++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nirun01

nirun01 New Member Member

59
    8
    0
    ขอไปแอบดูแอบชมให้กำลังใจพี่ๆด้วยคนน่ะครับ.

2. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ฟิตไรคับป๋าต้อม หาวิธีเลี้ยวไง ไม่ให้ล้อหลุดอยู่เนี่ย แต่ละโค้งดูแล้ว......เครียด55

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ท่าทางจะหลอนจากกระบะส่งของล้อถ่างใช่มะน้าก้วย คิคิ:D

4. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อย่าไปซิ่งกันหมดจนลืมถ่ายรูปมาดูนะครับ
    ยังไงจะรอดูรูปสวยๆจากตากล้องมืออาชีพนะครับ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  5. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ไปอีก 1 คน

ปรึกษาพี่โอ๊ตเรียบร้อย พี่โอ้ตบอกเเคมเดี่ยวอย่างมันส์

Login= sarut

ตัดสินใจอยู่หลายวันมาก อิอิ

6. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0

สุดท้ายก็ อดใจไว้ไม่ไหว ฮ่าๆๆ

7. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ขอผมติดรถไปด้วยนะครับ พี่รุจ

8. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    เง้อออ

อย่าเรียกผมเเบบนี้ซิครับพี่

ผมอายุน้อยสุดนะ EK GROUP

เเล้วก้อในวันที่พีระด้วย

พี่อ่ะ ลงรุ่นเเคมคู่ ไม่ใช่หรอ

อิอิ

ผมไปเอาประสบการณ์

(ปล.ถ้าไม่เอารถไปก้อไปพร้อมกันก้อได้นะ) :D:D

จากเด็กซอย 54

9. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ได้นักแข่งเพิ่มอีก 1

10. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    รอวัน...รอวัน....

11. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    มีคู่แข่งเพิ่มอีก 1 คนอ่ะสิ อิอิ....วันนั้น จะเชียร์น้องโดมเต็มที่เลย

12. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

555 อย่าให้นึกเรยยยเพ่ ยังหนาววได้อีกกก

13. อดใจรอแทบไม่ไหวแล้น

ป.ล. งานนี้คุ้มค่าสำหรับคนที่สนใจจะลงสนามมาก โอกาสดี ๆ พร้อม
    ของที่ระลึก Limited Edition เร็ว ๆ นี้ครับ ติดตามกันให้ดี

14. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    แจ๋วไปเลย

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เหลือที่ อีกแค่ 9 คันเท่านั้น

16. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เอาใจช่วยผมหน่อยครับ ยังไม่มีประสบการณ์เลย

เคยแต่ขับเซอร์กิตโกคาร์ท ที่ดรีมเวิลด์ ครับ 555+

17. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    ของที่ระลึกนี่ใช่ ปีกนกหลัง skunk ป่าวครับเสี่ย :D

18. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สำหรับสมาชิกที่รวมลงการแข่งขันทุกท่าน ในงานนี้เราจะมีเสื้อที่ทำขึ้นมาเป็นพิเศษ
    เท่ากับจำนวนผู้แข่งขัน เช่น ลงกัน26คันก็ทำ26ตัว ลงแค่10คัน ก็ทำแค่10ตัวเฉพาะ
    นักแข่งเท่านั้น เป็นเสื้อ EK Group Track Day และด้านหลังเสื้อจะมีชื่อ Log in
    ของผู้ที่ร่วมทำการแข่งขันทุกท่านครับ และสำหรับผู้ที่ไปชมก็จะมีสติกเกอร์ที่ออกแบบมา
    เฉพาะงานนี้ให้เช่นกันครับ

19. ลงไปวิ่งสนุก ๆ แค่ของที่ระลึก Limited Editiion แบบนี้ก็คุ้มแล้วนะคร้าบ
    มีตติ้ง 10 ครั้ง ถ้าไม่ลงวิ่ง ก็ไม่ได้ เฉพาะนักแข่งล้วน ๆ หมดแล้ว หมดเลย

20. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอประชาสัมพันธ์ นิดนึง ครับ

วันอาทิตย์ ที่ 29 มีนาคม 52

จะมีการเรียนการสอน Singha racing School

ณ.สนาม ไทยแลนด์ เซอร์กิต นครชัยศรี

โดย ผู้ที่สนใจ สามารถ ร่วมลงวิ่ง ในรุ่น Meeting ได้

ซึ่ง ตอนนี้ มี รถ EK ที่จะไปวิ่ง 2 คัน

และมี Oat_DBS ไปร่วม สังเกตุการณ์ด้วย

ผมว่า นะ เหมาะสำหรับ คนที่ไม่มีเวลาไปซ้อม

ใน วันที่ 22 พฤษภาคม 52

ท่านที่สนใจ จะร่วมไป (วิ่ง หรือ ไปดู)

สามารถไปเจอกันที่ สนามได้ครับ

หรือ ใครที่ไม่เอารถไป ก็ สามารถ ติดรถไปได้เช่นกัน ขอให้แจ้งมา

แล้วพบกันครับ

21. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    ยังไม่ได้สมัครสมาชิก แต่อยากไปวิ่งด้วยครับ กลัวเต้มครับ จองใว้ก่อนได้ปล่าววว
    เรียน Singh Racing School มาแว้วววครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วย มี Lock-in แล้วครับ ชือ Teeraparp

22. โอ๊ย....พูดแล้วเสี้ยน

23. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    วันที่ 4 เมษา นี้มาสมัครสมาชิกได้เลยครับ ฟรีแน่นอน

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=604783

24. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    สอบ Final วันสุดท้ายพอดีเร้ย

ยังไงถ้าสอบเสร็จแล้วจะรีบบตามไปดูนะค้าบ :D

25. น่าหนุกจัง

26. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    มาลงวิ่งด้วย ก็ได้ ไม่ใช้นักเรียนเก่าเสีย ค่าสมัครหนึ่งพันบาท วิ่งขำๆ

27. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    โช๊คโคนิปริงเดิมจาวิ่งได้มั้ยเนี้ย :(

28. <==BALL==>

<==BALL==> New Member Member

14
    3
    0
    เข้าทางครับ 23 นอนหาดจอมเทียน 24ไปเชียร์ด้วยครับ

29. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    โห......ซ้อมกันใหญ่เลย อย่าหักโหมกันมากนะครับเดียววันจริงรถจะไปไม่ไหวซะก่อน.....................อิอิ

- พี่กาญอะไปว่างเครื่องใหม่เลยนะ เอจะได้ไม่เจอกันในรุ่นเดียวกัน กลัวพี่จริงๆๆๆเลย

30. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ที่โหล่มีรางวัลไหมครับ (-_-!!!).....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้