คุณรู้จัก Hilux club ได้อย่างไร ????

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    มาจากเจตนารมณ์เดียวกัน และสิ่งดีๆมันก็เกิดขึ้นมามากมาย จนกลายมาเป็นหมู่มิตรสหายชาว HLc

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เหตุการณ์แบบนี้คงไม่เกิดขึ้น ถ้าไม่มี สมาชิกทุกๆๆคน

ผมเอง ภูมิใจที่ได้เปนสื่อกลางในการสร้างมิตรภาพดีๆๆให้กับ ทุกคน

และขอขอบคุณสมาชิก ทุกๆๆท่านที่ช่วยกัน

สร้างมิตรภาพ, ความจิงใจ ,ความอบอุ่น , ความสนุกสนาน เรื่อยๆมา

ขอบคุณพี่เก่ง RCweb สำหรับเวปไซค์ที่เหมือนบ้านของเรา

ทำให้คลับเปนที่รู้จักของคน เรียกได้ว่า ทั้งประเทศ ก้อว่าได้

แร้วคลับนี้ ก้อเกิดขึ้นได้เพราะ สมาชิกทุกๆๆคน

กิจกรรมและสิ่งต่างๆๆ ที่เกิดขึ้นในคลับ จะจัดขึ้นเรื่อยๆๆ

คอยสร้างมิตรภาพ และ ความจิงใจให้ กัน ตลอดไป

HILUXclub

We 're pick up by TOYOTA

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะ จิ้นเคยคุยกะผมตอนที่ไปมิตติ้งปิคอัพคลับ ว่าจิ้นจะตั้งคลับไฮลักษ์ผมก็บอกว่าเอาดิ
    แล้วก็เงียบไปพักนึง แล้ววันนึงตายอดโทรมาบอกกะผมว่าวันนี้มีมิตติ้งที่ปั๊มเจ็ทก่อนถึงแยกมีน
    ตั้งแต่วันนั้นจนถึงทุกวันนี้ ผมได้รู้จักและได้มิตภาพดีดีจากเพื่อนๆมาตลอด...................

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผมรู้จักมาจาก minitruck ครับ!

มีพี่คนนึงเรียนลาดกระบังเค้าแนะนำให้เข้ามาพูดคุยในHilux Club แห่งนี้

บอกได้คำเดียวว่า "ผูกพัน" มากๆครับ....

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เข้ามาใน Rcweb นี้หล่ะครับ หล่ะก้อเจอ Hilux club เลยเข้ามาดู

6. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เหมือนกันคับ

7. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ผมเข้ามาไม่นานไม่รู้จักใครในี้หรอกครับ ที่รู้จักได้เพราะเข้ามาดูคลับต่างๆในนี้เหละครับ ที่เข้ามาที่แรกก็กะว่าจะมาขายของ ที่ไหนได้เอารถแม่มาทำแล้วครับ ชอบๆๆ Tiger D4D ได้แนวจากเพื่อนๆในนี้ครับเลยเอามั่ง ถามอะไรมากไปขอโทษด้วยครับ

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เล่นไปเรื่อย....จนมาเจอคำว่า hilux club คลิกเข้ามาก็ได้เจอกับพี่น้องทุกคน...อบอุ่นคับ....รัก hilux club

9. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เหมือนกันเลยคับ

10. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    ส่วนผมก็เริ่มจาก ได้รถมา คันนึงแล้วก็ชอบเรื่องรถ

เลยมาเล่น rcweb แล้วก็มาเปิดดูคลับไฮลักอ่าคับ

หลังจากนั้นก็มีไปมิดติ้ง ที่สนาม คลอง 5 อยู่ครั้งนึง

ตอนหลังก็มารู้อีกอย่างว่า พี่จิ้น เป็นรุ่นพี่ที่มหาลัยผม (เห็นรถก็จำได้และ อ่อ พี่คนนี้ ที่ขับ ไมตี้สีขาวอยู่ที่ ม นี่เอง)

ฮ่าๆๆ ทันได้เจอแกปีสุดท้ายพอดี

ตอนแกแฟ้ดอยู่ใน ม (แอบอุทาน รถคัยหว่า เสียงดังจัง)

แต่ก็ไม่น่าเชื่อว่าเออ จาเป็นพี่คลับอีก โลกมันกลมจังเลยเน๊อะ

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ซึ้งจิงจิง....มีอีกไหมคับ

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ทำไม หลายๆท่าน ต้องรู้จักพี่เบน เป็นคนแรกในบอร์ด ด้วยก็ไม่รู้

แกมีจุดเด่นตรงไหนหนอ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

เอาจุดด้อยก่อนได้หรือเปล่าครับ...มันเยาะกว่า...

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เมื่อคืนก็เจอจุดด้อยของเขาอีกแล้วใช่ไหมครับ

เต็มเเก้วเลย 555555555555

เห้อ เบน 5 บาท ซัด 10 บาท

15. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    น้องชายพามา:):):)

16. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    และจุดด้อยของพี่เบนอ่ะเค้ามีไรมั่งเหรอพี่ต้น:D:D:D

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ผมรู้จักทางgoogle หารถแต่งรุ่นเดียวกันสวยๆ ก็เลยเจอครับ ตั้งแต่วันนั้น งานเข้ามาตลอดเลยครับ
    555+เหมือนมีอะไรมะรู้มาครอบงำ ลูกกรอกอะป่าวมะรู้
    [/COLOR][/SIZE]
    ไม่เคยเห็นครับจุดด้อย เคยเห็นแต่จุด ต่ำ

18. เปิดคอมเป็นก็เข้ามาดูเรื่อยๆ จนมาเป็นครอบครัวเดียวกันได้เกือบ3ปีละ

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วอะไรไปครอบงำพี่อะครับ 555555555555555

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เมื่อคืนมีด่านตรวจแอลกออออล์อีกแล้ว...ใต้มอเตอร์เวย์สุขา2 ขาเข้า
    เกือบไป ดีนะขาออกไม่มี...

ไว้มามิ๊ตติ้งมาฟังจากปากเบนตอนเมามากๆดีกว่าครับ...
    ชีวิตเขาผ่านอะไรมาเยาะ...ส่วนมากจะเป็นเรื่องใต้สะดึอ...

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไว้มามิ๊ตติ้งมาฟังจากปากเบนตอนเมามากๆดีกว่าครับ...
    ชีวิตเขาผ่านอะไรมาเยาะ...ส่วนมากจะเป็นเรื่องใต้สะดึอ...
    [/QUOTE]

จะมองเห็นเหรอครับ ใต้สะดือพี่เบน

เพราะ........................................... :D:D:D

22. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    เจอใน Racing web นี่แหละครับ HILUX Club

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เย้ๆๆๆๆ...........HLC

24. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ผมก็ประมาณนี้

ทำงี้เลย
    ถูกต้องเลย
    ส่วนตัวรถมีปัญหาก่อน ก็เลยลองเข้ามาตั้งกระทู้ดูก็... สรุปว่าใช่ hilux clubเลยได้มาเป็นส่วนหนึ่งของคลับ:cool:

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คล้ายๆกันแต่โจโทรมาบอกผม

ตัวสั้นมั้งงงงงงงงงง

จิงอย่างว่าครับ

เอือมมมม

เยอะแยะมากมายหลายอย่าง

ขอบคุณ

จิงดิ

จะมองเห็นเหรอครับ ใต้สะดือพี่เบน

เพราะ........................................... :D:D:D[/QUOTE]

เตี้ยยยยยยยยยย(พอใจยังล่ะ):cry:

26. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    โดนอีกแล้วคับพี่เบน 5555+ ตลอดๆๆ เซงแทนเลย

27. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    บอกได้คับเดียวขอบคุณ google คับที่ชี้ทางให้ผมได้รู้จัก Hilux club ว่าง่ายๆที่ทำให้ผมเจอของดีเข้าแล้ว
    มีทั้งมิตรภาพความรู้เรื่อง Hilux และอื่นๆอีกมากมาย ขอบคุณคร๊าบ

28. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รู้จักกันมาตั้งแต่เด็กแล้วครับ

เรียนอนุบาลมาด้วยกัน แต่พอโตก้อแยกย้ายกันไป

มาเจอกันอีกทีก้อแก่และ

มั่วตลอดเลย แต่ก้อมีคนบ้าบอตามมาอ่านเน๊อะ เอือมคนอ่านจิงๆๆๆๆ

คิดถึงรถจัง

29. POR-

POR- New Member Member

49
    1
    0
    ทราบจากพี่รัน(MOOBINN) ครับ

30. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

โทรไปหาสิคับ......เอือม ว่าเราบ้าอีกเน้อ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้