อยากทราบว่าเพื่อนๆที่ใช้รถคอมมอนเรลไช้พักกลางของไรหรอคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย doctorchao, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doctorchao

doctorchao New Member Member

54
    0
    0
    อยากทราบว่าเพื่อนๆที่ใช้รถคอมมอนเรลไช้พักกลางของไรหรอคับ เป็นพักใส้ไรหรอคับแล้วขนาดเท่าไรหรอคับ หรือไครมีพักกลางเจ๋งแนะนำหน่อยคับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    รอเซียนมาตอบครับ

รถผมไม่มีพัก ยิงสดออกข้างรถ

3. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    ไม่มีพักมีแต่ปลาย

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ไม่มีพัก ไม่เหนื่อยแย่หรอคร๊าบ น้องนัท

ส่วนตัวผม ก็ไม่มีพักครับ

แต่เคยใส่พักของ เม้ง เป็นของมิสซู ไส้เยื้อง

ก็เจ๋งดีนะครับ มาทุกเกียร์ ที่ถอดออกเพราะ เสียงเงียบเกิ๊นน ไม่เร้า

เลยยิงสดแมร่งซะ แต่ตอนนี้ก็ชินหูและ ฮ่าๆๆๆๆ

ส่วนหม้อพัก เด๊วจะให้น้องนัทเอาไปศึกษาดูก่อน ว่าแรงไหม อิอิ ตามที่คุยนะจ๊ะ น้องนัท

5. doctorchao

54
    0
    0
    ไม่ใส่พักไรเลยจะวิ่งหรอคับ

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    วิ่งสิครับ

รถผมตอนแรกไม่ได้ทำไรกะรถเลย

เดินท่อ 2.5 ด้วยซ้ำ

ลงหน้าเพลา ต้นจัดมากมาย แต่ปลายก็หายหน่อยนะ

ทำใจ แล้วแต่ว่าชอบ ต้นจัด หรือ ปลายมา

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ข้างบนๆ
    แน่ใจหรอจ๊ะว่าเดิม เดิมๆทำไมควันดำ อิอิ

8. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    ผมใส้ตรง ท่อ2.5 ลงหน้าเพลาก็ok ครับเดิมๆ190 ครับ แต่เคยตัดพักกลางอก ท่อ2.5 เหมือนกันวิ่ง160 เองครับ

9. doctorchao

54
    0
    0
    พักกลางไส่ตรงนี้ลูกไหญ่ไหมคับ อยากเห็นรูปอ่ะคับ

10. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    ใบไม่ใหญ่มากครับ กลมๆ ผมไปใส่มาจากร้านเม้งนะครับ เออพี่คอมอนแรลถ้าไม่เสริมกล่องพอจะเปลี่ยเทอร์โบที่ใหญ่กว่าเดิมซักนิดได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้