ที่ปิดไฟตัดหมอกตรงกันชนหาย มีขายไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย greatnotgood, 2 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเรียกถูกรึเปล่า แต่ตามรูปอ่ะครับ
    พอดีด้านฝั่งคนขับมันหาย ไม่รู้มันหายไปได้ยังไง เซ็งจริงๆ ไม่ทราบมีขายไหม
    แล้วถ้ามันหายไปก็ติดไฟตัดหมอกไม่ได้ใช่ไหม (ไม่รู้จริงๆครับ)

ขอบคุณมากครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2007
  2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    อันละ1200.- ถ้าโชคดีก็จะได้สีตรงกับรถเลย แต่ถ้าจะติดตัดหมอกก็ได้นะ

3. little86

little86 New Member Member

1
    0
    0
    มีค้าบ ขายคู่ละ1500 สีเขียว สภาพสวยมาก ติดต่อ 086-601-6768
    ดูของแถวเสนาค้าบ

4. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    โอววว 1200 แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะ
    อย่างนี้ผมติดไฟตัดหมอกน่าจะดีกว่าใช่ไหม
    เพราะเห็นที่โอมเคยบอกไว้ 3500 ตกแล้วก็อันล่ะ 1750 น่าจะดีกว่า

ถ้าโอมมาอ่านยังไงอาจต้องใช้บริการฝากซื้อ ค่าเดินทางไม่มีปัญหาครับ
    สงสัยต้องให้มีจัดทริปพาไปเดินแหล่งขายอะไหล่บ้างแล้ว จะได้ไม่ต้องรบกวนโอมบ่อยๆ:D

ขอบคุณวิทมาก ผมใกล้จะเริ่มงานที่ เซนทรัลเวิร์ลแล้ว คงได้เจอกัน

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0

เอาง่ายๆถามคนที่ติดไฟตัดหมอกไปดิครับว่าใครจะขายบ้าง
    รายชื่อก็มี พูม จิ ละก็ หนิง ที่ผมได้จัดไฟตัดหมอกไปให้

ราคาคงแค่เลี้ยงน้ำข้าวมั้ง อิอิ :D

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    :) เดี๋ยวลื้อดูของให้ อาจจะมี หุหุ

7. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ของผมมีนะสีแดง แต่ต้องเอาไปทำสีเอาเอง

8. greatnotgood

88
    0
    0
    ขอบคุณครับภูมิ (เดี๋ยวถ้าต้องการแล้วจะบอก)
    พอดีโอมให้ดูรูปรถภูมิ ยังไงก็ถือว่าโชคดีครับที่ไม่เป็นไร
    ยังไงปีนี้ก็ขอให้โชคดีมีรถสวยๆใช้แล้วกัน

9. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ซะงั้น ตกลงพี่ภูมิ จาเอาอีกคันหรอคับนี่

10. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    กำลังคิดอยู่คับ ว่าจาจัด623อีกสักคันรึป่าว ใช้แล้วติดใจที่สำคัญมันช่วยชีวิตผมมาแล้ว

11. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    จัดไปเลยคับ

12. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    จัดเลยน้อง เห็นๆกันอยู่แล้วว่าดี

ตอนได้รถมาใหม่ๆผมก็มีประสบการณ์คล้ายๆกัน และคนไม่เป็นไรเลย

ใช้แล้วดีจริงๆครับ ของดีพิมพ์นิยม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้