ภาพจาการไป สำรวจสนาม เมื่อวันที่ 22 มี.ค. ที่ผ่านมา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย armmmmmm, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เอาจริง เดี๋ยวหาให้น้อง ส่วนรอบนี้ เอานิวเทียน่า มาเป็น Pace car ก่อน

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    รอชมคับพี่โอ๋
    รถพี่มาคราวนี้ท่าทางจะสุดนะ.....อย่าลืม Antilag ด้วยนะชอบๆๆ:D

--------------------
    รอดูรูปครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    จะเอารถแข่งคันใหม่โอมไปลองด้วยก็ได้นะ รายละเอียดโทรหาผมได้เลยโอม:cool:

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0

สำหรับ EVO ผม Coming Soon คับ:) ว่าแต่ Pace car เอาจริงป่าวคับ เดี๋ยวจะประสานงานให้คับพี่โอ

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  5. kittio

750
    8
    0
    เอาตัวท๊อปไปเป็น pace car + Test drive ในงานเลยน้อง
    รับรองลูกค้ากลุ่มเป้าหมายเพียบ :)

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดีครับจัดมา ครับโอ๋

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    จัดไปครับโอ๋ น้องlove

8. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    รถนี่ต้องใช้วันไหนคับ ผมจะได้ ยืนเสนอเพื่อประสานงานให้กับทาง นิสสันออโต้โมบิลคับพี่โอ ขอวันที่แน่นอนเลยคับ ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวเฟริ์มอีกทีคับ

9. kittio

750
    8
    0
    4-6 เมษายน 52 ถ้าจะอยู่เที่ยวหัวหินด้วยกัน หรือจะเอาวันที่ 5 อย่างเดียวก็ได้

สนามนี้ ถ้าจะร้อนมาก ต้องการเพซคาร์ที่นั่งสบาย คันใหญ่ แอร์เย็นเจี๊ยบ

10. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ได้คับ แล้วเดี๋ยวผมจะช่วยประสานงานให้ ได้ความว่าไงเดี๋ยวมาแจ้งอีกครั้งคับพี่โอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้