MOTOR SHOW

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย BEN360@HLc, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    โดดงานไปเลยรึพี่อาท 555

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่มีก็ไม่ต้องใส่ครับ ใส่กางเกงไปอย่างเดียวก็พอ :D

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    555 มีคนไม่ใส่เสื้อไปด้วยหรอนี่
    ว่าแต่ว่าตอนเย็นเมื่อวานรถเย๊อะมากแล้วเราจะมีที่จอดไม๊น้อ

4. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เย่ๆ ครั้งแรกที่จะได้เจอพี่ๆ แล้วดีใจจัง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ HILUX CLUB

5. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ถึงแล้วครับวันนี้ ไปอาบน้ำก่อนดีก่า จะออกจากบ้านแย้ว

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    งานเข้า......แม่งไม่ให้ลางาน ซะงั้น ++++ ลาออกเลยดีมั้งเนี่ย........

ซะงั้น......พี่แมน

ยินดีคับ.....เชิญนํากระบะของท่าน มาขนเอา มิตรภาพ กลับไปเก็บไว้เลยคับ อิอิ

รีมมาคับเดี๋ยวไม่ทัน........เล่นเตรียมตัวแต่เช้าเลยนะคับ อิอิ

7. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    อยากบอกว่าม่ะคืนอิ่มมาก กับข้าวอร่อยคับ

เพ่เล่นแต่ละมุข ฮาจิง กลับบ้าน ปวดกามเลย

(เพ่ๆ จารีบเหยี่บกันไปไหนตามไม่ทัน รถมันแก่แล้ว)

8. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอโทษครับ
    พอดีติดงานครับ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไม่ได้ไปเดินครับ พอดีว่าไปเดินหาเครื่องกับน้องต้นแวนก็4ชม.กว่าแล้วครับเดินไม่ไหวจิงๆครับขอโทษพี่ๆน้องๆที่ไปแล้วไม่เจอด้วยนะครับ เอาไว้25เม.ย เจอกันครับ

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ปวดขาว่ะระยะเราสั้น...ต้องเดินมากกว่าคนอื่น...

11. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อิอิ จะมีเจโบอีกคันแล้ว ดีจัง

12. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยอมรับจนได้ว่า ตัวต่ำ ขาสัน กร๊ากกกกกกก:D:D:D

13. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    เหนื่อยคับ เหนื่อยมาก

กินนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้