้ เจอร้านแกโฆษณาอยู่พอดี ไปติดกับแกมาแถวพระราม5 ราคาถูกพอได้เลยครับ ใช้มาสามปีละยังโออยู่ ทีนี้เห็นแกทำหลายอย่างทั้งเครื่องเสียง เซ็นทรัลล็อกกระโปรงท้าย ฝาน้ำมัน เลยกะว่าจะลองเข้าไปหาแกดูซะหน่อย อยากทำทั้งกระโปรงหลัง ทั้ง ฝาน้ำมัน วันนี้ไปถึงปรากฏร้านหายราบคาบไปหมดละ เลยมาถามในนี้หน่อยครับ ว่าแกย้ายร้านไปอยู่ไหน ไปดูในe-30 clubก็ไม่มีแกมาโพส หายเงียบไปเลย ใครรู้เบาะแส ช่วยชี้ชัดๆให้หน่อยครับ ขอบคุณมาก

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    แกไม่ได้อยู่แล้วหนะครับ ไม่ได้ติดต่อทางE30CLUB กันนานมากแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้