@$@ Meguiar's NO.21 เนื้อครีมมันสีอะไรแน่คับ...งงกับคนขายจิงๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Mr_Evolution, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

2. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    สีม่วงครับผม จากศูนย์ ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ซื้อศูนย์ดีกว่าครับชัวร์กว่าเยอะน้ำยาได้คุณภาพไม่มีหมดอายุ มาขายแน่นอน:p

3. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    ซื้อในงานมอเตอรโชว์ ต่อราคาได้ พันเดียวครับ ฮี่ๆๆ

สีตามขวดเลยอ่ะค๊าบ ศูนย์มันหลอกขายหรอเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้