คํา 3 คํา มารวมกัน......( มิตรภาพ+++HILUX club+++คําว่า" เพื่อน " ) เกิดสิ่ง 1 เพิ่มขึ้นมาคับ......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออล้อล้น

ออล้อล้น New Member Member

92
    0
    0
    มันจะซึ้งไปใหมคร๊าบบบบ คุณอาร์ท

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สุดๆ

3. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    เพิ่งไปเจอมาเมื่อวันศุกร์นี่เอง
    ที่สุขาภิบาล 3

4. เป็นคำพูดที่ดีมากเลยครับ
    ซึ้ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    แน่นอนจริง

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ซึ้งครับ...ซึ้งจริงๆ ซึ้งจริงๆ ซึ้งในซอยเปลี่ยว..!!

7. เก่งนะคนนี้

8. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    อิอิ....ขึ้นมาครับ
    ได้อ่านกันเยอะๆ

9. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    โห้ววว

สุดๆๆไปเลยครับ

เข้ามาเมื่อไม่นานแต่ก้อรู้สึกได้

^^

10. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ทำไมเราไม่จัดประกวดคำขวัญประจำคลับบ้างล่ะครับ
    คิดว่าไงครับ ปีละครัง

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    สงสัย มีอารมณ์ เลยไปขุดกระทู้เก่า ของ ผม ที่คิดว่ามีรูปโป๊...... 5555++

นี่แหละคับ..... HLc สิ่งที่คุณต้องเข้ามาสัมผัสด้วยตัวของคุณเอง นะจ๊ะ.....

12. อาร์ทจะเพิ่มอายุมาเท่ากับพี่ คงเป็นไปไม่ได้
    แต่พี่สามารถลดอายุ ไปเท่ากับอาร์ทได้
    สรุป
    " ขอเป็นเพื่อนอาร์ทด้วยคนนะคับ "

:)

13. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    เอาไป 5 กะโหลกครับ 5555

14. 17 นี้ คิดว่าน่าจะได้เจอ มิตร เพิ่มอีกหลายคนนะ

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

อ่ะ จร้า...... เราจะเป็นเพื่อนกัน ไปเวียดนามด้วยกัน อิอิ

16. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ขุดมา เผื่อใครยังไม่เจอ

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ได้เจอแน่ นอนครับ 21 พ.ย. เที่ยงวันยันเที่ยงคืน ครับ

18. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

เช้าไปเลยพี่ วันอาทิตย์หยุด..... จะได้สานสัมพันธ์กัน นาน นาน หน่อย..... แต่ส่ง 1 กลับ ก่อนนะ....อิอิ

19. zapjapan

zapjapan New Member Member

47
    0
    0
    มิตรภาพ คำว่าเพื่อน มันก็ ฟังยังไง มันก็.......

ซึ้งใจ จริงๆนะครับ ขอบคุณที่แต่งข้อความกลอนเพราะๆมาให้อ่านนะครับ

20. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ดีคราฟ ดี ...

21. ใกล้ตกแว้ว ดันมาหน่อย มิตติ้งบางบอนว่างัยละอาท เงียบๆ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อยากจะร้องไห้ แง๊ แง๊ แง๊ๆๆๆ หิวนมมมมม !!

23. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    คงเป็นหลัง จากไปเขาใหญ่ ดีกว่าคับป๋า....... เงินมันชักยากจัง อิอิ มีแน่นอนคับ โดนด่าบานเลยป๋า

เกี่ยวอะไรกะหิวนมมิทราบคับ.......คุณชายป้อม 555

ไม่ใช่หมอนวดซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้