ใคร 4เอ-xx แอดมาคุยกันมั่งนะ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ELeven Racing, 11 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bird-RedZone

Bird-RedZone Member Member

43
    0
    6
    ถ้ารวม 5a-7a ด้วยและมันจะกลายเป็นอะไรดีละครับ XA-XX งงเลยนะเนี้ยแบบเนี้ย แต่ก็น่าเห็นใจคนที่ใช้เครื่อง 5A 7A ผมว่ามีน้อยเหมือนกันจริงๆก็อยากจะให้มารวมกันแต่จะตั้งชื่อกันยังไงดีละครับ ขอความคิดเห็นเพื่อนๆหน่อย

2. Bird-RedZone

43
    0
    6
    เท่าที่ผมคิดนะ Toyota Engine Series XA-XX Club อยากให้รวมเครื่อง 5A 7A ไว้ด้วยกันนะครับเพราะ คนใช้เครื่องตัวนี้ผมว่าไม่ค่อยเยอะนะครับ ไหนๆก็ตะกูล A เหมือนกัน ก็จับมาอยู่ด้วยกันเลยดีกว่า ใครมีความคิดเห็นยังไงรบกวนบอกด้วยนะครับ
    เท่าที่ผมคิดนะ
    1. Toyota Engine Series XA-XX Club
    2. Toyota Engines A Series Club
    3. Toyota series A Club
    4. Toyota XA-XX Series Club

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2005
  3. za_xcaliber

za_xcaliber New Member Member

23
    0
    1
    ตามพี่เบิร์ดกั้บ อิอิ

4. tunmk

tunmk New Member Member

17
    0
    0
    อิอิอิ Toyota A series Club ดีบ่ เห็นด้วยอีกเสียงคับ ตั้งเลยๆ [email protected]
    92 GTi 4A-GE 16v คับ

5. TRD_TOYOTA

TRD_TOYOTA New Member Member

2
    0
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงครับ

เห็นด้วยอีกเสียงครับ Toyota A series Club ไม่เคยอยู๋ทีมไหน ว่าจะอยู๋ทีมนี้เป็นทีมแรก

6. za_xcaliber

23
    0
    1
    รวมให้หมดเลย 3a-4a-5a-7a ฝาจะอะไร จะ ge หรือจะ fe หรือจะ gze
    20 วาล์ว 16 วาล์ว จะ
    เซ็ทโบ จะโม n/a จะเครื่องเดิม เอามาหมด เพื่อ จะได้ แนะนำกันได้นะครับ
    ตัวถังไม่เกียงนะครับ ขอให้ ใช่เครื่อง Toyota A series

7. kkao

kkao New Member Member

75
    0
    0
    เอ้า แล้ว ..... จา รัด เจอกันได้ยังอ่ะ

เอา เมื่อ ไหร่ และ ที่ ไหน ดี ครับ

Toyota A series group

8. Bird-RedZone

43
    0
    6
    เอาไว้หลังปีใหม่ดีมั้ยครับทุกคน เจอกันที่ไหนก็ลอง บอกๆกันมาดีกว่าที่ไหนครับเอาแบบ ใกล้ๆบ้านทุกคน ตัวผมอยู่มีนบุรี สะดวกที่สุดก็ JET ใหม่เลียบทางด่วน แต่ที่อื่นก็ได้นะ ส่วนชื่อคลับก็เอาเป็น Toyota A series Club นะครับ หรือใครมีอะไรจะบอกก็เชิญเลยครับ

9. kkao

75
    0
    0
    โอเค ครับ ..... Toyota A serie club

และ JET ใหม่ ก็ ดีครับ .... แต่ ครั้งแรกๆ ขอเป็นกลางวันได้ไหมครับ

แล้ว ก็ กันเขิน ..... ผมเสนอว่า ....
    น่าจะทำ กระทู้เปิดตัวกันซะหน่อยจะดีไม๊
    พอเจอกัน จะได้ ทักกันถูกว่าใครเป็นใคร ..... เห็นด้วยไหมครับ

หรือ ท่านอื่นๆ ว่ายังงัยครับ :D

10. SpeculatoR

SpeculatoR New Member Member

23
    0
    0
  11. za_xcaliber

23
    0
    1
    แหะๆ ครับ แต่ผมคงลงไปกลางเดือนมกราคมเอิ้ก ยังไงก้ ว่าตามกันครับผม

12. kkao

75
    0
    0
    ขณะนี้ .... บอร์ดของ Toyota A series Club เปิดแล้วนะครับ

เชิญไป เสวนา กันต่อที่ บอร์ดได้เลยครับผม

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=183

13. za_xcaliber

23
    0
    1
    เข้าไปแล้วละก้าบ อิอิ ช่วยอัพ

14. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    พึ่งเห็นเหมือนกันครับ ช่วย up อีกแรงฮะ

15. ก.ไก่

ก.ไก่ New Member Member

1
    0
    0
    ยินดีครับ

16. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
  17. nasaka

nasaka New Member Member

8
    0
    0
  18. neoarch

neoarch New Member Member

10
    0
    0
  19. neoarch

neoarch New Member Member

10
    0
    0
  20. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
  21. man101

man101 New Member Member

13
    0
    0
    พึ่งเห็นยังทันไหมครับ
    แมน
    Ae101 4aGZE + TD05 H
    [email protected]

22. เอกครับ 4A-FE ออโต้ 500 แรงโม้

23. NOOMZ_NARAKA

NOOMZ_NARAKA New Member Member

4
    0
    0
    หนุ่ม.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้