มาช่วยกัยเขียนเรื่องขำๆกันดีกว่า

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ao_323, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ด้วยความที่ โทรศัพท์บ้าน เป็นเลขงามๆ
    จำได้ง่ายๆ เลยมักมีคนโทรมาผิดบ่อยๆ
    คนที่โชคร้าย โทรมา ก็เจออาม่า เป็นคนรับ
    อาม่า แกเป็นคนจีน โดยกำเนิด แต่ ด้วยความที่
    อยู่กับหลานมานาน แกเลย เป็นวัยรุ่นสุดๆ
    หลายครั้ง มีโรคจิตโทรมาที่บ้าน แกก็ ซว_เป็นคนรับทุกที
    แต่วิธีแก้ เผ็ดแกนั้นสุดยอด จึงกลายมาเป็นเรื่องเล่าด้วยประกาลฉะนี้

วิธีที่ 1
    โรคจิต : "แฮ่กๆๆๆ ขออึ้บ หน่อยดิ แฮ่กๆๆๆ"
    อาม่า : " ห่ะ ? ตูไม่มีกิ๊ฟเฟ่ย"
    โรคจิต : "แฮ่กๆๆๆ ไม่ใช่ๆ อยากอึ้บ...ขออึ้บหน่อย"
    อาม่า : " อารายน่ะ ซิป? อั๊วม่ายมีซิป อ่า บ้านอั๊วเป็นร้านนวดตีน อ่า"
    ทำเนียน ฮากับมันไป

วิธีที่ 2
    โรคจิต : "แฮ่กๆๆ ขอดูเกงในหน่อย"
    อาม่า : "อั๋วไม่ชอบใส่ มานรัด"
    โรคจิต : "แฮ่กๆๆ ผมชอบบบ เปิดให้ดูหน่อย"
    อาม่า : "ของอั๊วมันเหี่ยวๆ ดูของผัวอั๊วม่าย ยังตึงๆ"
    โรคจิต : "ม่ายๆ ไม่ชอบผู้ชายยย"
    อาม่า : "งั้นแม่อั๊วมั้ย แต่อี ตายไป สิบกว่าปีแล่วอ่า เป็นผี~~~แล้วอ่า"
    โรคจิต : "ไม่เป็นไรๆ บรื๋ออออ"
    เป็นการโอนไปให้คนอื่นซะงั้น - -''

วิธีที่ 3 (แกใช่เวลาที่ขี้เกียจพูดกับมัน)
    โรคจิต : แฮ่กๆ มา มี อะไรๆ กันดีกว่า
    อาม่า : ปายมี กับพ่องลื้อเซ่
    (แล้วแกก็ เรียก ให้เอาวิทยุ มาเปิด ข้างในเป็นเทปธรรมมะจีน)
    เสียงวิทยุ : เซี่ยม คี ตึ่ง บ่อเนียง อส่ดสหา 2$%^$#$$^&*^&&%$%$$#(*(&*
    โรคจิต : ................

วิธีที่ 5
    โรคจิต : แฮ่กๆๆๆ มาทำไรสนุกๆ แฮ่กๆๆ กันนนน
    อาม่า : วอส
    โรคจิต : มาทำ......กันไง
    อาม่า : เซียมลี เต้ก ปอ เงี่ยว $%$^$%#%#%$%
    โรคจิต : ..........
    อาม่า : $%^$^$#$%#$%#%#$%#%
    โรคจิต : .........
    อาม่า : $%#%^$%$(*()*)*&*&^&
    พูดจีนใส่มันซะ ภาษาอะไรก็ได้ เขมร โปรตุเกส อลาสก้า ฯลฯ

วิธีที่ 6
    โรคจิต : ขอ ขอ ขอ อึ๊บ หน่อย สิ แฮ่กๆๆๆๆ
    อาม่า : ขอ ขอ ขอ อึ๊บ หน่อย สิ แฮ่กๆๆๆๆ
    โรคจิต : เกงใน สีไร อะ
    อาม่า: เกงในสีไร อ่ะ
    โรคจิต: โอ้ยๆ ไม่ไหวแล้ว
    อาม่า : โอ้ยๆไม่ไหวแล้ว
    โรคจิต : พูดตามตูไม
    อาม่า : พูดตามตูไม
    โรคจิต : แฮ่กๆๆ
    อาม่า : แฮ่กๆๆ
    ประมาณว่าใครวางก่อนชนะ 55

วิธีที่ 7 เหมาะสำหรับ สาวใจกล้าเท่านั้น
    โรคจิต : มามีไรกันหน่อยยย มั้ย แฮ่กๆๆๆ
    อาม่า : แฮ่กๆๆๆ เลือดดด เลือดดดดดด
    โรคจิต : ชอบซาดิสต์ เหรอ แฮ่กๆๆ
    อาม่า : อั๊วอยากกิง เลือดด แฮ่ๆๆๆ
    โรคจิต :.........................
    อาม่า : ชำแหละ มันออกมา กระชากหนังหัวมัน เอามาย่าง แฮ่ๆๆ
    หิว มากๆ อร่อย เอาเลือดไปต้ม ไปทำเกาเหลา เอาเครื่องในมาทำแกงจืด
    ดึงเล็บมันมาแทะ แฮ่กๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โรคจิต : กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    มันจิตมา เราต้องจิตกว่ามัน 5555555

หลังจากนั้น พวกโทรศัพท์ โรคจิตก็ไม่ค่อยโทรมาเท่าไหร่
    แต่ยังมีอีกหลายวิธีที่แก ชอบทำ ไว้เก็บมาฝากวันหลัง

2. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แสดงว่าเคยทำ นะนี่ อิอิ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

4. elmo

2,175
    3
    0
    โอ้ว พี่เพล้ง ดีใจ น้ามตาไหล เลยเหรอ นี่ โอ๋ๆ ข้อความมะกี้ จะเก็บไว้เป็น หลักฐานในการตัดสินโทษ อิอิ

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    โรคจิตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต

6. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เรื่องเล่าก่อนแต่งงาน (เกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน)
    >ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน
    >พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทาง เพื่อน ๆ
    >ก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ?
    >เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    >แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
    >ให้ตายเถอะ สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง เธออายุ
    >21ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะ
    >ตัวสั้นจู๋ เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ ๆ ผม เธอมักจะชอบก้มตัว
    >ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    >ผมรู้ว่าเธอจงใจ เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย
    >มีอยู่วันนึง
    >น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม
    >และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า
    >เธออยู่บ้านคนเดียว เธอกระซิบที่ข้างหูผม
    >ว่า อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว เธอเองมีความรู้สึก
    >และความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
    >และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย
    >เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม แค่ครั้งเดียวเท่านั้น
    >ก่อนที่ผมจะแต่งงานและ
    >ใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
    >เธอบอกว่า เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน ถ้าผมอยากจะ
    >ให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่า ก็ให้ตามเธอขึ้นไป ผมนิ่งอึ้งไปหมด
    >และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด
    >เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม ในวินาทีนั้นเอง
    >ผมลุกขึ้นยืน... และรีบเปิดประตูบ้านออกไป
    >เดินตรงไปที่รถทันที สิ่งที่ผมพบ คือ
    >ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน
    >ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
    >เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า
    >"พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบเล็กน้อยครั้งนี้มาได้
    >เราคงหาผู้ชายที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้วล่ะ
    >
    >ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา"
    >
    >นิทานเรื่องนี้
    >สอนให้รู้ว่า........จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ทำประจำอ๊ะดิ อิอิ

8. elmo

2,175
    3
    0
    ช่ายๆ หนับหนุน

9. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เข็มแข็งไว้....ยังไงก็รักคุณ
    นักคดีอุกฉกรรถูกตัดสินจำคุกตลอดชีวิต หลังจากเค้าใช้กรรมตลอด 25 ปี ก็สบโอกาสแหกคุกออกมา
    ระหว่างการหลบหนีของเขา เขาแอบเข้าไปในบ้านหลังหนึ่งกลางดึก
    ขณะที่คู่สามีภรรยาเจ้าของบ้านกำลังหลับอยู่
    เขาจับฝ่ายหญิงมัดไว้บนเตียง แล้วก็มัดผู้ชายติดไว้กะเก้าอี้
    สามีเห็นคนร้ายกระโดดขึ้นไปบนเตียงจูบแก้มเธอแล้วก็วิ่งออกไป จากห้อง
    "ที่รัก" สามีเรียกภรรยาของเชาเบาๆ
    "นายหมอนี้มันไม่ได้เจอผู้หญิงมาหลายปี เมื่อกี้ผมเห็นมันจูบคุณก่อนจะวิ่งออกไป
    มันคงไปหาของอะไรที่มันต้องการแหละ ยังไงก็เหอะ ถ้ามันจะทำอะไรคุณ
    คุณก็ยอมมันแต่โดยดีนะรักษาชีวิตไว้ก่อน อย่าขัดขืน เดี๋ยวมันจะทำร้ายเอา
    เข้มแข็งไว้ ยังไงผมก็ยังรักคุณเหมือนเดิม"
    "ที่รักค่ะฉันรู้สึกซาบซึ้งจริงๆที่คุณเป็นห่วงฉัน" ภรรยาสาวรู้สึกตืนตันกับคำพูดของสามี
    "คุณพูดถูกที่เขาไม่ได้เจอผู้หญิงมาหลายปี แต่เมื่อกี้เค้าไม่ได้จูบฉันหรอกนะคะ
    ความจริงแล้วเค้ากระซิบบอกกับฉันว่า สามีของคุณน่ารักมาก
    แล้วเค้ากำลังไปหาวาสลีนมา เข้มแข็งไว้นะคะ ยังไงฉันก็ยังรักคุณเหมือนเดิม!"
    หญิง : !!!!!!

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    ตรูดบานนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้